Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 49 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

quocchuan

Xe điện
cụ vẫn ngồi ngâm cứu lazang a. đặt hay sao mà lúc mua ko đánh xe đi cùng .
Nhà cháu mua online từ nước bạn vìa ạ :D
Ngâm cứu gì nữa đâu ạ, nằm tay cầm "táo cắn dở" và chém thôi ạ.

4banh_2xe

Xe tăng
Cái này em thấy cụ nongdan2014 nói phải này, các cụ đừng thần thánh hoá WG quá. Cá nhân em thấy SWG đúng là sự lựa chọn tốt so với số tiền bỏ ra và nhu cầu đi lại che mưa nắng như:
+ Cơ động loanh quanh trong phố rất tiện (dùng hàng ngày thay xe máy)
+ Ngoài nhìn nhỏ, trong thì to. Có thể chở được nhiều người (hoặc hàng :D) khi cần.
+ Đi xa thì... vẫn chiến được tốt.

Còn nói là xe 4-500 cũng vậy thôi thì ko phải :D đi hơn 3 tăm như Vịt, Tè... ngồi trong đã khác nhiều rồi, lên tí nữa đi Kia Carens hàn xẻng cũng khác biệt lớn, chả dám nói đến Cam di, Áu đì, Lếch xù

À, ngoài ra có cái không thể không nhắc tới, đó là:
+ Đi xe này em học được rất nhiều kiến thức từ các cụ mà trước giờ chạy xe nhiều nhưng chả biết gì ngoài bơm xăng và đi thôi. Trc giờ chạy xe của sếp toàn xe hịn (A5, Q5, Rx350) , có cái gì hỏng đâu mà biết mà vọc, mà có cho cũng chả dám vọc :))
+ Thêm nữa là có được cớ đi uống rất nhiều bia với các cụ nữa =))

Hôm nào lại đặt lịch uống tiếp các cụ nhỉ :P
Có một cái sướng nữa ở wagon là nghịch ngợm chọc ngoáy nó đơn giản đỡ xót ạ. Cụ chọc vào lé sựt túi khí nó quanh mình nó lỗi bỏ ấy.
Em bổ tý là lái vịt được mỗi cái khoẻ hơn cao hơn thôi nhé chứ ngồi bó chân tay lắm. Ngòi wagon chan tay khoa khoắng thoải mái hơn ạ.

nongdan2014

Xe điện
hơ hơ . cô cháu cụ về thái nguyên rồi .
tại em bị lão gần cty rủ rê vào hội lão nhưng giờ khả năng nghĩ kỹ rồi

bỏ ra gần 2 tăm nữa mà cũng chả giải quyết được gì nên thôi khả năng cứ chiến wg .

thích thì bỏ ra 2 chục nữa làm lại nhan sắc có mà long lanh.

còn những cái khác em ko cần thiết phải làm gì nữa chỉ tính định kỳ thôi .
Đang hy vọng bao giờ cưới cô cháu có 2 WG đi đưa dâu thì vui phải biết đấy cụ!

KMS

Xe container
Cái này em thấy cụ nongdan2014 nói phải này, các cụ đừng thần thánh hoá WG quá. Cá nhân em thấy SWG đúng là sự lựa chọn tốt so với số tiền bỏ ra và nhu cầu đi lại che mưa nắng như:
+ Cơ động loanh quanh trong phố rất tiện (dùng hàng ngày thay xe máy)
+ Ngoài nhìn nhỏ, trong thì to. Có thể chở được nhiều người (hoặc hàng :D) khi cần.
+ Đi xa thì... vẫn chiến được tốt.

Còn nói là xe 4-500 cũng vậy thôi thì ko phải :D đi hơn 3 tăm như Vịt, Tè... ngồi trong đã khác nhiều rồi, lên tí nữa đi Kia Carens hàn xẻng cũng khác biệt lớn, chả dám nói đến Cam di, Áu đì, Lếch xù

À, ngoài ra có cái không thể không nhắc tới, đó là:
+ Đi xe này em học được rất nhiều kiến thức từ các cụ mà trước giờ chạy xe nhiều nhưng chả biết gì ngoài bơm xăng và đi thôi. Trc giờ chạy xe của sếp toàn xe hịn (A5, Q5, Rx350) , có cái gì hỏng đâu mà biết mà vọc, mà có cho cũng chả dám vọc :))
+ Thêm nữa là có được cớ đi uống rất nhiều bia với các cụ nữa =))

