Chi hội Win Hà Thành Tầng 10 Vì Đó Là EM

Trạng thái
Thớt đang đóng

Son Vu

Xe tăng
Em chỉ lo mấy anh đi rebel thôi:)). đề nghị bác Duchuyen nghiên cứu lại
Hôm đó anh đi nhờ xe chùa vậy
win đen ăn cỏ win đỏ ăn gà, anh bán 8910 chưa đấy? con này dc giá ghớm anh nhẩy cố gắng em thu xếp công việc xuống of xa tý, dạo này e dính vào mấy cái món giải phóng mặt bằng tại việt trì nên bận quá, e ko có win nên đi xe khách vậy
Có mà ăn gà móng đỏ nhé. Con 8910 để show thôi. Chú cố gắng xuống off cho vui, lâu rồi ae k gặp nhau.

mizuyama77

Xe tăng
@ Sonic, Hòa: Xe của tớ trong hồ sơ gốc ghi có mỗi chữ Đ. Các cán bộ nhà mềnh éo biết ...dịch thế nào mà lại ghi vào đăng kí là xe màu...Đỏ . Rõ ràng là xe mình màu đen mờ???!!!X_X

Hôm này tớ sẽ phân định thé này nhé
- Win đỏ ngồi mâm...nhỏ.
- Win đen ngồi mâm...to.
- Win vừa đen vừa...đỏ thì ngồi mâm...trên.

P/s: Bác nào không đi Win thì ngồi...ngoài bờ Đê nhá .=))
Ơ, thế mâm to có nhiều xôi gà không ạ, nhiều rượu thì e xin ngồi mâm nhỏ thôi ạ.

Ejum

Xe tải
Hôm nay đọc báo thấy bài này ,lại thấy lâng lâng một cảm giác khó tả
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/honda-win-100-mot-thoi-vinh-quang-tren-dat-viet-2863980.html
Em đã khóc khi đọc bài này. :((

Hôm này tớ sẽ phân định thé này nhé
- Win đỏ ngồi mâm...nhỏ.
- Win đen ngồi mâm...to.
- Win vừa đen vừa...đỏ thì ngồi mâm...trên.

P/s: Bác nào không đi Win thì ngồi...ngoài bờ Đê nhá .=))
Xe em có cả đen lẫn đỏ ;))

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
Em chưa biết mặt các bác, em sẽ đến ngã ba đường 6 cây vào khoảng 9 h 30 đợi đi cùng bác fiat, sau đó em sẽ chạy luôn đến dốc Vân, chắc khoảng 10h, em đi xe win màu đỏ nhé, nếu các bác có ngó thấy thì ới em cái nhé. Thanks all!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
win đen ăn cỏ win đỏ ăn gà, anh bán 8910 chưa đấy? con này dc giá ghớm anh nhẩy cố gắng em thu xếp công việc xuống of xa tý, dạo này e dính vào mấy cái món giải phóng mặt bằng tại việt trì nên bận quá, e ko có win nên đi xe khách vậy
hôm em đi Tuyênquang có đi qua đại lộ Hùng vương nhà bác. phía đối diện với LIlama3 hơi chếch về phía vĩnh phúc có cửa hàng bày bán 1 em win đen tem tím vắt đấy ạ. nhìn lướt thì còn đẹp lắm còn thực tế ra sao thì ko biết vì em vội đi đường xa không dừng lại được. bác rảnh qua cửa hàng ấy mà bóp ti em nó thử

Son Vu

Xe tăng
hôm em đi Tuyênquang có đi qua đại lộ Hùng vương nhà bác. phía đối diện với LIlama3 hơi chếch về phía vĩnh phúc có cửa hàng bày bán 1 em win đen tem tím vắt đấy ạ. nhìn lướt thì còn đẹp lắm còn thực tế ra sao thì ko biết vì em vội đi đường xa không dừng lại được. bác rảnh qua cửa hàng ấy mà bóp ti em nó thử
Bóp cái giề, về xin visa để CN này đi Mai Lâm đi

win100.zip

Xe hơi
Chúc mừng nhà mình có tầng mới!Gớm,những 10 tầng sướng hơn hẳn.Không chật trội nữa năm ngoái có mỗi 5 tầng.
Em đã khóc khi đọc bài này. :((
Khóc lóc gì?Trưa nay chú lọ mọ khu Quan Nhân đúng ko?
Thế thì làm chân bưng bê và rửa bát thôi. May thế, chân đó đang khuyết
Em xin chân trông xe ạ,hôm đó em sẽ mang bộ đồ sửa xe đi,các cụ cứ xõa ở trong nhà còn em ở ngoài thấy xe nào lỏng ốc em ấy cho nhá.;))
@ Sô chỉ tịch:Em xin 1 suốt bám càng nhé.

