Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 50 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuangiga31mes2c

Xe container
Viện cơ mật đã họp và ra nghị quyết phải bảo vệ các "bộ phận" sau đây của cụ Chánh:
Bàn tay: để sờ và cảm nhận, nếu không cảm nhận tốt, bắt mạch sẽ sai.
Tai: Để nghe tiếng máy còn chỉnh chế, mục tiêu là mỗi năm rút lượng tiêu thụ xăng của wagon xuống 0.5 lít (chuẩn bị mua tai nghe chống ồn).
Mũi: ngửi mùi xăng xem có thừa không.
Các cụ xem còn bộ phận nào cần bảo vệ nữa thì thêm vào, để viện cơ mât ra nghị quyết nhá :)))))
E ủng hộ cụ chánh 01 hộp condom Sagami chính hiệu, hương dâu ngất ngây để bảo vệ ...:D

duychuong

Xe máy
Viện cơ mật đã họp và ra nghị quyết phải bảo vệ các "bộ phận" sau đây của cụ Chánh:
Bàn tay: để sờ và cảm nhận, nếu không cảm nhận tốt, bắt mạch sẽ sai.
Tai: Để nghe tiếng máy còn chỉnh chế, mục tiêu là mỗi năm rút lượng tiêu thụ xăng của wagon xuống 0.5 lít (chuẩn bị mua tai nghe chống ồn).
Mũi: ngửi mùi xăng xem có thừa không.
Các cụ xem còn bộ phận nào cần bảo vệ nữa thì thêm vào, để viện cơ mât ra nghị quyết nhá :)))))

Xe em cứ đậu 1 chổ im thì ko sao. Chạy hay nhích tới nhích lui tí xong là nge mùi xăng ạ. Mà e mở capo, ngửi khắp nơi ko tìm ra đc chổ phát ra mùi! Ko bít nó bị gì hic!

quocchuan

Xe điện
Xe em cứ đậu 1 chổ im thì ko sao. Chạy hay nhích tới nhích lui tí xong là nge mùi xăng ạ. Mà e mở capo, ngửi khắp nơi ko tìm ra đc chổ phát ra mùi! Ko bít nó bị gì hic!
Đi chỉnh lại xăng gió cho Chế hòa khí

lenguyen457

Xe điện
Món này liên quan đến mổ tim rồi, cụ chánh vừa được tập huấn từ chính hãng, tỷ lệ thành công chỉ đạt 99,9% (thấp hơn bia, bia là 100%) :)))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
E bê sang đây cho nó mới nhé :)
Báo cáo các cụ là ván đã đóng thuyền :D nhà cháu cũng ko nghĩ là đột ngột như thế,giờ vẫn đang bâng khuâng ko nói nên lời.
Tuy ở với e chỉ hơn một năm nhưng e ý để lại trong e thật nhiều kỉ niệm mà toàn kỉ niệm vui.E ý đã mang lại cho e sự tự tin tuyệt đối mỗi khi có kế hoạch đi xa hay đi gần.Giờ e đã vui với duyên mới.Hy vọng chồng mới yêu e ý như e đã từng yêu :((
Giờ e đã ly dị V2 nhưng e vẫn luôn là một Wagoner,mong các cụ đừng quên e.
Chiều mai tầm 6h kính mời các cụ trong ban lãnh đạo cty,các cụ trong ban pháp chế cùng toàn thể các cụ trong WGC đến Tam Tứ Lục để tham dự lễ ra mắt của một Wagoner mới chính là chồng mới của V2 e ạ :D
Ngày mai e đi Ninh Bình, các cụ nhớ đợi e về ký xác nhận nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Cụ tháo hẳn chế hoà khí ra vệ sinh và căn chỉnh lại là ok. E bổ xung thêm ảnh để cụ dễ hình dung hơn :D

Fexx

Xe điện
Khổ quá, chia tay hoàng hôn

olala

Xe tăng
tối nay em có cỗ rồi. Chuyển ngày đê.

tuantintuc

Xe điện
Hơ hơ, nhiều cụ bận tóa nhỉ? Cụ nguyenanhquan với cụ Tâm tít xem thế nào cái nhể?

Tuan lan

Xe tải
Mấy khi Rồng đến nhà Tôm :D..ạ

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
E đã về đến cty đặc biệt có cả quà của cụ TuanLan gửi về! E tranh thủ mổ nhẹ cho mấy cụ rồi ra Nhàn béo nhận chỗ cho sớm :D. Quà tí e mới up ảnh :))

TL_Vietnam

Xe lăn
E đã về đến cty đặc biệt có cả quà của cụ TuanLan gửi về! E tranh thủ mổ nhẹ cho mấy cụ rồi ra Nhàn béo nhận chỗ cho sớm :D. Quà tí e mới up ảnh :))
Thế này thì léo biết đến bao giờ mình mới hết viêm họng :(

Trạng thái
Thớt đang đóng