Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 44 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

TL_Vietnam

Xe lăn
Túm lại là cái này tiết kiệm xèng chứ giè :))
Cứ chuyển họp <b> thành ọp trà đá thì có mà tiết kiệm được đến 50% ấy chứ =))
Tiết kiệm chỉ là 1 phần - Nhà cháu quan tâm đến nhiên liệu sẽ cháy hết > động cơ sẽ sạch sẽ, mạnh mẽ hơn kụ ah :D

minck

Xe container
Chúc mừng cụ, lắp vào và cho em biết cảm nhận nha :)
Em không biết cho đến khi nào em phải dùng cái hộp số được đóng trong thùng kia chắc tầm 20 năm nữa quá vì xe em cứ mỗi 1 vạn cây lô mét là em thay nhớt hộp số 1 lần (bắt chước cụ tờ lờ mà mình có xiền xài xang mà :) )
Cái Lày là nhà cháu đú với cụ thoai...(Rân chơi mừ). Hộp số theo xe vưỡn ngon. (Mặc dù đã hơi Hú)
Của để dành cất làm Bửu bối 20 năm sau những ai còn Yêu Wg chảy mồ hôi lưỡi ra
Sang năm cụ Chánh bảo anh Tập đem ruột hộp số sang cho AE thì hết hú ngay...

minck

Xe container
Túm lại là cái này tiết kiệm xèng chứ giè :))
Cứ chuyển họp (b) thành ọp trà đá thì có mà tiết kiệm được đến 50% ấy chứ =))
Ơ hay cái lão này... (b) thì để làm mát; còn trà là vì nghiện ngập. Có liên quan gì đến nhau đâu ?

choixongxu

Xe tăng
Cái Lày là nhà cháu đú với cụ thoai...(Rân chơi mừ). Hộp số theo xe vưỡn ngon. (Mặc dù đã hơi Hú)
Của để dành cất làm Bửu bối 20 năm sau những ai còn Yêu Wg chảy mồ hôi lưỡi ra
Sang năm cụ Chánh bảo anh Tập đem ruột hộp số sang cho AE thì hết hú ngay...
Theo cháu thì không phải mua bán trữ phụ tùng kiếm lời làm gì, cụ nên cho thay vào xe luôn để cảm nhận cái sướng của nó, để đấy làm gì vì cái cũ đã hú rồi mà. Cháu trước đây cũng vậy, cái Dynamo mua mới cho thay vào luôn, cái đang dùng tháo ra để đó. Mai mốt mấy món kia cũng vậy, buồn buồn cháu cho thay vào hết luôn mặc dù xe còn rất tốt :) (Rân chơi mà :) )

Chỉnh sửa cuối:

minck

Xe container
Theo cháu thì không phải mua bán trữ phụ tùng kiếm lời làm gì, cụ nên cho thay vào xe luôn để cảm nhận cái sướng của nó, để đấy làm gì vì cái cũ đã hú rồi mà. Cháu trước đây cũng vậy, cái Dynamo mua mới cho thay vào luôn, cái đang dùng tháo ra để đó. Mai mốt mấy món kia cũng vậy, buồn buồn cháu cho thay vào hết luôn mặc dù xe còn rất tốt :) (Rân chơi mà :) )
Khú... khú...Một ý kiến hay! Tháo bộ cũ ra cất đi 15 năm sau làm đồ *Hiến tạng* cụ hén :D

quocchuan

Xe điện
Khú... khú...Một ý kiến hay! Tháo bộ cũ ra cất đi 15 năm sau làm đồ *Hiến tạng* cụ hén :D
Cụ minck thay cái hộp số mới ra thì cho nhà cháu cái hộp số cũ, cháu mổ hộp số nhà cháu và cái cũ của Cụ, cái nào trong hộp số nhà cháu kém mà của cụ còn tốt thì dồn qua (gọi là sàng xê linh kiện) thế là nhà cháu cũng có cái hộp số mới như của cụ :))

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu cũng xếp hàng chờ ah :))

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Cụ minck thay cái hộp số mới ra thì cho nhà cháu cái hộp số cũ, cháu mổ hộp số nhà cháu và cái cũ của Cụ, cái nào trong hộp số nhà cháu kém mà của cụ còn tốt thì dồn qua (gọi là sàng xê linh kiện) thế là nhà cháu cũng có cái hộp số mới như của cụ :))
Cụ lọc xong cho cháu xin cái bã cháu sàng lại lần nữa nhé :D

KMS

Xe container
Còn bã cuối cho em xin em...bán sắt vụn để làm cốc bia nhé :))

choixongxu

Xe tăng
Còn bã cuối cho em xin em...bán sắt vụn để làm cốc bia nhé :))
Em chuyên mua sắt vụn để đem về độ chế các kiểu, cụ đừng bán cho người ta mà bán cho em để em nghiên cứu chế được cái gì không

minck

Xe container
Ạ các cụ nhá ^:)^ ...Để qua tết cụ Chánh đem hàng anh Tập về, nhà cháu sẽ dùng hộp số này làm chuột bạch chữa cái bệnh *Đồi Gió HÚ* của Hộp số nhà WG...Khi đấy các cụ có mà tha hồ Off (b) để nghiệm thu nhá... Có cái Mới để *Cấp cứu* thì Cụ Chánh mới mạnh dạn cầm dao mà mổ cái cũ chứ :))

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu chuột bạch vụ thêm phụ gia vào nhiên liệu đây - trước mắt thử con 2b chạy hàng ngày phát đã :D

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
nhà cháu cũng hóng kết quả của cụ Linh, nghe công dụng cháu đã thấy máy khỏe hơn dần rồi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng