Chi hội Wagon Club - niềm đam mê giản dị ...( tập 51 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

KMS

Xe container
Nay cụ Chánh thanh đạm vì thiếu cụ TL_Vietnam :))

nongdan2014

Xe điện
Cá nhân e vì cũng bận lu bu các việc linh tinh, thành ra cũng không giúp cụ đc việc . Thành thật xin lỗi cụ và mong cụ thông cảm. Ae wagon chơi cùng nhau và hiểu nhau hơn cả.
Rất mong có buổi ae mình lại đc ngồi cùng nhau (b) cụ nhé!
Chúc cụ và gia đình sớm ổn định chỗ ở , công việc thuận lợi! :)
Các cụ phọt tâm tư làm cháu không ngủ được

quocchuan

Xe điện
Cũng là sơ suất, thiếu sót của anh em.
Có thể người này nghĩ là người kia đã làm rồi.
Dù sao cũng là việc anh em cần ngồi lại với nhau.
Cũng tại cụ cơ...Nếu cụ Yêu cầu *Viện cơ mật* bố trí kế hoạch thì mọi việc đơn giản mà cụ...
Nếu cụ con ở HN thì tổ chức 1 buổi chia tay đi cụ ơi.

Cụ quocchuan giúp đỡ ae cũng dc nhiều việc ... Khi cụ ấy cần mà ko giúp gì cụ ấy thì cũng *tâm tư*...
Cá nhân e vì cũng bận lu bu các việc linh tinh, thành ra cũng không giúp cụ đc việc . Thành thật xin lỗi cụ và mong cụ thông cảm. Ae wagon chơi cùng nhau và hiểu nhau hơn cả.
Rất mong có buổi ae mình lại đc ngồi cùng nhau (b) cụ nhé!
Chúc cụ và gia đình sớm ổn định chỗ ở , công việc thuận lợi! :)
Cụ ấy vào TP HCM rồi thì ngồi khi nào đây ợ :((
Cảm ơn các cụ, chỉ là nhà cháu nhiều việc quá ạ. Chỉ trong thời gian ngắn cháu phải: bán xe, bán nhà, đóng gói đồ đạc, chuyển đồ, gửi đồ,...... Nên cũng không có thời gian để trao đổi với các cụ thường xuyên.
Khi nào các cụ có đi vào SG thì cứ alo nhà cháu nhé (hoặc cần hỗ trợ việc vì trong ấy như: thu tiền hộ, đi xem xe hộ,......thì cứ alo hoặc mật thư cho nhà cháu.)

quocchuan

Xe điện
Chủ nhật này thì cả nhà cháu vào SG nhưng đến hôm nay công việc ở cơ quan vẫn chưa xong và phải làm nốt đến hết thứ 7 này, buổi tối thì phải có mặt ở nhà vì gần chuyển hẳn đi rồi nên cần dành nhiều thời gian cho ông/bà/cô/dì/chú/bác.

lenguyen457

Xe điện
Chủ nhật này thì cả nhà cháu vào SG nhưng đến hôm nay công việc ở cơ quan vẫn chưa xong và phải làm nốt đến hết thứ 7 này, buổi tối thì phải có mặt ở nhà vì gần chuyển hẳn đi rồi nên cần dành nhiều thời gian cho ông/bà/cô/dì/chú/bác.
Bon Voyage!

Tuan lan

Xe tải
Cảm ơn các cụ, chỉ là nhà cháu nhiều việc quá ạ. Chỉ trong thời gian ngắn cháu phải: bán xe, bán nhà, đóng gói đồ đạc, chuyển đồ, gửi đồ,...... Nên cũng không có thời gian để trao đổi với các cụ thường xuyên.
Khi nào các cụ có đi vào SG thì cứ alo nhà cháu nhé (hoặc cần hỗ trợ việc vì trong ấy như: thu tiền hộ, đi xem xe hộ,......thì cứ alo hoặc mật thư cho nhà cháu.)
Chưa có cơ hội ngồi với cụ lần nào. Tiếc quá thôi thì chúc cụ và gđ sớm ổn định cv và cuộc sống.

KMS

Xe container
Như này chả 3h sáng

Fexx

Xe điện
Tiễn bạn lên đường

lenguyen457

Xe điện

Viện cơ mật chuẩn bị tiệc chia tay Thần cơ đoạt mã Quocchuan

Mắt đen 69

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng