Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 43 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

KMS

Xe container
Em có quả ảnh độc hôm nay, wagon "offroad" xuyên chợ... tìm đường ấy ấy... :D
Đi sau cụ ấy đá pha các kiểu mà vẫn chui tọt vào chợ, cười rung hết cả rún :D

Cụ lại còn bám được theo xe để chụp ảnh thì còn siêu hơn :))

GIA DINH NHO

Xe điện
Các kụ hết mình nhà cháu cũng chân tình ợ :))

các cụ hôm qua ăn chơi quần quật còn em thì sửa xe quần quật . em sẽ hỏi bên thớt sửa chữa để làm kinh nghiệm cho các cụ đi xa hoặc đồi núi .

em cũng chỉ bị lỗi nhỏ nhưng đồng bằng thì ko sao chứ dốc với cua tay áo thì là sự cố lớn ạ

GIA DINH NHO

Xe điện
Nhân đây em cũng gửi lời cám ơn chân thành sâu sắc tới cụ chủ tịch đã nghe điện thoại giúp đỡ , tìm cách tháo gỡ và động viên em trong lúc cùng quẫn ( hơi hơi rối tý ) . Mong cụ chủ tịch sức khỏe để giúp đỡ đồng hành cùng anh em wg trên mọi nẻo đường .

lenguyen457

Xe điện
Báo cáo các cụ, chương trình hôm tổ chức sn thành viên tháng 11 của WGC đã thành công tốt đẹp. Mặc dù vẫn còn vài thiếu sót nhỏ :P.
Qua đây cũng rất cảm ơn sự nhiệt tình tham gia của các cụ cũng như các gấu và các f1. Hẹn các cụ trong các chương trình kế tiếp của WGC trên những chặng đường phía trước :).
Các cụ có ảnh thì úp lên nhé, em say quá nên chưa thê up đc ạ :))
Em không tham dự được, nhưng gửi lời chúc mừng đến các cụ sinh nhật trong tháng này.

olala

Xe tăng
Em có quả ảnh độc hôm nay, wagon "offroad" xuyên chợ... tìm đường ấy ấy... :D
Đi sau cụ ấy đá pha các kiểu mà vẫn chui tọt vào chợ, cười rung hết cả rún :D

Ậc.. may thía, gặp em thì vỡ kính rồi nhá :D
Mà chợ nào đấy lão?

GIA DINH NHO

Xe điện
lão ở đó thứ 7 CN à? Có biết hôm thứ 7 có vụ hay hay ở chợ ẩm thực không?
đánh nhau vì cái ô đổ và 2 đứa trẻ , đúng lúc em lên dc lúc và vào đó ăn . chán hãi .

olala

Xe tăng
Báo cáo các cụ, chương trình hôm tổ chức sn thành viên tháng 11 của WGC đã thành công tốt đẹp. Mặc dù vẫn còn vài thiếu sót nhỏ :P.
Qua đây cũng rất cảm ơn sự nhiệt tình tham gia của các cụ cũng như các gấu và các f1. Hẹn các cụ trong các chương trình kế tiếp của WGC trên những chặng đường phía trước :).
Các cụ có ảnh thì úp lên nhé, em say quá nên chưa thê up đc ạ :))
Ko được đâu, thiếu sót nhiều lắm.... Tổ chức lại để rút kinh nghiệm đê !!!

olala

Xe tăng
đánh nhau vì cái ô đổ và 2 đứa trẻ , đúng lúc em lên dc lúc và vào đó ăn . chán hãi .
ơ.... thế sao em với cụ ko gặp nhau nhể?? ke ke ke... diễn viên chính là thằng cu nhà em vs nhà ông anh, nhưng diễn viên hành động thì là chủ của 2 cái quán ở đó :D

GIA DINH NHO

Xe điện
ơ.... thế sao em với cụ ko gặp nhau nhể?? ke ke ke... diễn viên chính là thằng cu nhà em vs nhà ông anh, nhưng diễn viên hành động thì là chủ của 2 cái quán ở đó :D
hjc hjc . em vào thấy rồi . tiếc nhỉ . xong tìm quán mợ hiền ( hiền sapa ) cuối cùng của dãy đó nhưng ko mở cửa .

Em ngồi quán trên 1 quán . sau khi ngồi thì nghe nói vậy .

vì em lúc đó mới lên nên cũng mệt và đói . thấy cãi nhau hơi tránh .

nhưng em nghe nói là đổ cái ô , sao nó ko nhấc lên lại ăn thua nhau nhỉ . trẻ con mà . hic hic . biết cụ khéo em cũng ra hóng hớt ăn thua tý

tuantintuc

Xe điện
Ậc.. may thía, gặp em thì vỡ kính rồi nhá :D
Mà chợ nào đấy lão?
Chợ tạm gì ở gần công ty đó lão, em vừa chạy theo vừa cười như ma làm =))
Gay cấn nhất là đoạn nghe cái xoảng [-O< thôi em chả tả nữa ;))

Cụ bô lô ba la thiếu sót nhá, lẽ ra thoáng thấy bóng dáng WG lảng vảng là phải tóm ngay để... tăng lực lượng :D

GIA DINH NHO

Xe điện
Cụ bô lô ba la thiếu sót nhá, lẽ ra thoáng thấy bóng dáng WG lảng vảng là phải tóm ngay để... tăng lực lượng :D
lúc đó trong chợ ẩm thực cụ ạ . mà xe nó ko cho để gần khu vực đó . với lại đông người to tiếng em vừa mới lên nên cũng chủ động tránh .

vì thế nên em mới ko nhận ra ko em mà xem thì cũng đã nhận ra rồi . thiếu sót

olala

Xe tăng
hjc hjc . em vào thấy rồi . tiếc nhỉ . xong tìm quán mợ hiền ( hiền sapa ) cuối cùng của dãy đó nhưng ko mở cửa .

