Chi hội Win Hà Thành Tầng 11 "Dư Âm"

winnghiepdu

Xe điện
xe e lâu nay bị cháy đèn pha, chạy cos không được 15 ngày cháy nốt cos hôm nay ra hàng sửa xe nó thay bóng mới thử ngon nó thốc ga 1 cái cháy luôn pha nó kết luận là con sạc bị yếu phải thay sạc hết 180 hàng này e không quen nên thay mỗi bóng hết 65k theo các cụ nó kết luận có chuẩn không? xe e thì xin nhan còi khi chưa đạp nổ vẫn nháy.

Alui phố Núi

Xe đạp
Website
www.facebook.com
xe e lâu nay bị cháy đèn pha, chạy cos không được 15 ngày cháy nốt cos hôm nay ra hàng sửa xe nó thay bóng mới thử ngon nó thốc ga 1 cái cháy luôn pha nó kết luận là con sạc bị yếu phải thay sạc hết 180 hàng này e không quen nên thay mỗi bóng hết 65k theo các cụ nó kết luận có chuẩn không? xe e thì xin nhan còi khi chưa đạp nổ vẫn nháy.
Theo như hiểu biết kém cỏi của e thì xe của bác đã đứt cầu chì hoặc dây điện bình, k có tiếp vào bình để ổn áp -> khi bác ga điện mâm lửa lên cao ( hình như khoảng 40V hay sao ấy ) -> cháy đèn. Còn cụ thể hơn thì sờ mới biết được cụ ạ :)

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
đúng vậy, từ máy phát điện lên sạc bị đứt 1 sợi dây nên điện chui hết vào đèn, bác nên thay cái sạc 4 chân của dream/wave( nếu sợ hàng lởm cứ vào hãng mà mua, khoảng chăm mấy) và nhờ thợ chuyên làm điện họ đấu cho chuẩn

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
Alo! chào các cụ! sắp đến cuối tuần rồi, cũng sắp sửa hết tháng 2 rồi... ý định đi đền Hùng của một số cụ vẫn chưa thực hiện được nên em dự định sẽ cùng với anh @Vinh ở Quốc Oai đi lên Đền Hùng vào chủ nhật tuần này. Không biét có Các bác các cụ nào cũng muốn về thăm cội nguồn trong đợt này với em xin kính mời các cụ gia nhập ợ :# Đi 2 nó hơi buồn :D

Son Vu

Xe tăng
Alo! chào các cụ! sắp đến cuối tuần rồi, cũng sắp sửa hết tháng 2 rồi... ý định đi đền Hùng của một số cụ vẫn chưa thực hiện được nên em dự định sẽ cùng với anh @Vinh ở Quốc Oai đi lên Đền Hùng vào chủ nhật tuần này. Không biét có Các bác các cụ nào cũng muốn về thăm cội nguồn trong đợt này với em xin kính mời các cụ gia nhập ợ :# Đi 2 nó hơi buồn :D
Hai cụ lên đó thì alo cho cụ HungBDA79 đón tiếp. Nếu đón tiếp k chu đáo là em báo cáo với CT cắt chức CT Win Phú Thọ của cụ Hùng luôn. Hai cụ cứ nói là: "trước khi đi CT Win có dặn là cán bộ TW đi thị sát, yêu cầu các đơn vị đón tiếp chu đáo" nhé=))

mizuyama77

Xe tăng
Em đang trên Sl rồi, về sợ ko đủ sức đú. Các bác đi trước đi nhé. E hóng ảnh

win 100-

Xe hơi
Hai cụ lên đó thì alo cho cụ HungBDA79 đón tiếp. Nếu đón tiếp k chu đáo là em báo cáo với CT cắt chức CT Win Phú Thọ của cụ Hùng luôn. Hai cụ cứ nói là: "trước khi đi CT Win có dặn là cán bộ TW đi thị sát, yêu cầu các đơn vị đón tiếp chu đáo" nhé=))
Thanhk bác phong đã quan tâm.nhưng cụ HungBDA79 mất hút đâu jôi .nếu bọn em giặp cụ ấy xin bát cháo

winnghiepdu

Xe điện
đúng vậy, từ máy phát điện lên sạc bị đứt 1 sợi dây nên điện chui hết vào đèn, bác nên thay cái sạc 4 chân của dream/wave( nếu sợ hàng lởm cứ vào hãng mà mua, khoảng chăm mấy) và nhờ thợ chuyên làm điện họ đấu cho chuẩn
Cám ơn các cụ ah. mai e nhờ bác trong hội check cái con sạc với hệ thống dây, xe em lên điện 12v sợ ở quê họ làm kém.

giang_nq

Xe buýt
anh HungBDA79 là anh nào? anh tự xuống hay tụi tôi lên?

