Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 42 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

laitau

Xe tăng
Hics, mua wagon về càng ngắm càng thấy đẹp các cụ ạ, mặc kệ ai cứ chê, em cứ mở cốp nó ra thấy rộng bát ngát là sướng :) trộm vía chứ hôm nào đi chơi xa em cho 2 chú em ngồi cốp cũng còn thoải mái :).
Mai qua Xuân Thủy trà cháo đuê :)

wagon2005

Xe tăng
Lái chưa quen, chui vào chỗ đấy giờ cấm đường lại thịt mất mấy loét thì toi:(
bỏ lệnh cấm rồi,rủ nhau ra trường Múa uống bia or trà đá wifi ngắm gái có sướng không:))

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
bỏ lệnh cấm rồi,rủ nhau ra trường Múa uống bia or trà đá wifi ngắm gái có sướng không:))
Mai cháu rủ lái tàu qua chỗ cụ nhé:) bia nhà cháu uống được nhưng ko dám uống vì mới lái:) hôm nọ uống 1 lần phê quá về oánh xe đỗ vào tổ khéo vãi:) lúc sau oánh mãi ko ra được :(

luongkt

Xe tăng
Mai cháu rủ lái tàu qua chỗ cụ nhé:) bia nhà cháu uống được nhưng ko dám uống vì mới lái:) hôm nọ uống 1 lần phê quá về oánh xe đỗ vào tổ khéo vãi:) lúc sau oánh mãi ko ra được :(

Bệnh kinh niên của mấy cụ nhà wagon. Các cụ ý toàn bẩu: Hôm qua đi họp về Léo hiểu vào chuồng kiểu dề mà hôm sau gần chục đỏ mới ra đc :))

Fexx

Xe điện
Bệnh kinh niên của mấy cụ nhà wagon. Các cụ ý toàn bẩu: Hôm qua đi họp về Léo hiểu vào chuồng kiểu dề mà hôm sau gần chục đỏ mới ra đc :))
Mie bans 2 xe 1 lúcl giữ con xấu xấu baanr bẩn để đi, hàng ngon xuát khẩu hết

lenguyen457

Xe điện
Có anh Tửu xi nhan, mới làm được những việc mà lúc không có anh ý không dám làm

Quynhkun

Xe tăng
Xe a đã đc cụ hieunam khám chữa bệnh chua ạ :D

Hics, mua wagon về càng ngắm càng thấy đẹp các cụ ạ, mặc kệ ai cứ chê, em cứ mở cốp nó ra thấy rộng bát ngát là sướng :) trộm vía chứ hôm nào đi chơi xa em cho 2 chú em ngồi cốp cũng còn thoải mái :).

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
thankyou,nhưng từ lúc hạ gầm chạy điềm đạm nhiều lắm :))
màu của body kit bị mới và bóng hơn thân xe a ạ, Thành ra nhìn nó cũ mới hơi lệch lạc tý. nhưng mà vưỡn đẹp :D

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Xe a đã đc cụ hieunam khám chữa bệnh chua ạ :D
À, anh đang theo dõi, ngon thì a sẽ confirm lại với em và các cụ yên tâm:) tìn hình đến 8-90% là do ác quy hỏng em ạ:( a thay ắc quy tới giờ ngon đét, mọi thứ ổn thị định:)
Hôm nay định lượn lờ qua bãi wagon dưới hồ xem có ai ko để làm quen mà đi đến trường chinh thấy tắc quá lại quay về :(

Chỉnh sửa cuối:

KMS

Xe container
Tình hình là rất tình hình.
Sau vụ đi Nhật không thành, giờ hóa ra em...mồ côi vợ 2 :D
Hôm nay, trong lúc lượn lờ, thấy ngay một em gái Quê Lụa Hà Tây...chà chà chà, máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. Em tạt đầu xe máy, lôi cổ, à nhầm, mời bác lái xe xuống. Sau khi giới thiệu là thành viên WGC, em xin phép được chụp ảnh...đăng diễn đàn kiếm nhuận bút :))
Tất nhiên, câu cuối cùng em hỏi thì ''khi nào bác đổi xe lên đời thì alo em nhé, dáng bác bệ vệ thế kia, một là cưỡi TOY, hai là MẸC hay BÊ mới hơp...
Các bác ngắm mông má em nó tí, đường đông em chỉ chộp được có vậy thôi..

Mà cái quan trọng nhất là em nó sinh năm 2005, chính chủ đi từ đầu cho đến giờ, hú hú hú, chưa được 10 vạn 8-}

Chỉnh sửa cuối:

laitau

Xe tăng
Hôm nay, trong lúc lượn lờ, thấy ngay một em gái Quê Lụa Hà Tây...chà chà chà, máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. Em tạt đầu xe máy, lôi cổ, à nhầm, mời bác lái xe xuống. Sau khi giới thiệu là thành viên WGC, em xin phép được chụp ảnh...đăng diễn đàn kiếm nhuận bút :))
Tất nhiên, câu cuối cùng em hỏi thì ''khi nào bác đổi xe lên đời thì alo em nhé, dáng bác bệ vệ thế kia, một là cưỡi TOY, hai là MẸC hay BÊ mới hơp...
Các bác ngắm mông má em nó tí, đường đông em chỉ chộp được có vậy

Mà cái quan trọng nhất là em nó sinh năm 2005, chính chủ đi từ đầu cho đến giờ, hú hú hú, chưa được 10 vạn 8-}
Quá đẹp cụ ợ :D

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Các bác ngắm mông má em nó tí, đường đông em chỉ chộp được có vậy thôi..

Chủ xe sở hữu tài sản quý mà ko biết, thật là đáng tiếc, đề nghị cụ share số để anh em oa gông khủng bố chiếm đoạt mang về hội:) em thấy còn nhiều cụ đang háo oa gông lắm :D

KMS

Xe container
Nói thật em này em chưa biết trả giá thế nào , mai em định gọi cụ chủ phát, cụ nào tư vấn cho em cái.
Xe thì nguyên bản từ A->Z, bác chủ bảo chưa nghịch ngợm gì trừ thay dầu và đổ xăng =)). Đến cái phần âm thanh thì nó vẫn là cái đầu cát xét đọc băng, chứ không phải đầu đĩa ạ :-o

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Nói thật em này em chưa biết trả giá thế nào , mai em định gọi cụ chủ phát, cụ nào tư vấn cho em cái.
Xe thì nguyên bản từ A->Z, bác chủ bảo chưa nghịch ngợm gì trừ thay dầu và đổ xăng =)). Đến cái phần âm thanh thì nó vẫn là cái đầu cát xét đọc băng, chứ không phải đầu đĩa ạ :-o
Cụ cứ mạnh dạn trả 200 đi kiểu gì cũng rước được nàng về zing :D

KMS

Xe container
Nếu mua một con nguyên bản mà 200 thì đời 2014 em cũng chào bye bye cụ ạ

tuantintuc

Xe điện
Nếu mua một con nguyên bản mà 200 thì đời 2014 em cũng chào bye bye cụ ạ
Thế tăm chín lăm cụ nhá. Cộp!
Nghe quả đầu quay băng cũng ác liệt nhỉ, nếu ngon và nguyên hết thì về đắp full option vào cũng khá đấy :D

Trạng thái
Thớt đang đóng