Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 47 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

minck

Xe container
Sáng nay thấy facebook thằng bạn có mấy cái ảnh cảnh báo bắt láo ở ngã tư Khuất Duy Tiên + Nguyễn Trãi, các cụ đi qua đây chú ý nhé:

Cụ nào có thời gian thì chiến đấu, em chưa rẽ hướng này bao giờ nên cũng chưa biết thực hư thế nào.
Hôm trước nhà cháu cũng bị xxx túm lại...nhà cháu đã chửi cho nó 1 trận tơi bời...

olala

Xe tăng
bài chửi của cụ là gì đấy, trao đổi cho anh em để rút kinh nghiệm với ạ.
Cụ cứ bình tĩnh, lịch sự, mình không sai, mình không phải sợ. Mà cho dù sai thì đằng nào chả mất xiền, không việc gì phải mất bình tĩnh và sợ sệt khi gặp các anh ý nhé.
Lần trước em bắt cái thằng trung úy ở cái bốt này phải xin lỗi em rồi, văn của em cũng rất từ tốn và lịch sự cụ ạ.

minck

Xe container
bài chửi của cụ là gì đấy, trao đổi cho anh em để rút kinh nghiệm với ạ.
Bài chửi của nhà cháu là: Mày về học lại luật GTĐB đi...Nơi rẽ phải ko có đèn đỏ (Đèn chỉ có hiệu lực khi nó cắm bên tay phải lái xe...) Ko có vạch phân làn...(Thực tế phía trong là phần vỉa hè bị cắt xén)...thì phạm lỗi cái CCC à...Mày lập BB đê để T với mày ra toà...T đang đíu có việc gì làm đây...
Thế là XXX chán toàn tập quay mặt bỏ đi ...
P/S: Có cụ nào rỗi việc cùng nhà cháu oáng xe xuống điều trị cho chúng nó 1 trận ra Ngô đi nào... :D

tuantintuc

Xe điện
dạo này em bị lu lú, hôm trước đi ở gần BigC Thăng Long em thấy có 1 cụ biển 518.88 xe bạc có viền xanh ngang xe thấy quen ghê gớm mà quên *** mất là của cụ nào, có phải ko nhỉ???
Tội của cụ là lâu lâu ko đi họp chi bộ là quên, ko biết phải phạt bao nhiêu nhể :))

minck

Xe container
Đủ bằng chứ về tội hối lộ cấp trên, mời trưởng ban pháp chế vào tịch thu hiện vật =))
Quà biếu thế này thì ko đủ cơ sợ qui kết tội hối nộ nhá... (Bao che lẫn nhau là nghề của LĐ mà... :P)

Chỉnh sửa cuối:

tuantintuc

Xe điện
Cụ [@minck;103427] chuẩn luôn.

Công ty dạo này đường thông hè thoáng quá các cụ ạ

lenguyen457

Xe điện
Bài chửi của nhà cháu là: Mày về học lại luật GTĐB đi...Nơi rẽ phải ko có đèn đỏ (Đèn chỉ có hiệu lực khi nó cắm bên tay phải lái xe...) Ko có vạch phân làn...(Thực tế phía trong là phần vỉa hè bị cắt xén)...thì phạm lỗi cái CCC à...Mày lập BB đê để T với mày ra toà...T đang đíu có việc gì làm đây...
P/S: Có cụ nào rỗi việc cùng nhà cháu oáng xe xuống điều trị cho chúng nó 1 trận ra Ngô đi nào... :D
Hoan hô cụ
Anh em có kinh nghiệm chiến vụ gì cứ post lên để anh em có kinh nghiêm

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Đủ bằng chứ về tội hối lộ cấp trên, mời trưởng ban pháp chế vào tịch thu hiện vật =))
Các cụ nghĩ hối lộ thì e ko nhận nữa! E xin hẹn các cụ ra " Tam tứ lục quán"....trả lại ợ :D

Quynhkun

Xe tăng
Cụ minck vẫn còn phong độ quá ạ (b) (b)

minck

Xe container
Nhà cháu xuống Cty thì thấy dư Lày...(Đi đâu hết ko biết...)

Thôi thì Tự sướng phát :))

bsphongnb

Xe container
Chánh nhớ lấy cho em cái còi nhóe, cuối tuần sau nếu rảnh em phi xuống kông ty ăn vạ phát :D

Trạng thái
Thớt đang đóng