Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 38 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

bttcars

Xe buýt
em hôm đó có nghía tý . hjc hjc . bệnh đó mà cụ cứ để đi dc cũng lạ . cụ ra chỗ nào làm điện , nội thất họ làm lại cho .

chắc chỉ lỏng dây hoặc gì đó thôi . ai lại vừa đi vừa vít đèn pha thế :-bd
Từ lúc bị hỏng em không giám chạy trong thành phố, toàn leo lên cao tốc trên cao chạy, kéo đèn pha lên chạy thôi.

GIA DINH NHO

Xe điện
Từ lúc bị hỏng em không giám chạy trong thành phố, toàn leo lên cao tốc trên cao chạy, kéo đèn pha lên chạy thôi.
bác ra chỗ nào làm điện nội thất đi . hoặc điện oto . một lúc là xong

Hassler

Xe tải
em thì cố lê lết đi qua Tết mới khám, đợt này gần Tết đông quá sợ các bác thợ làm ẩu thì chết :D
mà các cụ bia rượu kinh quá, em chỉ nhấp 1 2 cốc là biêng biêng rồi :)

KM silver

Xe hơi
Website
www.caosuthienloc.com
Tại sao cụ lại phải thay???
<br />
Em định xúc con của bác kybinhbay ấy, mà độ đèn của Morning ấy. Em lại ko thích đèn morning, làm mất vẻ đẹp nguyên bản của xe. Nếu làm lại về nguyên bản thì phải thay nắp capo ạ, nên em tìm chỗ bán nắp capo để thay. Nhưng nghe đâu xong xuôi phải gần chục củ ạ :(

1976

Xe tải
<br />
Em định xúc con của bác kybinhbay ấy, mà độ đèn của Morning ấy. Em lại ko thích đèn morning, làm mất vẻ đẹp nguyên bản của xe. Nếu làm lại về nguyên bản thì phải thay nắp capo ạ, nên em tìm chỗ bán nắp capo để thay. Nhưng nghe đâu xong xuôi phải gần chục củ ạ :(
em dự là không ổn, cụ thay nắp capo nhưng còn hai bên, đèn pha cụ, ca lăng cụ định thế nào ạ.

luongkt

Xe tăng
<br />

Làm gì gần chục củ. Cụ lấy xong e chỉ chỗ cho cụ làm về nguyên bản. NGON BỔ RẺ.

KM silver

Xe hơi
Website
www.caosuthienloc.com
em dự là không ổn, cụ thay nắp capo nhưng còn hai bên, đèn pha cụ, ca lăng cụ định thế nào ạ.
Thì làm hết lại chứ sao. Thế mới tầm chục củ. Con xe đấy mà còn capo và đèn nguyên bản là em xúc luôn đấy. Nhìn cái capo và đèn morning thì đúng là không thể mê được

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Cụ Hiếu Nam có lịch nghỉ tết từ ngày nào ấy nhỉ, em còn cái công tắc đèn vẫn chưa thay được, sáng nay vứt tạm ra gara gần nhà xem có sửa được ko. Cuối năm bận túi bụi nhưng chắc vẫn phải thay để có xe đi ăn tết.
Theo cụ cái công tắc đấy có sửa được không, con wagon màu đỏ cụ khám cho cuối cùng đới.
Cụ ơi, cụm công tắc pha cos của cụ hình như bị gãy cực tiếp xúc bên trong phải ko ợ! Cụ nên thay cái mới đi cho ....lành.
Có cụ nào nhà mình buôn đào quất không ạ, để AE đến kiếm mấy cành về chơi tết cho có không khí :D
Nếu thích Mai thì gặp cụ Minck nhà mềnh nhé !

minck

Xe container
Trưa nay em thấy cụ Minck phi xe rất nhanh trên cầu vượt....Trần Khát Chân. Em dự là vội đi thu tiền....Mai :))
Bẩm cụ là nhà cháu phi xuống Ngã 5 Hải phòng đấy ự. Nhớ gấu quá nên trốn dìa 1 đêm:P
Mấy hum trước đem láp top lại quên đem USB 3g nên :((:((:((

Chỉnh sửa cuối:

bttcars

Xe buýt
Cụ ơi, cụm công tắc pha cos của cụ hình như bị gãy cực tiếp xúc bên trong phải ko ợ! Cụ nên thay cái mới đi cho ....lành.

Nếu thích Mai thì gặp cụ Minck nhà mềnh nhé !
Hix, gần tết bận túi bụi, không có thời gian mang xe ra chỗ cụ chánh độ vài thứ chơi tết, em vứt ra cái gara gần nhà họ tháo tung ra rồi cũng kết luận như cụ, em thay cái công tắc mới rồi, công tắc cũ bị chập cheng lung tung.

luongkt

Xe tăng
Cụ TL nhà mình chém kinh quá, nhưng lúc có 1 mợ bên khiêu vũ cổ điển muốn ngồi cạnh thì cụ ấy lại chạy mất tiêu đi đâu ấy ;))

Chắc tại mỡ quá đấy kụ ạ. Hôm lọ kụ ý bẩu dạo này lên cưn lên phải ăn thịt lạc lạc tí. :D

Anh.Em

Xe buýt
Chào các cụ, nhà cháu nghỉ về quê ăn tết đây ạ. Chúc các cụ và gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang thình vượng và ngập tràn hạnh phúc.

minck

Xe container
cụ minck cho vài chậu mai tiêu biểu lên đây cho nhà WGC vừa đẹp mà có khi lại đắt hàng ợ :D
Ấy chết! Đưa lên đây là kinh doanh trrái phép đấy cụ ợ :P Cụ chánh nhà mềnh lại ứ chơi với nhà cháu thì ...:((

GIA DINH NHO

Xe điện
em làm hết hôm nay rồi . chúc các cụ năm mới tiền nhiều như nước nha .

mà nói thật đi wg làm ăn cũng được phết .

Chúc các cụ dồi dào sức khỏe , tay dẻo dai . chém bão thành siêu bão nhé

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Chào các cụ, nhà cháu nghỉ về quê ăn tết đây ạ. Chúc các cụ và gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang thình vượng và ngập tràn hạnh phúc.
Chúc bác và GD về quê ăn tết vui vẻ nhé. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng