Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 49 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuan lan

Xe tải
Hic hic tiền thì chất đống như lày mà mưa gió ko có xe đi , nhìn các cụ em th

èm quá ......

tierone

Xe tăng
NHIỀU TIỀN THẾ CHO EM ĐI:-j CHƯA KIẾM ĐƯỢC XE HẢ CỤ

OF-TeriosLD

Xe buýt
NHIỀU TIỀN THẾ CHO EM ĐI:-j CHƯA KIẾM ĐƯỢC XE HẢ CỤ
Cụ Tuan Lan hình như ko phải dân Dê chuẩn thì phải, em chơi với mấy cậu bạn quê 35 tính cách nó hơi khác chút, thường rất quyết đoán.
Nếu nhận xét của em ko đúng thì cụ đừng giận nhé, hôm nào có xe em kính cụ 3 nháy luôn.

Tuan lan

Xe tải
Hic em 35 chính gốc mà các cụ , thực ra em cũng đổi xe mấy lần rùi em mà mua xe chỉ 15' là xong , của đáng mấy cái xe chước ko phù hợp với tính chất công việc nên phải chia hành lý sớm ,nhưng mà lần này thì wagon phù hợp với tiêu chí của mình nhưng cuối tháng 6 tìm mãi chẳng được hẹn cụ " psycho " nhưng mấy hôm đó lại công việc bù đầu sang tháng 7 cũng máu nhưng phải kiêng kỵ chút ... Facebook Tuangiathinh Le

OF-TeriosLD

Xe buýt
Quan điểm mua xe cũ của cụ dư lào ạ???
Với em, thích và đúng nhu cầu, giá vừa vừa là mua thôi.
Mình mua xe theo nhu cầu của mình, đắt rẻ vài triệu sao mà định lượng đc với 1 cái xe cũ, mỗi xe 1 vẻ. Cái quan trọng nhất khi xem cái xe thấy ưng cái bụng là phệt luôn, mua là đc chứ mình có phải thợ thuyền buôn bán gì đâu mà tính toán.
Em biết có vài cụ cứ dập dòm, rõ mệt !

thang_capit

Xe buýt
Quan điểm mua xe cũ của cụ dư lào ạ???
Với em, thích và đúng nhu cầu, giá vừa vừa là mua thôi.
Mình mua xe theo nhu cầu của mình, đắt rẻ vài triệu sao mà định lượng đc với 1 cái xe cũ, mỗi xe 1 vẻ. Cái quan trọng nhất khi xem cái xe thấy ưng cái bụng là phệt luôn, mua là đc chứ mình có phải thợ thuyền buôn bán gì đâu mà tính toán.
Em biết có vài cụ cứ dập dòm, rõ mệt !
Cụ thấy ai muốn cươi v2 con nhà lành thì mách e nhé :) 2007

OF-TeriosLD

Xe buýt
Cũng có cụ kiếm đc cái xe rẻ hơn thị trường đôi chút, tuy nhiên cũng ko ít cụ trong hội đã kinh qua mấy em gái đứng đường và cũng có nhiều kinh nghiệm với tuýp v2 dư vậy lắm :P

Đợt trước em mua con xe 168tr, nhiều cụ chê đắt nhiều cụ khen rẻ, em thấy khoái là đc òi
Em đi 1,5 năm vứt thêm vào em nó > 30tr nữa, vừa rồi em bán 175tr nhiều người bảo rẻ, nhiều người bảo đc giá, chả quan trọng
Em thấy vui khi bán và người mua xe thấy vui khi cưới đc em nó
Em có chút tự sự như vậy, các cụ đừng chê cười nhá :P

tuantintuc

Xe điện
Cũng có cụ kiếm đc cái xe rẻ hơn thị trường đôi chút, tuy nhiên cũng ko ít cụ trong hội đã kinh qua mấy em gái đứng đường và cũng có nhiều kinh nghiệm với tuýp v2 dư vậy lắm :P

