Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang_nq

Xe buýt
các chú tuổi gì mà đòi đú rẻ bèo với chị, hả????

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
các chú tuổi gì mà đòi đú rẻ bèo với chị, hả????

cụ lày ác thật, tự nhiên 17h ngày 19/7 nhảy vào Vũng sình nên mất điện toàn quốc tới tận giờ làm chả cụ nào vào chém cả

giang_nq

Xe buýt
chào anh kè 3152,

hôm trước đi vũng sình mà đi theo chương trình của ủy ban, họ giám sát chặt quá nên không trốn ra cà phê cà pháo với anh được, tiếc quá:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
ầy. sao lại để nhà tụt sau mấy anh xe ga SHARK nà thế nào/
các bác ơi, sao xe em sau khi em sửa xong có hiện tượng sau: mở khóa xăng = xăng xuống chế, không còn bệnh tè dầm nhưng.... khóa xăng lại thì xăng bị rỉ ra qua đường xăng thừa là thế nào nhỉ? em nhổ đường xăng xuống thì có hiện tượng khóa không hết ( xăng vẫn rỉ ra tầm 30s/ giọt ) ??????????/ cái chế của em nó lại hành em rồi. em không hiểu là khi xăng xuống nhiều thì van phao đóng được mà rỉ rỉ thôi thì lại không đóng được là mần răng?

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
ầy. sao lại để nhà tụt sau mấy anh xe ga SHARK nà thế nào/
các bác ơi, sao xe em sau khi em sửa xong có hiện tượng sau: mở khóa xăng = xăng xuống chế, không còn bệnh tè dầm nhưng.... khóa xăng lại thì xăng bị rỉ ra qua đường xăng thừa là thế nào nhỉ? em nhổ đường xăng xuống thì có hiện tượng khóa không hết ( xăng vẫn rỉ ra tầm 30s/ giọt ) ??????????/ cái chế của em nó lại hành em rồi. em không hiểu là khi xăng xuống nhiều thì van phao đóng được mà rỉ rỉ thôi thì lại không đóng được là mần răng?
Thì cụ đừng có khóa nữa, đỡ tốn thêm thao tác mà lại ko tè dầm, có thế cũng lên đây hỏi,hehe. Lần sau cụ nhớ dùng bật lửa soi cặn bxl xong có thắc mắc mới hỏi nhé

Chỉnh sửa cuối:

nickname

Xe buýt
Em nhận được cái đăng ký xe biển 5 số.
Nhưng mà ở trên thấy ghi phần xuất xứ của xe là "lắp ráp, sản xuất trong nước"!!!!
Hay là WIN của em không phải của Indo? Có bác nào có đăng ký mới ghi "nguồn gốc Indo" không?

mizuyama77

Xe tăng
Nhưng mà ở trên thấy ghi phần xuất xứ của xe là "lắp ráp, sản xuất trong nước"!!!!
Hay là WIN của em không phải của Indo? Có bác nào có đăng ký mới ghi "nguồn gốc Indo" không?
Của em thì nó để trống, chứng tỏ xe em không rõ nguồn gốc:-o

DucHuyen

Xe hơi
Thấy các bác nhận biển 5 số mà em thấy tủi phận ...nhà quê quá. Từ 01/6 đến giờ, các cán bộ quê em vẫn cứ hẹn bằng ...mồm thôi ah. Em thông qua cả "dịch vụ" mà vẫn chẳng thấy tăm hơi gì cả. Nản!!!!

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Thấy các bác nhận biển 5 số mà em thấy tủi phận ...nhà quê quá. Từ 01/6 đến giờ, các cán bộ quê em vẫn cứ hẹn bằng ...mồm thôi ah. Em thông qua cả "dịch vụ" mà vẫn chẳng thấy tăm hơi gì cả. Nản!!!!
Em cũng từ 7/6 đến giờ vẫn chỉ có cái giấy hẹn thôi,đến thì xxx nói chưa có kết quả của bên xxx HS.Thôi thì đành làm đệ của diễn viên Tự Long "Đành ăn xôi đứng chờ" bác ạ.