Hôm nào lại đặt lịch uống tiếp các cụ nhỉ :P
Ngoài ra có điểm mấu chốt:
- Xe hỏng có chỗ ăn vạ, mà chi phí phụ tùng có khi không bằng chi phí bia =))
Cụ Hieunam xác nhận cái nhể :))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Ngoài ra có điểm mấu chốt:
- Xe hỏng có chỗ ăn vạ, mà chi phí phụ tùng có khi không bằng chi phí bia =))
Cụ Hieunam xác nhận cái nhể :))
Theo suy luận logic như cụ nói thì giá wagon sắp xuống còn 1/2 đấy :))

GIA DINH NHO

Xe điện
Đang hy vọng bao giờ cưới cô cháu có 2 WG đi đưa dâu thì vui phải biết đấy cụ!
cô cháu nhà cụ cũng kén phết đấy . làm cùng với em mà hơn năm mà chả thấy yêu đương thằng nào ( cũng có thể em ko đi sâu đi sát lắm ) nên ko biết hj

longnguyenhvn

Xe buýt
Tổng chi phí cho em Kiều qua tay 2 cụ KMS với cả Y Tế chắc phải đến gấp 2-3 giá gốc cụ nhỉ?

Hay như cụ KMS mua em Kiều về: Đổ đống tiền sơn lại...rồi thì chạy đua mọi Óp sừn...Trong khi Máy móc, gầm bệ thì ko đầu tư (Toàn phấn son, quần áo mà ko lo sức khoẻ ) nên nó bị đổ bệnh nằm đường. Khi về đến cụ Y Tế...Cụ ấy (Bốc thuốc đúng bệnh) chăm lo cho toàn bộ Điện đóm; máy móc; và gầm bệ...(Mà số tiền bỏ ra còn ít hơn số cụ KMS chăm lo đến Hình thức). Bây giờ xe của cụ ấy còn ngon hơn khá nhiều xe GĐ mà ko bít bảo dưỡng...(Thật luôn...)

nguyenanhquan

Xe tăng
Nhiều cụ cứ lăn tăn về Wagon.Hay lại thích xe sang mà báo giá sửa chữa dư lày :D mà đây là xe bé ngang với Wagon đời 2011 nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

tuantintuc

Xe điện

KMS

Xe container
Theo suy luận logic như cụ nói thì giá wagon sắp xuống còn 1/2 đấy :))
Em nà em đang so sánh với giá bia tươi ấy chứ :))
Đi wagon là toàn thấy uống bia tươi thôi, vì có phải mất tiền sửa chữa mấy đâu :))

tierone

Xe tăng
Nhiều cụ cứ lăn tăn về Wagon.Hay lại thích xe sang mà báo giá sửa chữa dư lày :D mà đây là xe bé ngang với Wagon đời 2011 nhé :D
bằng nửa xe wagon rồi! e đoán mini cooper. ôi hóa ra xe mình rẻ chán chưa bằng SH nhập

Tuan lan

Xe tải
Xe pháo thế này là mình phục nó chứ đâu phải nó phục vụ mình , phụ tùng xe gì mà mắc thế cụ ..

GIA DINH NHO

Xe điện
cháu biết giá mỗi buri với lọc xăng .

của wagon là 65k và 150k hãi quá .

minck

Xe container
Cái dự án nhà cháu mý cụ tâm đắc là thay miếng các tông tapi của = miếng amilium dc duyệt hơn tháng nay rồi đấy cụ nhé. Chậm tiến độ triển khai là bị phạt đấy. Nhà chấu ứ biết đâu. [-X

nguyenanhquan

Xe tăng
Cái dự án nhà cháu mý cụ tâm đắc là thay miếng các tông tapi của = miếng amilium dc duyệt hơn tháng nay rồi đấy cụ nhé. Chậm tiến độ triển khai là bị phạt đấy. Nhà chấu ứ biết đâu. [-X
Hề hề..nhà cháu vẫn canh cánh hạng mục đấy,cơ mà đến lúc định làm lại có thứ khác cám dỗ"cụ biết rồi còn giề" :D.Chắc hôm nào muốn làm phải hạ quyết tâm từ hôm trước cụ nhể :))

Trạng thái
Thớt đang đóng