Chi hội Win Hà Thành Tầng 11 "Dư Âm"

win_100

Xe điện
@Bác xuân Hà
Tình hình là e đang giữ các mũ bh của bác. Hôm nào mời bác qua Đền Lừ e mời cafe bác, hoặc bác mời cafe e ở Linh Đàm rồi e gửi bác mũ bh.
Tks nhé. Hôm nào làm tý giữa giờ đê :))

Đề nghị bác phát biểu cho chuẩn nhé

Còn việc bác thích thì bác tham gia,bác không thích thì thôi,đừng kiểu ném đá như vậy.Cuối năm ai cũng bận,em đã phải cố gắng cân đối để mọi người thu xếp việc để tham dự cho đông đủ.
Em cũng xin nói luôn là chi hội có đông thành viên lên mà tinh thần xây dựng kém,không đoàn kết và ai cũng muốn lợi về mình thì thà không off còn hơn.Chi hội muốn phát triển về chất chứ không cần về lượng.Lượng nhiều để khoe mẽ với thiên hạ mà để làm gì,trong khi cái cốt lõi là tinh thần đoàn kết chia sẻ không có.
Like luôn

Đừng buồn Vinh ơi, nếu chủ tịch có hắt hủi thì lập hội Win quốc oai đi cần "éo" giề....
Bác lại xây 1 viên gạch roài

thật tình CT nhắn cho nhưng máy tôi ko nhận đc tin nhắn .hôm ấy Dũng và Trọng báo lại cho jôi rủ đi bắc giang luôn
Chung quy là lỗi nhà mạng dẫn đến hiểu nhầm nhau. Việc không có gì to tát cả, hy vọng các cụ nhà ta cùng nhau xây dựng vì mái nhà chung WHT
Lần sau nếu có off thì cứ công khai pót trên đây. Ko cần phải nhắn tin nữa đâu Sonic ạ. Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng. Tự nhiên mất thêm 1 tý thời gian và tiền bạc để nhắn tin cho anh em mà chả đc lợi lộc giề. Nắm được thông tin ọp ẹp hay ko thì phải thường xuyên vào diễn đàn OF để check thông tin. Cứ như vậy đê cho nó thoải mái, bình đẳng.
Xoăn phải sáo

Chỉnh sửa cuối:

lovewin

Xe đạp
Theo em thi chu tich cu pot len tren dien dan nay truoc mot hom.vi du thu bay off thi chu tich cu pot ngay thu sau.anh em se tu biet va cung nhau di.do phai mat cong chu tich gui tn đen tung nguoi vi chi hoi minh nhieu thanh vien.xin loi cac cu neu em noi sai va chau viet k dau ah.

giang_nq

Xe buýt
vậy mai làm cốc chè nóng cho giải nhiệt anh em ơi: =))

mizuyama77

Xe tăng
Tks nhé. Hôm nào làm tý giữa giờ đê :))
Ok, để hỏi xem có bác nào cùng tham gia cho vui. Từ giờ đến cuối năm e quá giàu thời gian.

Lần sau nếu có off thì cứ công khai pót trên đây. Ko cần phải nhắn tin nữa đâu Sonic ạ. Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng. Tự nhiên mất thêm 1 tý thời gian và tiền bạc để nhắn tin cho anh em mà chả đc lợi lộc giề. Nắm được thông tin ọp ẹp hay ko thì phải thường xuyên vào diễn đàn OF để check thông tin. Cứ như vậy đê cho nó thoải mái, bình đẳng.
Xoăn phải sáo
Chuẩn đấy! Việc j phải nhắn tin, ai chịu khó vào 4r thì chứng tỏ thích off, a ko vào thì ráng chịu.

winnghiepdu

Xe điện
con win e gần đây hay bị chảy xăng từ chế qua cái đường xả xăng, ốc thì siết chặt mà khi đi thi thoảng nó chảy dòng dòng ra đường, hôm nay bị em nghe bac Thuận xả thêm 1 tí nữa (mở ốc xả) xiết lại thì 0k 0 thấy chảy ra nữa. Làm thế nào hết sạch bệnh này các cụ nhỉ

quangnmq

Xe hơi
con win e gần đây hay bị chảy xăng từ chế qua cái đường xả xăng, ốc thì siết chặt mà khi đi thi thoảng nó chảy dòng dòng ra đường, hôm nay bị em nghe bac Thuận xả thêm 1 tí nữa (mở ốc xả) xiết lại thì 0k 0 thấy chảy ra nữa. Làm thế nào hết sạch bệnh này các cụ nhỉ
E nhớ cụ chủ tịt có dạy cho e cách này, ko biết dùng với cụ đc ko. Cụ lấy cái que hay tuốc nơ vít cũng đc, gõ gõ vào bụng cái chế là đc. Nghe nói chế có cặn bẩn gây ra. Chờ thông tin chuẩn của các cụ nhà mình cụ nhé.

giang_nq

Xe buýt
E nhớ cụ chủ tịt có dạy cho e cách này, ko biết dùng với cụ đc ko. Cụ lấy cái que hay tuốc nơ vít cũng đc, gõ gõ vào bụng cái chế là đc. Nghe nói chế có cặn bẩn gây ra. Chờ thông tin chuẩn của các cụ nhà mình cụ nhé.
phải dùng cái búa con gõ mạnh nó mới hết bác ạ

nickname

Xe buýt
Làm sạch bình xăng lớn thì sẽ hết chảy
Em dùng cách găn nam châm hút cặn

winnghiepdu

Xe điện
nhà e có mấy cục nam châm để e buộc vào đợi xăng vơi rồi thả hút xem sao( hồi tháng 5 em hàn bình vệ sinh chế thì sạch bong chẳng có gì).
có nên tháo cái chế ra kiểm tra không các cụ nhỉ.
Nếu trên đường nó chảy xăng có nên lấy cái gì vít cái dây thoát xăng lại không ah?

giang_nq

Xe buýt
vít lại nó trào ngược lên ống thông hơi, chảy đầm đìa xuống máy, nếu cơ may trời cho dây bugi hở nữa thì hết ý=P~

nickname

Xe buýt
nhà e có mấy cục nam châm để e buộc vào đợi xăng vơi rồi thả hút xem sao( hồi tháng 5 em hàn bình vệ sinh chế thì sạch bong chẳng có gì).
Nếu trên đường nó chảy xăng có nên lấy cái gì vít cái dây thoát xăng lại không ah?
Bây giờ bác mở chế ra vệ sinh lại một lần nữa xem sao. Nếu thấy bẩn thì tức là cặn rỉ sắt từ bình xăng chảy xuống và mình có thể xử lý bằng nam châm.

Nếu chế sạch sẽ mà vẫn chẩy thì kiểm tra lại phao, pontu... Có bài kẹp cái mảnh vỏ lon bia vào lẫy đẩy pontu đảm bảo kín đấy.

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
Hôm nào rảnh đem qua nhà anh: rửa lại chế hòa khí, xúc lại bình xăng cho sạch hết bẩn và mạt sắt trong bình thì sẽ hết bệnh này.

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
Em thấy cái ý tưởng dùng nam châm hay đấy :D có khi em phải thử mới được!! Mà cái khóa xăng nó bị hỏng cái nấc xăng phụ có cách nào khắc phục không các bác nhỉ. Trước thì của em còn, giờ thì đi hết xăng là aaaa dắt luôn :|

nickname

Xe buýt

win 100-

Xe hơi
Yên của em nó rách 3cm.xin hỏi các cụ nhà win có vá đc ko.nếu vá đc thì chỗ nào làm uy tín.thanhk các cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

winnghiepdu

Xe điện