Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Sao kho mua nước rồi để trên oto mang vào sonic ơi. Mang nước treo lủng lẳng ở ghi đokng e ko hợp lắm :v
Vâng,em quên mất là mình đi 2xe4b,vậy sáng mai tập trung rồi sẽ tính mua đồ uống gì các bác nhé.

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Vâng,em quên mất là mình đi 2xe4b,vậy sáng mai tập trung rồi sẽ tính mua đồ uống gì các bác nhé.
Cụ chủ tịch ơi! Em quên kìm và dây thép rồi,mai cụ mua giùm em mấy thứ đó, còn nc thì em sẽ mua 02 thùng Aqua rồi quẳng lên xe luôn. Sáng mai em ở trường rồi đợi các cụ qua cổng trường sau đó cùng đi có đc ko ạ? Mà em đang sợ rằng lộ trình Cụ đưa ra là sẽ xa hơn lộ trình của em đớ! Sáng mai gặp em sẽ trình bày rõ hơn ạ!

Sonicvang

Xe tăng
Cụ chủ tịch ơi! Em quên kìm và dây thép rồi,mai cụ mua giùm em mấy thứ đó, còn nc thì em sẽ mua 02 thùng Aqua rồi quẳng lên xe luôn. Sáng mai em ở trường rồi đợi các cụ qua cổng trường sau đó cùng đi có đc ko ạ? Mà em đang sợ rằng lộ trình Cụ đưa ra là sẽ xa hơn lộ trình của em đớ! Sáng mai gặp em sẽ trình bày rõ hơn ạ!
Cảm ơn bác trước,em sẽ mua dây thép và cán cờ,mai bác qua 91 được thì tốt,vì sẽ thống nhất lại lộ trình và điểm ăn trưa ạ.

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
EM chuẩn bị xong mấy thứ mà cụ Chủ Tịch giao rồi nhá! Chỉ phải cái tội dây thép hơi to nên mai phải nhờ cụ nào tay to thì mới vặn đc chứ như cụ Chủ tịch thì em e rằng..... !

win100black

Xe máy
Chúc các cụ lên đường mạnh khỏe, cái nghề của em nó không bố trí đc time với lại cũng bận trông F1 nhà em. Một lần nữa chúc các Cụ lên đường mạnh khỏe, vui vẻ. Em ngồi nhà hóng hớt các Cụ vậy.

khoinguyen

Xe điện
Chúc các cụ ăn chơi zui zẻ! Nhà em đang ở tận playcu, hôm qua vừa giao thớt với mấy cụ ofer Tây Nguyên, say ngất ngây giờ mới tỉnh.

NongDan_ChanDat

Xe tải
Chúc các cụ nhà Win Hà Thành đi dự SN vui vẻ nhé cháu vừa nghe điện thoại của cụ Sonicvang gọi mà lòng thấy buồn quá cháu đi xa không về được cảm ơn cụ Sonicvang đã gọi điện ạ.. Cháu đành theo dõi SN qua web vậy!!

Ejum

Xe tải
Chúc các cụ đi SN OF thượng lộ bình an vui vẻ ạ. Cháu không đi được ở nhà hóng hớt ảnh ạ. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
đã trông thấy bác win_100 mũ trắng quần sooc trắng đẹp giai quá, sonic update mọi hình ảnh hội wht đê. sáng 10h e chuẩn bị lướt cùng hội of phú thọ thì lãnh đạo đến thế mới đen bảo cu em chở ra đầu cầu việt trì để lượn nại phải quay về, hẹn các cụ dịp siêu of cuối năm nầy e cố gắng thu xếp xõa với các cụ 1 chuyến, chúc các cụ vui vẻ nhá

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
sáng hôm nay em xách xe mò đi làm kiếm bữa trưa, xích nhảy m ẹ nó ra ngoài nhông to, lấy tay lấy que nhét nhét vào rồi lại đi tiếp. hehe. lần đầu tiên trong đời em đi xe máy bị tuột xích. =))
quả thật dạo này em quên mất không kiểm tra tình trạng nhông xích, nhìn cái nhông to nó nhọn như bẫy chông của cụ Tnú, nhông nhỏ thì hầu như hết răng, móm vều.hic. chiều nay lên Mạnh Quang showroom chỉ kiếm dc nhông 14 x40. lắp vào rồi nhìn lại cái nhông cũ 14 41 thấy nản quá, đi nước đề ì ạch hơn hẳn. sao nó không ra loại nhông chuẩn cho win 100 nhỉ. gọi điện cho cụ chủ tịch thì cụ ấy cũng phán vậy, chỉ dc cái nước hậu sẽ khá, hôm nào em thử lên CUỐC NỘ làm phát hết ga hết số xem lên được nít rưởi không.hehe

win_100

Xe điện
Dàn win chiến dàn trận

Tạo dáng

DucHuyen

Xe hơi
"Người-Ngựa"; "Ngựa- Người" đẹp quá các bác ah!
Chúc cho WHT ngày càng lớn mạnh, vững bền.

mewin_thuc

Xe máy
Cũng nhiều thành phần nguy hiểm và đặc biệt nguy hiểm tham gia nhể. Công nhận là xe của các bác sạch thật

win_100

Xe điện
Cũng nhiều thành phần nguy hiểm và đặc biệt nguy hiểm tham gia nhể. Công nhận là xe của các bác sạch thật
Đây chỉ là 1 phần nhỏ thôi đấy
Trước khi tham dụ, ông nào ông ý đều mất 1 mớ tiềm để tân trang thì mới đc sạch như thế đấy

Sonicvang

Xe tăng
Toàn bộ ảnh em chụp được trong ngày hôm qua,mời các bác xem tạm.

Tập trung tại 91 Nguyễn Chí Thanh

tới giờ rồi,lên đường thôi các bác,và điểm dừng chân nghỉ ăn trưa là đây.

với nhứng món như này và những món đưa lên sau em không kịp chụp vì phải đi giao lưu với hội OF Hải Dương cùng bác Win_100 và bác Son Vu.

Ăn trưa xong,trong lúc chờ xe bác Vinh đi vá anh em lại cơ hội chém

Em xinh em đứng một mình cũng vẫn cứ xinh

Chém nhiều nhất vẫn là bác Son Vu và bác Vinh

Sonicvang

Xe tăng
Đến nơi rồi,mỗi người một việc,xếp xe ,căng băng rôn.

không có việc gì khó,tinh thần Win là đây

Chỉnh sửa lần cuối vẫn là anh

Xong rồi,đề nghị các bác đang ở khu này đi vòng ra đằng sau để các thành viên của OF chụp hình dàn Win.

Mazda3301086

Xe buýt
Phượt Tây bắc em vớ được em này bọc chăn treo gác bếp các kụ ơi,,,,,Like new mới đi 1vạn km,,,,cả vận chuyển, rút hồ sơ em phải chi 1,5cây vàng 9999 các kụ ah,,cụ chủ người dân tộc nó ko lấy tiền cứ đòi vàng cho chắc , em đi mua vàng vỡ cả mặt ở miền núi....đem được về Hà Nội khoe các cụ tý cho bõ mệt mong được các cụ cho vài nhời khen để em mát lòng mát dạ ah ,,,,,tks !

Trạng thái
Thớt đang đóng