Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 35 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Chào cả nhà, dạo này nhà cháu bận quá ko có thời gian ghé thăm. có nhiều vụ quá mà ko tham gia dc tiếc quá.
Cn này mà ko tham dự nữa là ....phạm quy rồi đấy nhóe :P.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Cụ tưởng chưa xong việc mà đc ngồi yên mà chém...
Chủ nhật này, Cụ có cần em hỗ trợ công đoạn nào ko thì cụ cứ hú em 1 tiếng nhé !
Hôm tới em cũng phải học hỏi các cụ...làm sao để đc ngủ sớm luôn ;))

TL_Vietnam

Xe lăn
Chào cả nhà, dạo này nhà cháu bận quá ko có thời gian ghé thăm. có nhiều vụ quá mà ko tham gia dc tiếc quá.
CN giao lưu nhà cháu hỏi kụ cái vụ ăng ten GPS phát nhá :D (b)(b)(b)
Carcam bán 200k cái này không biết có giống cái kụ mua không?

olala

Xe tăng
Vãi hàng.
Chủ nhật 14-7 mời các cụ đến lụp xụp quán Mỹ miều để bàn bạc vụ sinh nhật tháng 7 cho cụ Siêu và Tam tân.thực đơn gồm:
Nộm lưỡi vịt( nhập Úc có visa)
Lưỡi vịt chiên xù
Chân chó hầm thuốc bắc( món chuyền thống của hội)
Thịt chó ướp mẻ om bia(ăn kèm bánh mỳ chuột or bún phú đô)
Em cứ manh dạn thông báo mời các cụ tham gia cho vui,thời gian đúng 11 h khai tiệc.Áp dụng cho từ 6 thành viên trở lên (Mỹ đình đã có 5)
Các cụ tham gia đc đăng ký phát em điều chỉnh số lượng đồ ăn cho phù hợp,tránh tình trang phải đóng hộp mang về:))
Cái đo đỏ thay bằng hầm thuốc bắc ngải cứu đê. Bữa nọ ăn xong bị chết thèm rồi.

olala

Xe tăng

TL_Vietnam

Xe lăn
nó là cam hành trình hay cam lùi hả kụ? sao rẻ thế?
Nó là cái ăng ten GPS - nhà cháu là đầu Kovan, có chức năng Navi và khe cắm thẻ GPS để cài phần mềm dẫn đường vào DVD luôn - Nhưng là đầu tàu không tích hợp GPS bên trong nên phải mua thêm cái ăng ten này cắm vào kụ ah :D

superwagon

Xe buýt
Vãi hàng.
Chủ nhật 14-7 mời các cụ đến lụp xụp quán Mỹ miều để bàn bạc vụ sinh nhật tháng 7 cho cụ Siêu và Tam tân.thực đơn gồm:
Lưỡi vịt chiên xù

Em cứ manh dạn thông báo mời các cụ tham gia cho vui,thời gian đúng 11 h khai tiệc.Áp dụng cho từ 6 thành viên trở lên (Mỹ đình đã có 5)
Các cụ tham gia đc đăng ký phát em điều chỉnh số lượng đồ ăn cho phù hợp,tránh tình trang phải đóng hộp mang về:))
đọc xong chỗ đỏ này tự nhiên tỉnh cả thằng người, không hiểu sao em rất yêu chó nhưng cũng thích ăn thịt chó

superwagon

Xe buýt
em đang cần mua 1 cái xe đạp của trẻ con như trong ảnh cho con của mợ Bông Hoa Nhỏ , cụ nào thừa thì thanh lý cho em. lý do đơn giản là mợ BHN gửi con (học lớp 4 rồi) ở nhà em cả tháng nay rồi để em mang kỷ luất quân đội ra rèn luyện cho cháu, sau 1 thời gian thì cháu nó đã biết bơi và biết đi xe đạp ( em léo biết bơi nhưng vẫn dạy được cháu nó bơi mới tài...), cái xe trong ảnh là của F1 nhà em và bây giờ cả con và cháu đều biết đi xe đạp rồi nên em muốn mua 1 cái nữa tầm cũng 2nd như nhau để chúng nó không chí chóe nhau

RR150

Xe hơi
Vâng dạo này em bận bịu ốm yếu quá, Nhin thấy các cụ sinh hoạt quần quật mà không thang gia được cũng thèm lắm. Em co gắng CN
Nay tham gia với các cụ đây.