Cái này không quan trọng bác ạ.Do xe bây giờ chủ yếu là SXLR trong nước nên họ quen tay đánh máy vào thế thôi.Nếu cẩn thận như mấy bác già chơi xe cổ thì bác mang đăng ký ra yêu cầu họ đổi cho là được.

Để thế này là hay nhất,đỡ phải mất thời gian tranh cãi,lỗ là do XXX không đánh máy.

DucHuyen

Xe hơi
Hòa ơi! Tuần trước anh bị "bể kèo" với chủ tịt nên trượt mất cặp niềng theo xe của CT mất rồi. Chiều T7 tuần vừa rồi mới quyết định lang thang vào bãi rác.Sau gần 1h bới tìm cộng với 2 buổi ủ dầu,vệ sinh,đánh bóng thì kết quả thu được là đây.

vietpt1973

Xe tải
Chúc mừng cụ có công mài dũa có ngày sáng choang-quả vành sau ngon quá bác lùng ở chỗ nào thế

win2170

Xe tải
có 1 đợt nó lắp ráp tại LAO BẢO quảng trị thì phải. bác xem tờ khai gốc xe là biết

giang_nq

Xe buýt
kinh, có cả DOT luôn

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Dạ. Ở...NT Văn Điển ah.
ở cái chỗ chuyên sửa và bán xe uaz cũ + xe motor thanh lý không giấy tờ gần cầu Tó ấy ạ? trước chỗ ấy có bày mấy con xe win không giấy tờ, con thì còn cái nọ con thì còn cái kia ngon phết nhưng ông chủ bảo chỉ bán nguyên con, không rã đồ

boymissyou

Xe tải
Website
www.ailatrieuphu.org
Hòa ơi! Tuần trước anh bị "bể kèo" với chủ tịt nên trượt mất cặp niềng theo xe của CT mất rồi. Chiều T7 tuần vừa rồi mới quyết định lang thang vào bãi rác.Sau gần 1h bới tìm cộng với 2 buổi ủ dầu,vệ sinh,đánh bóng thì kết quả thu được là đây.
chúc mừng cụ, vành ngon ghê

DucHuyen

Xe hơi
ở cái chỗ chuyên sửa và bán xe uaz cũ + xe motor thanh lý không giấy tờ gần cầu Tó ấy ạ? trước chỗ ấy có bày mấy con xe win không giấy tờ, con thì còn cái nọ con thì còn cái kia ngon phết nhưng ông chủ bảo chỉ bán nguyên con, không rã đồ
Dạ. Mấy con win đấy bây giờ trông như cục sắt gỉ rồi bác nhỉ. Họ phơi mưa,phơi nắng hàng năm trời, nhìn mà xót quá.

Son Vu

Xe tăng
Em cũng từ 7/6 đến giờ vẫn chỉ có cái giấy hẹn thôi,đến thì xxx nói chưa có kết quả của bên xxx HS.Thôi thì đành làm đệ của diễn viên Tự Long "Đành ăn xôi đứng chờ" bác ạ.
Xe của Chủ Tịch mất hồ sơ gốc rồi nên đang được chuẩn bị đóng lại số khung, số máy theo biển số mới.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Xe của Chủ Tịch mất hồ sơ gốc rồi nên đang được chuẩn bị đóng lại số khung, số máy theo biển số mới.
không ạ, thằng bạn bên đằng vợ của bạn thằng bạn con cháu họ ngoại nhà em làm trong ngành có bảo là bên công an đang làm công văn đề nghị chủ tịch lên quận làm rõ về việc dính dáng đến tàng trữ tiêu thụ và sử dụng xe..... %-( ^#(^ :-?? =)) :))

Trạng thái
Thớt đang đóng