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Kính thưa các cụ!
Do thời gian vừa qua thời tiết mưa nhiều,chi hội Win Hà Thành off được buổi nào.
Trong thời gian này rất nhiều cụ pm,sms và call cho em nói là tổ chức một buổi về đất tổ dâng hương.
Vậy em xin post lên đây lịch trình về đất tổ của chi hội chúng ta.Cụ nào đi được thì xin đăng ký tại đây
Chi hội ta sẽ xuất phát lúc 13h ngày thứ 7 ngày 29/03/2014.
Dự kiến đến Đền Hùng lúc 15h.
Các cụ trong chi hội sẽ đi tham quan,dâng hương khu di tích.
17h sẽ quay lại thành phố Việt Trì ăn uống ngủ nghỉ qua đêm,sáng hôm sau sẽ về Thủ Đô.
Lý do em muốn đi buổi chiều thứ 7 vì chi hội mình sẽ có buổi giao lưu các thành viên cũ với thành viên mới và cũng lâu rồi không có buổi off nào qua đêm của chi hội.
Em dự tính chương trình như vậy mong các cụ cho ý kiến ạ.

giang_nq

Xe buýt
dự báo thời tiết ngày 29-3: đêm nắng, ngày không mưa, giữa trưa có sương mù:

win 100-

Xe hơi
Kính thưa các cụ!
Do thời gian vừa qua thời tiết mưa nhiều,chi hội Win Hà Thành off được buổi nào.
Trong thời gian này rất nhiều cụ pm,sms và call cho em nói là tổ chức một buổi về đất tổ dâng hương.
Vậy em xin post lên đây lịch trình về đất tổ của chi hội chúng ta.Cụ nào đi được thì xin đăng ký tại đây
Chi hội ta sẽ xuất phát lúc 13h ngày thứ 7 ngày 29/03/2014.
Dự kiến đến Đền Hùng lúc 15h.
Các cụ trong chi hội sẽ đi tham quan,dâng hương khu di tích.
17h sẽ quay lại thành phố Việt Trì ăn uống ngủ nghỉ qua đêm,sáng hôm sau sẽ về Thủ Đô.
Lý do em muốn đi buổi chiều thứ 7 vì chi hội mình sẽ có buổi giao lưu các thành viên cũ với thành viên mới và cũng lâu rồi không có buổi off nào qua đêm của chi hội.
Em dự tính chương trình như vậy mong các cụ cho ý kiến ạ.
May thía.cụ cho 2 xuất.nhưng cụ chẳng cho biết địa diểm tập trung chỗ nào?

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
Thông báo với cả nhà! Mình đang có dự án lấy lấy con xe win đen ngày xưa của chủ tịch Hà mà cậu em cạnh nhà đang chạy, nên có ý định bán xe win đỏ đang đi, bác nào thích, mình bán rẻ cho anh em trong hội.

Chỉnh sửa cuối:

win 100-

Xe hơi
Thông báo với cả nhà! Mình đang có dự án lấy lấy con xe win đen ngày xưa của chủ tịch Hà mà cậu em cạnh nhà đang chạy, nên có ý định bán xe win đỏ đang đi, bác nào thích, mình bán rẻ cho anh em trong hội.
Éo le thật.lúc thích thì bác ko bán.giờ cho ko em ko lấy đâu.keke

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
e đây, e đây máy tính e hỏng chỉ vào dc ip nên ko thấy thớt nhà mềnh đâu cả, vừa sửa máy tính xong

mizuyama77

Xe tăng
Số e đen quá, lúc bận thì các cụ lại rủ nhau đi sõa thế này.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
May thía.cụ cho 2 xuất.nhưng cụ chẳng cho biết địa diểm tập trung chỗ nào?
Địa chỉ tập chung tại 91 Nguyễn Chí Thanh các cụ nhé.
Em xin cập nhật danh sách các cụ tham gia dịp này
1.Mr Vinh (Quốc Oai)
2.Mr Bạn cụ Vinh (QUốc Oai)
3.Mr Vĩ (VITA)
4.Mr Trọng (Thường Tín)
5.Mr Đông
6.Sonicvang
7.Mr Long Kiểm Toán
8............cụ tiếp theo ạ.