[Funland] WEB cho Công Ty Sản Xuất / Chế Tạo

Andy B

Xe đạp
Dear all,

Mình đang lăn tăn chọn 2-3 đơn vị làm WEBSITE. Bên mình là Công ty sản xuất liên doanh Việt - Nhật. Mình phụ trách toàn bộ MARKETING, SALES, R&D at Việt Nam. Sản phẩm là Hệ thống bãi đỗ xe tự động. Vì vậy, trang WEBSITE mình cũng đang chọn. Các bạn có tư vấn giúp, để trong tương lai nếu có PHÁT SINH gì thì ới. Mặc dù, mình có rất rành về CODE,SEO,ADWORD, nhưng mấy cái đó không phù hợp lắm.

dongnv

Xe hơi
Dear all,

Mình đang lăn tăn chọn 2-3 đơn vị làm WEBSITE. Bên mình là Công ty sản xuất liên doanh Việt - Nhật. Mình phụ trách toàn bộ MARKETING, SALES, R&D at Việt Nam. Sản phẩm là Hệ thống bãi đỗ xe tự động. Vì vậy, trang WEBSITE mình cũng đang chọn. Các bạn có tư vấn giúp, để trong tương lai nếu có PHÁT SINH gì thì ới. Mặc dù, mình có rất rành về CODE,SEO,ADWORD, nhưng mấy cái đó không phù hợp lắm.
Cụ có làm với tư nhân ko ạ, em và 1 ông anh là dân code lâu năm,về chất lượng thì cụ yên tâm,vì hiện tại em đang làm cho Nhật ạ.Được hợp tác với cụ thì tốt quá vì tết sắp đến rồi mà chưa tích được gì

dunght92

Xe hơi
Cụ khoan quan tâm về giá nhé . Nếu có thời gian cho em xin 1 cái hẹn em qua tư vấn cho cụ. Nếu được thì có thể hợp tác ạ. Số em: 0974 508 940 (em Dũng ạ)

tuanlinhquach

Xe hơi
Website
datacloud.com.vn
Cụ báo giá xem, đang có 2 đơn vị gửi giá rồi, nhưng chưa hài lòng lắm.
cụ đừng quan trọng về giá cụ ạ .tiền nào của nấy .cụ cho em xin 1 cuộc gặp trực tiếp để anh em trao đổi cho tiện

Andy B

Xe đạp
Ok, cụ nhắn tin vào mail trungnd.pnt@gmail.com or ib mình / Andy B / Mình làm việc với cá nhân thuộc Công Ty nha. Vì đơn vị làm rõ ràng, nên đối tác cũng vậy.
Thông tin cho mình trao đổi và thống nhất cuộc gặp để làm việc. Sang tuần nội bộ thứ 2-3-4 là mình phải có web

baconvit9

Xe đạp
em cũng đã từng làm 1 web gúa rẻ ko đâu vào đâu ạ

hpham04

Xe hơi
Web có ngon hay không chủ yếu là bên cụ có chịu cung cấp nội dung & chịu khó update không là chính
Các vấn đề kỹ thuật thì thường ko có vấn đề lắm vì các đơn vị triển khai toàn sử dụng open source. 1 số đặc thù cần customize hay phát triển thêm thì cố gắng hạn chế vì tiền ít thì khó mà có đồ ngon. Ví dụ như bọn em tầm chục năm kinh nghiệm thì ko còn làm về web cho các đối tác trong nước vì nó quá hẻo. Nếu tính theo giá mà bọn em làm với nước ngoài thì các cụ lại kêu đắt.