Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

giang_nq

Xe buýt
Các cao nhân cho ý kiến: - cá nhân e cảm thấy nhông xích mới khi lắp vào xe Win đi khá đầm và em, chạy 2 người đi được >=200km là bắt đầu thấy hiện tượng hơi lắc xe do đĩa hoặc nhông vênh nhẹ
Chào anh Tứ

Anh thử dùng dây cu-roa xem sao. Thân

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
ông em lưu lạc của anh Ngô Quý Hà tới rồi...hóng :bz
Hóng gì?muộn rồi,sáng mai anh dậy sớm chạy bộ sang nhà hỏi ông cụ thân sinh ra anh xem chuyện này là dư nào cái,từ lúc thấy bác ở Thành Nam vào,tâm trạng bồi hồi quá.
Vụ này mà đúng như Sơn với nhà Cú đoán là cả Chi Hội mình có bữa ăn khao đấy

vietpt1973

Xe tải
Chào các bác em tên Hà ở Nam Định, em có xe win đời 96 tem lá lúa xe cũng k còn zin nhiều. Rất mong được làm quen với các bác
Chào bác đến với Win Hà thành-hy vọng sẽ được gặp và giao lưu với bác

vietpt1973

Xe tải
Hóng gì?muộn rồi,sáng mai anh dậy sớm chạy bộ sang nhà hỏi ông cụ thân sinh ra anh xem chuyện này là dư nào cái,từ lúc thấy bác ở Thành Nam vào,tâm trạng bồi hồi quá.
Vụ này mà đúng như Sơn với nhà Cú đoán là cả Chi Hội mình có bữa ăn khao đấy
Vụ này hay đây:-":-"

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
sáng nay e mang xe ra HEAD bẩu nó lắp như a nói, HEAD viết giấy giới thiệu e sang Cty xe lửa ạ
bọn Head honda này gà vật, phải giới thiệu sang bộ phận phụ tùng @ đồ thay thế của VIETNAM E NAI hoặc TANG TÓC.COM chứ. bọn này đúng là vớ vẩn. :D

nickname

Xe buýt
Các cao nhân cho ý kiến: - cá nhân e cảm thấy nhông xích mới khi lắp vào xe Win đi khá đầm và em, chạy 2 người đi được >=200km là bắt đầu thấy hiện tượng hơi lắc xe do đĩa hoặc nhông vênh nhẹ
Bác Tắc Kè tháo cái nhông ra, cho lên bàn quay ly tâm xem nó có vênh thật hay không? Nếu không thấy nó vênh, thì nhiều khả năng là xích của bác mới quá, chạy 200km nó đã trùng rồi --> Tháo ra căng lại.

Còn có một khả năng khác là lốp xe non, nên chạy bị lắc :D Thấy lắc vẫn cố chạy --> bị lệch lốp!

mizuyama77

Xe tăng
Xe em cũng ra số ngày hôm nay rồi các bác nhé,em chưa lắp vào vì chưa ép chống nước cho biển được.sáng mai em đi ép biển,có bác nào đi cùng em rồi làm ly cafe nhỉ
C. A trên phố có khác. Nhanh thế nhể??? Sao dưới quận HM này toàn hẹn 40 ngày

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
chào buổi đêm các cụ. các cụ cho em hỏi: piston ký hiệu GN5 IN ( hay NI gì đó ) , không có ký hiệu khác như STD, 0.25.... thì là piston của cos mấy ạ? theo em hiểu thì khả năng nhớn ký hiệu GN5 là mã của Honda, IN có thể là Indonesia... nhưng không có thông số khác, nếu cos 0 thì là STD, cos 1 là 0.25... vậy nó là cos gì?
thân

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
chào buổi đêm các cụ. các cụ cho em hỏi: piston ký hiệu GN5 IN ( hay NI gì đó ) , không có ký hiệu khác như STD, 0.25.... thì là piston của cos mấy ạ? theo em hiểu thì khả năng nhớn ký hiệu GN5 là mã của Honda, IN có thể là Indonesia... nhưng không có thông số khác, nếu cos 0 thì là STD, cos 1 là 0.25... vậy nó là cos gì?
thân
Ban đêm em chào bác Cú!piston xe win có chữ HE hay HM ở trên thân chỗ cái lỗ để đút cái ắc qua ạ.còn cos thì sẽ ghi trên đỉnh của quả piston,nếu còn mới thì sẽ có,nhưng lắp vào xe chạy một thời gian thì sẽ mòn mất chữ số ạ.Muốn biết cos mấy chỉ có mang thước cặp ra đo,nhưng em không nhớ thông số là bao nhiêu,cái này bác ngochuyen71 nhớ rất rõ về thông số,bác có thể hỏi bác ấy ạ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
thân
chú biết rồi còn hỏi giề, hnao về quê qua anh làm tý chó đê a mới tìm dc quán mới ngon lắm

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Ô hay, Em tưởng đã công bố kết quả lấy phiếu tín nhiệm rồi chứ ợ. Mà sao các cụ nhà ta vưỡn bận Dộn thế nhẩy

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Ban đêm em chào bác Cú!piston xe win có chữ HE hay HM ở trên thân chỗ cái lỗ để đút cái ắc qua ạ.còn cos thì sẽ ghi trên đỉnh của quả piston,nếu còn mới thì sẽ có,nhưng lắp vào xe chạy một thời gian thì sẽ mòn mất chữ số ạ.Muốn biết cos mấy chỉ có mang thước cặp ra đo,nhưng em không nhớ thông số là bao nhiêu,cái này bác ngochuyen71 nhớ rất rõ về thông số,bác có thể hỏi bác ấy ạ.
cái lỗ để 'đút đút" ắc qua piston có chữ HM hay Gn gì đó thì có ợ. nhưng cos mấy thì em không tìm được. gọi bác Ngochuyen thì có thấy nghe máy đâu, vả lại cái lầy em lấy của bác Ngochuyen mà. tối hôm qua tí toáy bỏ ra nghịch ợ. định lấy về thay nhưng quả hơi cos 1 làm từ 2007 tới giờ nó có chịu hao dầu đâu mà làm.

Ô hay, Em tưởng đã công bố kết quả lấy phiếu tín nhiệm rồi chứ ợ. Mà sao các cụ nhà ta vưỡn bận Dộn thế nhẩy
tín nhiêm cái gì hả cụ?

chú biết rồi còn hỏi giề, hnao về quê qua anh làm tý chó đê a mới tìm dc quán mới ngon lắm
quán hôm anh dẫn em đi ngồi ngon thế còn gì?

Chỉnh sửa cuối:

NgoQueHa

Đi bộ
thân
GN5 thì em không biết, IN là chiều của piston (ý chỉ đường hỗn hợp nhiên liệu đi vào)

Trạng thái
Thớt đang đóng