Em ngồi quán trên 1 quán . sau khi ngồi thì nghe nói vậy .

vì em lúc đó mới lên nên cũng mệt và đói . thấy cãi nhau hơi tránh .

nhưng em nghe nói là đổ cái ô , sao nó ko nhấc lên lại ăn thua nhau nhỉ . trẻ con mà . hic hic . biết cụ khéo em cũng ra hóng hớt ăn thua tý
Quán có cái ô bị các quán bên trong ghen ăn tức ở nên gây hiềm khích nhiều rồi. Vụ cái ô là quán mặt ngoài xấu tính, định vào ăn bẩn bắt đền bọn em, nó bảo là: "bọn trẻ con chạy xô đổ, vỡ hết cả cái ô", bọn em nghe mà phì cười, hóng qua hóng lại thì là nó định chơi đểu khách của quán mà bọn em đang ăn để gây sự với quán này. Chủ quán mà bọn em ngồi cũng mấu lắm, chạy ra bênh vực xong táng luôn. Em chỉ dám can thôi, may không bị quả đấm bay nào đi lạc vào mồm. Cái ô bị đổ, nó tuột cái móc ra, phần lá ô nó xô hết vào trong... chỉ cần gỡ ra và móc lại và thanh sắt là OK, ko vấn đề gì... Vấn đề nằm ở chỗ là họ muốn tập GYM cho khỏe người thôi. Cuối cùng thì tất cả lên C.A thị trấn hết. Bọn em cũng lên đấy nhưng được mời uống nước và chém gió với mấy anh C.A :D
Chợ tạm gì ở gần công ty đó lão, em vừa chạy theo vừa cười như ma làm =))
Gay cấn nhất là đoạn nghe cái xoảng [-O< thôi em chả tả nữa ;))

Hí hí, trong lúc đó em chỉ để ý mỗi 2 thằng nhóc thôi, 2 đứa nó run rẩy vì sợ, em kéo luôn 2 thằng nó vào trong, chỉ sợ người lớn có thằng nào mất khôn mà động vào 2 đứa trẻ thì hỏng với em!!! Lão Gia Dinh Nho chắc thấy va chạm, lại ko phải dân địa phương, ko thấy người quen nên ko tham gia thôi.

GIA DINH NHO

Xe điện
vâng . lúc em vào thì ko có xô xát và chỉ cãi nhau thôi . chắc là xong xong rồi .

e thấy nên cũng ko xem đi vào quán ngồi thì bắt đầu giải tán

chắc em vào lúc vãn cuộc rồi . em cũng hóng dc là cái ô nó để đấy là cố ý . đôi khi để chắn khách vào bên trong

duynhanvpic1

Xe máy
Chuyến đi của cụ gia đình nhỏ kể cũng hơi vất vả nhưng dù gì cũng đc trải nghiệp bằng thực tế. Chúc gia đình cụ mkhỏe và wagon sớm trở về nguyên bản

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Chuyến đi của cụ gia đình nhỏ kể cũng hơi vất vả nhưng dù gì cũng đc trải nghiệp bằng thực tế. Chúc gia đình cụ mkhỏe và wagon sớm trở về nguyên bản
Cụ Gia Đình Nhỏ k0 bị ảnh hưởng đến lịch trình cũng là may mắn.
Kình nghiệm của cụ Gia Đình Nhỏ cũng là một kinh nghiệm cho tất cả a em phòng ngừa, cũng giống như cụ minck, cụ meoxinh.
Sau đợt này cháu cũng mang xe đi kiểm tra lap lủng xem sao, trộm vía nhà cháu đi mấy tua xa rồi k0 sao!

nói chung xe nào cũng vậy, đi đường dài, đèo dốc thì nhiều cái phát sinh lắm, đi đường thỉnh thoảng cháu vẫn thấy có xe, nhất là xe tải nằm đơ đấy thôi! Cố gắng kiểm tra tất cả những cái mình có thể kiểm tra, kiểm soát, những cái mình k0 thể thì đành may rủi vậy :) . Tất nhiên để hạn chế sự cố thì đi đường nhẹ nhàng tính cảm với em nó 1 tý, yêu em nó 1 tý, đừng có bắt em nó đang chạy nhanh mà trèo lên gạch, lên củi, đừng bắt em nó quay đầu quá trớn :). Em nó đã rên lên rồi thì xuống xem tại sao mà nó lại ư ử như thế, biết đâu gặp cục gạch, gốc cây. Đừng thấy em nó rên khe khẽ mà cứ ấn cho bằng được. Em nó chịu được hơn 100 cái 1 tiếng đấy nhưng đừng có ép em nó, chỉ làm khoảng 80 đến cùng lắm 90 cái thôi, đường cao tốc đẹp thì thỉnh thoảng cho em nó lên hơn 100 tý rồi lại về cho em nó rạo rực. Đi đường thỉnh thoảng hạ kính xuống một tý vừa thoáng xe, vừa nghe tiếng thì thầm của em nó, xem em nó có đau chỗ nào k0 :) .Nhà cháu hài hước tý, nôm na cháu nghĩ là vậy chứ nhà cháu cũng k0 biết gì nhiều cả :D

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Đến hôm nay vẫn còn phê :(

Trạng thái
Thớt đang đóng