Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang_nq

Xe buýt
chào anh THuận,

Mấy cái lặt vặt đó trong SG có bán nhiều, còn nếu anh muốn phương án thay thế thì đây: 100 k

Thuan1970

Xe hơi
26,28/ngõ 333 - đường Xuân đỉnh - Từ liêm - Hà nội
chào anh THuận,

Mấy cái lặt vặt đó trong SG có bán nhiều, còn nếu anh muốn phương án thay thế thì đây: 100 k

Cảm ơn bác Giang, không phải nó mà là cái giá bàng sắt để lắp cái logo vào cơ bác ạ. Nếu bác kiếm được thì giúp em nhé??? Cảm ơn bác nhiều!

nickname

Xe buýt
Em làm cơ khí, việc chế cháo coa cái giá không phải là vấn đề khó, nhưng kiếm đâu ra cái mẫu bây giờ??? Hôm trước em vòng xuống Văn điển, cái xe Win bạt ngàn, nhưng hỏi mua đồ nhất định họ không bán, phải mua cả xe mà đâu có rẻ, nhìn con xe nát bét, em chỉ nhìn thấy kết mỗi cái pha zin, giấy tờ không có thế mà đòi 5tr, em chạy mất luôn
Có gì khó đâu, bác chụp ảnh lại cái hình giá bắt đó rồi về đo lại khoảng cách ở xe của bác, xong đi chế thôi!

Son Vu

Xe tăng
Cảm ơn bác Giang, không phải nó mà là cái giá bàng sắt để lắp cái logo vào cơ bác ạ. Nếu bác kiếm được thì giúp em nhé??? Cảm ơn bác nhiều!
Bác chịu khó sang bên phoxe.phomuaban.com tìm thử. Em thấy trước có bác ở Hải Phòng rao bán có 50k. Bác sang tìm thử xem, có khi vẫn còn

DucHuyen

Xe hơi
Em làm cơ khí, việc chế cháo coa cái giá không phải là vấn đề khó, nhưng kiếm đâu ra cái mẫu bây giờ??? Hôm trước em vòng xuống Văn điển, cái xe Win bạt ngàn, nhưng hỏi mua đồ nhất định họ không bán, phải mua cả xe mà đâu có rẻ, nhìn con xe nát bét, em chỉ nhìn thấy kết mỗi cái pha zin, giấy tờ không có thế mà đòi 5tr, em chạy mất luôn
Bác thay đổi cách tiếp cận đi. Em đảm bảo ok.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Bác thay đổi cách tiếp cận đi. Em đảm bảo ok.
thay đổi bằng cách nào bác? em cũng thèm dỏ dãi cái mớ win nát không giấy tờ ở đấy đấy

nếu bác rảnh chạy xuống văn điển hoặc hôm nào đi ọp mang đồ đi em cho mượn cái giá ấy tháo ở xe em về mà chế cháo. em nói thật lòng đấy, tháo ra đi không rụng cổ phốt ra nên em chả sợ.hihi

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Cụ Xích Lô vàng ơi! Lâu quá rồi, ọp ẹp đi thôi!
Không có gì thay đổi thì sáng Chủ Nhật tới em về quê lúa Thái Bình,anh có đi cùng em không.
Em nói thật anh không đi đợt này thì đừng có tiếc.

DucHuyen

Xe hơi
Bác này nhiều kinh nghiệm cái vụ này rùi
Hôm nọ ngứa mắt, ngứa tay quá tớ bóc mệ cái đề can hình con Hổ chủ cũ dán trên mặt BXL định đi dán nilon như Phong nói. Từ từ bóc ra rồi từ từ nhìn thấy cái tem penting...lô 100% và một vết lõm. Chán!!! Không bết có nên đi dán nữa ko đây?

Son Vu

Xe tăng
Hôm nọ ngứa mắt, ngứa tay quá tớ bóc mệ cái đề can hình con Hổ chủ cũ dán trên mặt BXL định đi dán nilon như Phong nói. Từ từ bóc ra rồi từ từ nhìn thấy cái tem penting...lô 100% và một vết lõm. Chán!!! Không bết có nên đi dán nữa ko đây?
Em dự cũng đúng nhỉ. Đơn giản thôi bác, Bác cứ đi dán lai rồi bác ra hàng đề can mua 1 cái đề can nổi hình mặt người, dán vào chỗ đó thì k thấy vết lõm đâu

DucHuyen

Xe hơi
Em dự cũng đúng nhỉ. Đơn giản thôi bác, Bác cứ đi dán lai rồi bác ra hàng đề can mua 1 cái đề can nổi hình mặt người, dán vào chỗ đó thì k thấy vết lõm đâu
Chắc phải vậy thôi Phong ah.

DucHuyen

Xe hơi
@ Sonic: Báo cáo chủ tịch là hôm nay anh "cò" đã gọi em lên lấy biển 5 số rồi ệ. Anh "cò" hỏi luôn là có thích biển theo ý không? Em trả lời là có, thích số đuôi 65. Ấy vậy là anh "cò" lôi ngay ra cái biển 28865- trùng với đúng 5 số cuối điện thoại của em thí mới khoái chủ tịch ah.;))

Sonicvang

Xe tăng
@ Sonic: Báo cáo chủ tịch là hôm nay anh "cò" đã gọi em lên lấy biển 5 số rồi ệ. Anh "cò" hỏi luôn là có thích biển theo ý không? Em trả lời là có, thích số đuôi 65. Ấy vậy là anh "cò" lôi ngay ra cái biển 28865- trùng với đúng 5 số cuối điện thoại của em thí mới khoái chủ tịch ah.;))
Xin chúc mừng bác,chúc bác có chuyến Nam Tiến vui vẻ.

Sonicvang

Xe tăng
Em nghe chưa vô lắm,anh phải nói là.Ok bác mang xe sang em,chỉ sau 2h đồng hồ là vết lõm trên bình xăng của bác sẽ hết.Bằng chứng là xe của anh Việt ạ.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
@ bác duchuyen: bác kiếm cái decal 1 em đang nhổm mông lên ý ạ, rồi dán vào đúng vết lõm kia, đảm bảo anh nào cũng muốn cưỡi con xe ấy luôn.hị hị. em té.....

DucHuyen

Xe hơi
Em nghe chưa vô lắm,anh phải nói là.Ok bác mang xe sang em,chỉ sau 2h đồng hồ là vết lõm trên bình xăng của bác sẽ hết.Bằng chứng là xe của anh Việt ạ.
Vậy thì quả này lại phải ăn vạ chủ tịt cùng với cụ Sonvu rồi. Mong 2 cụ vì tinh thần WHT mà tiểu phẫu lại cho cái "sẹo" trên bụng vợ hai cháu với ah. Chứ mỗi lần "cưỡi" lên, nhìn thấy bụng em nó là nhà cháu lại khó "lên đỉnh " lắm ah.

Chỉnh sửa cuối:

DucHuyen

Xe hơi
@ bác duchuyen: bác kiếm cái decal 1 em đang nhổm mông lên ý ạ, rồi dán vào đúng vết lõm kia, đảm bảo anh nào cũng muốn cưỡi con xe ấy luôn.hị hị. em té.....
Bác định cho em ...ngủ ngồi trên xe luôn đấy ư?!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng