Chi hội Wagon Club đến với Mùa Vàng - Mù Cang Chải.

Koạt mo

Xe điện

Ngắn hơn. Mỗi khi nhớ WGC hãy xem nhé. Chờ "Like". Cảm ơn.
em mạo muội, xin ý kiến Viện cơ mật thành lập "Tiểu ban truyền thông", lập thớt, "những khoảnh khắc wagon", gồm những hình ảnh, những clip đặc sắc, chất lượng nghệ thuật cao để phát hành ra công chúng (những hình ảnh mổ xẻ chỉ làm tư liệu tham khảo nội bộ).
Hoặc lập cái Fanpage (hoặc group), nhưng chỉ những hình ảnh có chất lượng nghệ thuật cao mới đưa vào...nhằm phục vụ công tác truyền thông.

tuantintuc

Xe điện

nongdan2014

Xe điện
em mạo muội, xin ý kiến Viện cơ mật thành lập "Tiểu ban truyền thông", lập thớt, "những khoảnh khắc wagon", gồm những hình ảnh, những clip đặc sắc, chất lượng nghệ thuật cao để phát hành ra công chúng (những hình ảnh mổ xẻ chỉ làm tư liệu tham khảo nội bộ).
Hoặc lập cái Fanpage (hoặc group), nhưng chỉ những hình ảnh có chất lượng nghệ thuật cao mới đưa vào...nhằm phục vụ công tác truyền thông.
Ý tưởng này hay, nhưng cháu nghĩ chỉ dừng lại ở clip thôi ợ vì cả pic thì các cụ phọt sẽ đầy thớt ngay, ko thể kiểm soát được vì biết xóa cái nào, để cái nào, cái nào đặc sắc cái nào không. Cháu nghĩ nên lập thớt chỉ để đăng những clip liên quan đến WGC, các cụ có thể đăng thoải mái nhưng trong clip phải có xe WG, ko có xe là xóa, trừ clip "japan ko che" :)

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Ecologe cụ ko đặt trước và nghỉ đêm thì ra đấy lại quay vìa à :D
Đi đường xóc lòi tù và vào đến nơi nó tuyên bố vào thăm 3 lít 1 người thế là em chụp vài kiểu ảnh xong té luôn ạ. Đi dọc đường ra đầy chỗ chụp ảnh đẹp mà chả mất đồng nào :)

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Một số điểm các cụ đi qua mà cháu thấy chưa ai post ảnh nhé
Thủy điện chỗ các cụ đi mù trời bụi

Mũi giày

Đỉnh khau phạ

Cầu chỗ tú lệ

Ngọn núi hay hay chỗ tân uyên

bsphongnb

Xe container
Cháu chơi lướt thôi ạ, vì chỉ được nghỉ 2 ngày và đi mò mẫm chứ ko có thổ dân dẫn đường nên ko chơi kỹ được như hội mình ạ:)
Đợt trước cháu đi cùng đoàn với mọi người cũng bị dính phốt đo, vãi lúa cụ nhỉ

minck

Xe container
Đi đường xóc lòi tù và vào đến nơi nó tuyên bố vào thăm 3 lít 1 người thế là em chụp vài kiểu ảnh xong té luôn ạ. Đi dọc đường ra đầy chỗ chụp ảnh đẹp mà chả mất đồng nào :)
Các cụ đi mà ko nghiên cứu địa lý VN... :
-Khi đi theo đường 32 Qua Thu Cúc thì sẽ đi Tây Hoàng liên Sơn...Đường dốc thoai thoải...Nên xe chạy nhẹ nhàng êm ái.
-Khi về Từ MCC hoặc Than uyên sang phía Đông thì dc xuôi dốc ... Đường có xấu thì cũng ko bị Khoai như chạy ngược dốc :))

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Cháu mà nghiên cứu được kỹ như này thì chắc phải kinh nghiệm đi đường vài chục vạn km nữa :(
Các cụ đi mà ko nghiên cứu địa lý VN... :
-Khi đi theo đường 32 Qua Thu Cúc thì sẽ đi Tây Hoàng liên Sơn...Đường dốc thoai thoải...Nên xe chạy nhẹ nhàng êm ái.
-Khi về Từ MCC hoặc Than uyên sang phía Đông thì dc xuôi dốc ... Đường có xấu thì cũng ko bị Khoai như chạy ngược dốc :))

leminhdang

Xe tải
Đêm qua nhà cháu ko ngủ dc lang thang lên hồ tây xem cá chết tn lại gặp vk cụ nào đứng trên vỉa hè ko biết có trong hội nhà ta ko ạ

tuangiga31mes2c

Xe container
Đêm qua nhà cháu ko ngủ dc lang thang lên hồ tây xem cá chết tn lại gặp vk cụ nào đứng trên vỉa hè ko biết có trong hội nhà ta ko ạ
Cụ có thấy cái xe nó rung rung, nhún nhẩy, lắc lư ko ạ? Wagon nhà mình mà gập ghế sau lại thì...:D

Nes

Xe buýt
Cái mít băng bó chằng chịt thế kia nà thao cụ nhể

tuangiga31mes2c

Xe container
Em lại up ảnh Mù Cang Chải ạ.
Cặp bài trùng đang ủ mưu...:D

tuantintuc

Xe điện
Cái mít băng bó chằng chịt thế kia nà thao cụ nhể
Cụ nài làm nghề lquan xe đạp thì phải. Đó là hệ thống chằng buộc gá đc một/vài cái xe đạp ở sau mít đó cụ ạ.