F.I.A.T

Xe điện
Em chưa biết mặt các bác, em sẽ đến ngã ba đường 6 cây vào khoảng 9 h 30 đợi đi cùng bác fiat, sau đó em sẽ chạy luôn đến dốc Vân, chắc khoảng 10h, em đi xe win màu đỏ nhé, nếu các bác có ngó thấy thì ới em cái nhé. Thanks all!
Em cũng đi win màu đỏ nhá, bác chạy đến ngã 3 rẽ phải về QL3 khoảng 50m chờ em ở bến xe buýt nhé (tranh thủ lúc chờ đợi ngắm mấy em tin tin đi học về...hhhh xinh phết)
Số phone của em đây: 0978019197, cẩn thận ko bác lại vịn 1 ông đi win đỏ nào thì chít

Ejum

Xe tải
Chúc mừng nhà mình có tầng mới!Gớm,những 10 tầng sướng hơn hẳn.Không chật trội nữa năm ngoái có mỗi 5 tầng.

Khóc lóc gì?Trưa nay chú lọ mọ khu Quan Nhân đúng ko?
Vâng. Khoảng 1 giờ em đang làm. Sao anh không gọi em. :(

Thế thì làm chân bưng bê và rửa bát thôi. May thế, chân đó đang khuyết
Vâng. Các anh cứ ngồi trên say sưa em dưới bếp lót dép hóng hớt cũng được ạ. ;;)

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
chào các bác bưởi sáng:

long_gn125

Xe tải
Tiếc quá không theo chân các cụ đợt này được rồi.cuối tuần này cháu lại về quê cúng rằm

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net

giang_nq

Xe buýt
chào anh Đạt,

tôi thấy anh già mất rồi, mới 33 tủi mà win indo nhầm với win chi-la. Thân

long_gn125

Xe tải
Tình hình vợ mới của cụ chủ tịch không biết thế nào rồi ah

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
thằng cha tên là tráng bố nó tên là xúc nên bọn anh gọi nó là tráng xúc, chuyên buôn bán xe win đấy ở việt trì ai cũng biết, ae mình ko mua dc xe nó đâu nó đâu toàn hết 40 chai nghe choáng lắm
@all: nhà cháu chưa biết có đi dc ko từ giờ đến chiều mới quyết định dc vì cơ quan họp giao ban báo cáo tiến độ vào ngày 8,18,28 hàng tháng các cụ ah

Chỉnh sửa cuối:

vietpt1973

Xe tải
thằng cha tên là tráng bố nó tên là xúc nên bọn anh gọi nó là tráng xúc, chuyên buôn bán xe win đấy ở việt trì ai cũng biết, ae mình ko mua dc xe nó đâu nó đâu toàn hết 40 chai nghe choáng lắm
@all: nhà cháu chưa biết có đi dc ko từ giờ đến chiều mới quyết định dc vì cơ quan họp giao ban báo cáo tiến độ vào ngày 8,18,28 hàng tháng các cụ ah
Chú lại lý do rồi

DucHuyen

Xe hơi
;)) @ all : Quê em mỗi khi có tổ chuc hội họp hay gì gì đó đều thông báo qua Loa làng theo một cách rất...quan trọng và bao giò cũng theo một mẫu chung. Do vậy, theo lệ làng thì truóc buổi ọp em cũng xin phát loa nhu thế này ah. " Thông báo mòi ọp. Để chào đón chi hội WHT lên tầng 10, ban lãnh đạo chi hội có tổ chúc buổi ọp tại nhà riêng của anh DucHuyen. Vậy kính mòi toản thể các thành viên cùng vói nguòi thân đến đông đủ và đúng giò để buổi ọp đạt kết quả cao. Thay mặt ban tổ chuc. Chủ tịch- Ngô Thúy Hà "

Trạng thái
Thớt đang đóng