Đợt trước em mua con xe 168tr, nhiều cụ chê đắt nhiều cụ khen rẻ, em thấy khoái là đc òi
Em đi 1,5 năm vứt thêm vào em nó > 30tr nữa, vừa rồi em bán 175tr nhiều người bảo rẻ, nhiều người bảo đc giá, chả quan trọng
Em thấy vui khi bán và người mua xe thấy vui khi cưới đc em nó
Em có chút tự sự như vậy, các cụ đừng chê cười nhá :P
Mợ đi Tè này ko đi WG mà nói cũng Quốc Chuẩn gớm nhể :)) đúng là mua kiểu gì thì mua, đc cái xe ổn ổn rồi sau đó đắp đồ vào thì cũng phải quanh 2 loét mới vừa í được. He he.
Em nghiệm cái xe của em đang đi cũng là như vầy :P

OF-TeriosLD

Xe buýt
Mợ đi Tè này ko đi WG mà nói cũng Quốc Chuẩn gớm nhể :)) đúng là mua kiểu gì thì mua, đc cái xe ổn ổn rồi sau đó đắp đồ vào thì cũng phải quanh 2 loét mới vừa í được. He he.
Thèng bẹn cháu nó đi oa gông nó kể cho cháu dư thế mừ :P

thang_capit

Xe buýt
Vậy xe e 2007 mà lắp đủ thứ cần lắp ròi thì bán cung được 2 loét cụ nhỉ :)

Tuan lan

Xe tải
Em là em kết wagon ở khoản chở hàng rất chi là pro. Đi gia đình cũng ok..

nongdan2014

Xe điện
Hic em 35 chính gốc mà các cụ , thực ra em cũng đổi xe mấy lần rùi em mà mua xe chỉ 15' là xong , của đáng mấy cái xe chước ko phù hợp với tính chất công việc nên phải chia hành lý sớm ,nhưng mà lần này thì wagon phù hợp với tiêu chí của mình nhưng cuối tháng 6 tìm mãi chẳng được hẹn cụ " psycho " nhưng mấy hôm đó lại công việc bù đầu sang tháng 7 cũng máu nhưng phải kiêng kỵ chút ... Facebook Tuangiathinh Le
Em mua xe ngày 23/7, giá xe do em định giá luôn không cần chờ cụ chủ ra giá, cảm thấy thích là nhích thôi, xe cũ đắt rẻ vài triệu không nói lên điều gì, vớ phải em nhiều bệnh chỉ vài lần sửa là đi chục củ. Tỉnh táo là tốt nhưng khi mua xe cũng cần phê một tí, lên đồng một tí cụ ợ, tỉnh táo quá, cầu toàn quá, chi li quá thì khó mua lắm ợ.

tuantintuc

Xe điện
Thèng bẹn cháu nó đi oa gông nó kể cho cháu dư thế mừ :P
Mợ nhắn với bạn mợ là nó nói chuẩn đấy :)) bao giờ mới rảnh bia đc đơi

Vậy xe e 2007 mà lắp đủ thứ cần lắp ròi thì bán cung được 2 loét cụ nhỉ :)
Xe 2k7 của cụ chưa đồ đã quanh 2 lít, full đồ em nghĩ chắc bán khéo cũng gần 2 lít rưỡi í chứ :D

Em mua xe ngày 23/7, giá xe do em định giá luôn không cần chờ cụ chủ ra giá, cảm thấy thích là nhích thôi, xe cũ đắt rẻ vài triệu không nói lên điều gì, vớ phải em nhiều bệnh chỉ vài lần sửa là đi chục củ. Tỉnh táo là tốt nhưng khi mua xe cũng cần phê một tí, lên đồng một tí cụ ợ, tỉnh táo quá, cầu toàn quá, chi li quá thì khó mua lắm ợ.
Hoặc là đi hút cần, hoặc là bia leng keeng 1 tí cho phê rồi chọn xe nó mới dễ phỏng cụ :D

thang_capit

Xe buýt
Mợ nhắn với bạn mợ là nó nói chuẩn đấy :)) bao giờ mới rảnh bia đc đơi

Xe 2k7 của cụ chưa đồ đã quanh 2 lít, full đồ em nghĩ chắc bán khéo cũng gần 2 lít rưỡi í chứ :D

Hoặc là đi hút cần, hoặc là bia leng keeng 1 tí cho phê rồi chọn xe nó mới dễ phỏng cụ :D
Hôm nào e mời bia cụ tức phát :)

Trạng thái
Thớt đang đóng