TL_Vietnam

Xe lăn
Kụ mua cái ăng ten GPS có giống như cái nhà cháu pot trên đây không ah? :D
Hôm tới cho nhà cháu mượn cái của kụ cắm thử xem có tương thích không nhá (b)(b)(b)

RR150

Xe hơi
Kụ mua cái ăng ten GPS có giống như cái nhà cháu pot trên đây không ah? :D
Hôm tới cho nhà cháu mượn cái của kụ cắm thử xem có tương thích không nhá (b)(b)(b)
Cái ăng ten thì trông giống đới cụ ạ, cái ăng ten này cháu gắn trực tiếp vào đầu DVD luôn. ok hôm tới em đến xem sao ;);)

RR150

Xe hơi

TL_Vietnam

Xe lăn
Cái ăng ten thì trông giống đới cụ ạ, cái ăng ten này cháu gắn trực tiếp vào đầu DVD luôn. ok hôm tới em đến xem sao ;);)
Như trong ảnh là cắm vào phần ăng ten sau DVD - của kụ chắc cũng vậy nhỉ?
Nhà cháu chưa có ăng ten thì trong phần Setup của DVD không có mục Setup navi - như vậy sẽ không setup được đường dẫn.
Không hiểu khi có ăng ten thì thư mục đấy có hiện lên không :(

Chỉnh sửa cuối:

RR150

Xe hơi
Như trong ảnh là cắm vào phần ăng ten sau DVD - của kụ chắc cũng vậy nhỉ?
Nhà cháu chưa có ăng ten thì trong phần Setup của DVD không có mục Setup navi - như vậy sẽ không setup được đường dẫn.
Không hiểu khi có ăng ten thì thư mục đấy có hiện lên không :(

Vâng phía sau mít có chỗ bắt ăng ten có ký hiệu là GPS cụ bắt thẳng vào đấy. Còn trong setup không có mục Map đâu. cái đầu của nhà em nó có nút bấm trực tiếp luôn. Sáng mai cụ có đi làm ko? phi xuống chỗ em mình mổ ra xem sao :P

TL_Vietnam

Xe lăn
Trong OF có topic cài Sygic cho DVD theo xe. Các kụ ý có hướng dẫn:

Nếu đầu có GPS mà không có phần mềm thì khi cụ bấm nút Navi thì sẽ ko có tác dụng gì. Cụ tìm trong phần Setup của nó trong mục Navi có phần Set path Navi không nhé, nếu có thì cụ kiếm 1 cái thẻ nhớ copy của em vào rồi set đường dẫn theo hướng dẫn rồi chạy thử . Vì nó ghi Option có nghĩa là tùy chọn có thể gắn thêm nên em cũng ko biết đầu của cụ đã gắn thêm option GPS chưa
DVD nhà cháu có nút Navi + khe cắm thẻ, nhưng vào phần Setup thì không thấy Set path Navi :( Hay chưa có ăng ten nên nó không hiện ra nhỉ?

http://www.otofun.net/threads/531022-hot-sygic-navigation-cho-dvd-theo-xe-va-thiet-bi-cam-tay

olala

Xe tăng
Trong OF có topic cài Sygic cho DVD theo xe. Các kụ ý có hướng dẫn:

DVD nhà cháu có nút Navi + khe cắm thẻ, nhưng vào phần Setup thì không thấy Set path Navi :( Hay chưa có ăng ten nên nó không hiện ra nhỉ?

http://www.otofun.net/threads/531022-hot-sygic-navigation-cho-dvd-theo-xe-va-thiet-bi-cam-tay
Cái màn hình này của cụ phải mua thêm cục GPS nữa nhá, nó to gấp 2 bao thuốc. Chứ option của màn hình là để chờ sẵn giao diện thôi, chưa có gps đâu.

haidang4

Xe buýt
Vãi hàng.
Lưỡi vịt chiên xù
Cho em thò một chân trước nhé...Gớm đọc mà cứ nuốt nước bọt ừng ực:D

superwagon

Xe buýt
Cái màn hình này của cụ phải mua thêm cục GPS nữa nhá, nó to gấp 2 bao thuốc. Chứ option của màn hình là để chờ sẵn giao diện thôi, chưa có gps đâu.
cái DVD của em hàng JVC xịn mà cũng không có nút navi,

Trạng thái
Thớt đang đóng