Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Bác nhắn cho em số alo của bác cái nhé. Số ĐT của em ,em đã gửi vào mail của bác rồi ah.
Sáng nay em có buổi off hư với bác Xe Cu_Lai Mơi vui quá,học được ở bác đấy nhiều điều hay lắm ạ.Em mải nói chuyện nên quên mất gọi cho bác,thành thật xin lỗi bác nhé.

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Sáng nay em có buổi off hư với bác Xe Cu_Lai Mơi vui quá,học được ở bác đấy nhiều điều hay lắm ạ.Em mải nói chuyện nên quên mất gọi cho bác,thành thật xin lỗi bác nhé.
Mãi tới sáng nay em mới đc thỏa lòng mong ước là đón So Chủ Tịch tại phố huyện nhà em và chém tưng bừng với tư cách chủ nhà! He, he...! oách ra phết đấy!

Sonicvang

Xe tăng
với tư cách chủ nhà!
Anh nói vế trên thì đúng,còn cái này anh nhầm rồi,sổ hộ khẩu,sổ đỏ nhà và cả sinh hoạt.....khu phố em vẫn còn nguyên ở Thị Trấn nhé.Anh thì mọi thứ như em đã chuyển sang Cầu Giấy huyện rồi còn gì.

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Anh nói vế trên thì đúng,còn cái này anh nhầm rồi,sổ hộ khẩu,sổ đỏ nhà và cả sinh hoạt.....khu phố em vẫn còn nguyên ở Thị Trấn nhé.Anh thì mọi thứ như em đã chuyển sang Cầu Giấy huyện rồi còn gì.
Nhưng mờ tui có bao giờ nhận là dân Cầu Giấy đâu! "Ở đâu âu đấy" chứ! Tui có hộ khẩu ở quận Cầu Giấy (Trc kia là huyện Từ Liêm) từ khi lọt lòng mẹ nhưng sống ở Yên Viên từ lúc đẻ ra cho đến nay nên vưỡn cứ nhận là dân YV thui. Còn Sô chủ tịch kể cả có hộ khẩu, sổ đỏ đi chăng nữa dưng mờ ko ở YV mà ở Láng Hạ thì vẫn là khách của YV tui thui nhá nhá nhá nhá.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

giang_nq

Xe buýt
cập nhật tỉ số: sonicvang 0 - xecu_laimoi 1

Trai Láng Hạ - hạ láng vì háng lạ >:)

DucHuyen

Xe hơi
Dạ. không có chi ah. Thật ra lịch của em ngày hôm qua là làm buổi sáng,xong việc sẽ nghỉ lại luôn để buổi chều... đá bóng . Nên sáng qua, 6h30 em phi từ nhà xuống Thường Tín. Thu xếp việc xong, đến 8h45, em phi từ Thường Tín về nhà , đợi cal của chủ tịch từ 9h30 đến 2h ( em cứ đợi, đoán CT có việc tại g.đình nên không dám mè nheo thêm với CT ) em lại từ nhà phi xuống Thường Tín để...đá bóng ah.

Sonicvang

Xe tăng
Nhưng mờ tui có bao giờ nhận là dân Cầu Giấy đâu! "Ở đâu âu đấy" chứ! Tui có hộ khẩu ở quận Cầu Giấy (Trc kia là huyện Từ Liêm) từ khi lọt lòng mẹ nhưng sống ở Yên Viên từ lúc đẻ ra cho đến nay nên vưỡn cứ nhận là dân YV thui. Còn Sô chủ tịch kể cả có hộ khẩu, sổ đỏ đi chăng nữa dưng mờ ko ở YV mà ở Láng Hạ thì vẫn là khách của YV tui thui nhá nhá nhá nhá.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vâng,em kính anh chủ nhà,em đá sân khách cũng được.Anh nhớ để ý nhà ông bán điện thoại nhé,lúc nào gặp được anh hỏi luôn đi.Chiều thứ 7 tuần tới em lại về lấy chìa khóa cái nhà em cho thuê bên đấy họ trả nhà thì mình làm việc với ông kia luôn nhé.

win100.zip

Xe hơi
Em đoán mò tí !
Chiều qua đi trên đường 3 Trinh, em thấy 2 bác cưỡi 1 em màu "tiết canh". Xe đẹp, biển rất đẹp ( F6-889 mấy). Bác chủ đeo kính trắng, dáng hao gầy (trông có chất văn nghệ sĩ...). Em đoán chắc là người trong WHT. Em định "thấy người...bắt quàng..." nhưng lại ngại (tính em nó vậy. Từ ngày mới tập tọe vào WHT em vẫn chưa ọp ẹp được buổi nào để chào các bác cả, mà hqua em lại không đi win).
Em đoán có chuẩn không ah?
E thì dự như thế này,đầu tháng anh Cú sẽ ko ăn thịt chó Tam Trinh,chắc đi giải đen khu đó mấy quán đèn xanh,đèn đỏ em còn lạ gì=)).

Dạ. không có chi ah. Thật ra lịch của em ngày hôm qua là làm buổi sáng,xong việc sẽ nghỉ lại luôn để buổi chều... đá bóng . Nên sáng qua, 6h30 em phi từ nhà xuống Thường Tín. Thu xếp việc xong, đến 8h45, em phi từ Thường Tín về nhà , đợi cal của chủ tịch từ 9h30 đến 2h ( em cứ đợi, đoán CT có việc tại g.đình nên không dám mè nheo thêm với CT ) em lại từ nhà phi xuống Thường Tín để...đá bóng ah.
Chỉ tịt Hà bận việc gia đình đâu anh.Mải mê đi khách với ông tây kính dâm đây nè.

Lại còn cười tươi roi rói nữa chứ

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
E thì dự như thế này,đầu tháng anh Cú sẽ ko ăn thịt chó Tam Trinh,chắc đi giải đen khu đó mấy quán đèn xanh,đèn đỏ em còn lạ gì=)).

Chỉ tịt Hà bận việc gia đình đâu anh.Mải mê đi khách với ông tây kính dâm đây nè.

Khoái mỗi quả xe đạp đi bên kia đường......!

nickname

Xe buýt
Em đã nhận được biển 5 số sau 35 ngày!
Có thêm một kinh nghiệm nữa là khi tháo biển thì phải tháo rời hẳn khỏi phần ép nhựa (nếu đã đi ép trước đó). CA chỉ thích nhận cái biển trần trụi thôi!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net

nhà cụ thì chỉ đươc có hiểu ý cháu.hehe. mà cụ bắt được 2 cụ này ở đâu? ngon nhể. em nhìn 2 ông đều rất DÂM không chỉ riêng 1 ông đeo kính đâu ạ. ôi đã vậy 1 cụ mặc áo xanh nõn chuối, 1 cụ thì mặc áo màu hoàng yến. nói chung là 2 màu khác nhau nhưng form áo thì giống nhau, 2 ông tây ả rập này khéo chọn áo đôi thật =)) :))

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
hôm nay trên đường Lê Duẩn về có 1 em giai nghe chừng sinh viên kêu ầm lên: ôi anh ơi hình như xe anh chảy xăng hay sao ấy. ơ..... đúng là xe mình *** dầm thật. chỉ kịp ngước lên gật đầu cảm ơn em nó cái rồi tay trái bóp ngay cái cổ trym em xe win lại. kết cục là từ lúc ấy vừa đi vừa mở rồi đóng khóa xăng, hễ cứ để khóa xăng mở lâu là lại xè xè xè... đây là cơ hội ngàn năm có 1 để hết cơ hội lười. vậy là về nhà lại cà lê 10 + tovit tháo tung chế ra vệ sinh. ôi chao là cặn xăng đóng bánh dưới đáy chế, đấy là lý do tại sao em mở van xả mà xăng ko ra. giờ lại ngon rồi. em cảm giác chế đểu của em gió 2 vòng lại mượt hơn vòng rưởi. chạy bốc hẳn + ko thấy xăng ra nữa.

@ cụ sonic: đã bắt được bệnh chế. vậy là em không còn cơ hội được cụ tặng cái chế win xịn nữa rồi cụ ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
bác nói thế cả nhà win nhao vào chửi em chết mất. đâu dám múa rìu qua mắt mấy ông thợ.... săn đâu ạ.hehe. mà cũng đúng vì xe em trông thì giống win nhưng đâu có phải là win, nó là xe từ hàng trăm cái đồ lô ngoài chợ giời ráp vô đới ạ.hehe
mà bác vinh sao có vẻ hay bắt lỗi em nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng