Thảo luận W124 và những người bạn

giacmo1trieuUSD

Xe tải
Xe e E 230 đời 2000 Chả là e qua dan hàng trên off sử dụng sản phẩm tẩy kính của cụ.... Qua quảng cáo là công nghệ Đức thế mà sau khi dùng hóa chất tẩy xong thì xe e bị hiện tượng mờ như có một lớp mù phủ kính ạh. E hỏi cụ chủ cung cấp thì cụ ấy bao phải đi nhờ người đanh bóng kính sẽ hết ,cụ nào có kinh nghiệm về vụ này hoặc hiểu nguyên nhân giúp e với ạh. Còn nữa: cụ nào có địa chỉ sửa đầu CD 6 địa của mer dơi này giúp e với. Thank các cụ ạh!
Cụ thử dùng kem đánh răng lau sạch nhé

beefburger

Xe tăng
E nhờ các cụ giúp: Chả là e qua dan hàng trên off sử dụng sản phẩm tẩy kính của cụ.... Qua quảng cáo là công nghệ Đức thế mà sau khi dùng hóa chất tẩy xong thì xe e bị hiện tượng mờ như có một lớp mù phủ kính ạh. E hỏi cụ chủ cung cấp thì cụ ấy bao phải đi nhờ người đanh bóng kính sẽ hết ,cụ nào có kinh nghiệm về vụ này hoặc hiểu nguyên nhân giúp e với ạh. Còn nữa: cụ nào có địa chỉ sửa đầu CD 6 địa của mer dơi này giúp e với. Thank các cụ ạh!
Cụ làm ở nhà QUÌ đúng không? Giờ kính của cụ nhìn mờ mờ lớp trắng như phả khói vào đúng không? XIN CHIA BUỒN cùng cụ thôi hết thuốc chữa, cái xe của em cũng bị dính một kính hậu, kết quả là bác ấy thu tiền công đủ còn kính bị lội bác ấy bảo đó là do kính xe của mình có lỗi vậy nên bị. Dịch vụ CHUẨN luôn

Chỉnh sửa cuối:

Ride

Xe tăng
Xe e E 230 đời 2000 Chả là e qua dan hàng trên off sử dụng sản phẩm tẩy kính của cụ.... Qua quảng cáo là công nghệ Đức thế mà sau khi dùng hóa chất tẩy xong thì xe e bị hiện tượng mờ như có một lớp mù phủ kính ạh. E hỏi cụ chủ cung cấp thì cụ ấy bao phải đi nhờ người đanh bóng kính sẽ hết ,cụ nào có kinh nghiệm về vụ này hoặc hiểu nguyên nhân giúp e với ạh. Còn nữa: cụ nào có địa chỉ sửa đầu CD 6 địa của mer dơi này giúp e với. Thank các cụ ạh!
Cụ gọi cho cụ TTViet (cũng hay lượn ở khu vực này). chả là cụ ý mới mang xe đi mài kính (vì kính bị xước nhiều - do gạt mưa gạt vào cát + lưỡi gạt cứng ....) em nghĩ kính bị xước còn mài hết được huống chi là bị mờ. Tốn xèng thì đừng trách em nhá :D

E nhờ các cụ giúp: Chả là e qua dan hàng trên off sử dụng sản phẩm tẩy kính của cụ.... Qua quảng cáo là công nghệ Đức thế mà sau khi dùng hóa chất tẩy xong thì xe e bị hiện tượng mờ như có một lớp mù phủ kính ạh. E hỏi cụ chủ cung cấp thì cụ ấy bao phải đi nhờ người đanh bóng kính sẽ hết ,cụ nào có kinh nghiệm về vụ này hoặc hiểu nguyên nhân giúp e với ạh. Còn nữa: cụ nào có địa chỉ sửa đầu CD 6 địa của mer dơi này giúp e với. Thank các cụ ạh!
Nếu bác ở Hà Nội thì gọi cho Tuấn - 0903921568, nói anh Chấn giới thiệu. nhất định có thuốc chữa.
Xong nhớ khao bia mọi người.

Montblanc

Xe máy
Thank các cụ,E ko phai làm o lyquy dâu ạh, trả giá cho việc dại dột đo là di dánh bóng kính ở chan câu Thăng long nó chém e 1,2tr ạh. Cụ nào có địa chỉ sửa CD ko? Xe e còn có hiện ttương tăng gas là có tiếng o(ù) như tiếng côn xe máy ạh, cụ nào có kinh nghiem vụ này( hay xe cũ nào cung bị thế?)

have'nt car

Xe đạp
Anh làm ơn cho em hỏi. Cái chai vodka đó Anh mua ở đâu dạ?em thì đang ở tp.hcm. Thank trước*-:)(hình chai vodka ở trang 1.)

Chỉnh sửa cuối:

Ride

Xe tăng
Nếu bác ở Hà Nội thì gọi cho Tuấn - 0903921568, nói anh Chấn giới thiệu. nhất định có thuốc chữa.
Xong nhớ khao bia mọi người.
Có làm gì mới cho xe không anh, lâu quá k gặp anh em w124 nhớ quá, tổ chức off cái đi anh

Ride

Xe tăng

taotran

Đi bộ
Em đang có khoảng < 200tr lại mê dòng mer W124 này quá. Các cụ tư vấn cho em với:
- Tầm tiền thế có mua được con nào ngon không ợ ( em chỉ cần không chết máy giữa đường thôi :D - em còn gà lắm chưa biết gì )
- em ở SG có gara nào tốt hay có cụ nào ở đây tư vấn xem xe giúp em được không?
Thanks các cụ trước

giacmo1trieuUSD

Xe tải
Em đang có khoảng < 200tr lại mê dòng mer W124 này quá. Các cụ tư vấn cho em với:
- Tầm tiền thế có mua được con nào ngon không ợ ( em chỉ cần không chết máy giữa đường thôi :D - em còn gà lắm chưa biết gì )
- em ở SG có gara nào tốt hay có cụ nào ở đây tư vấn xem xe giúp em được không?
Thanks các cụ trước
200 thì thoải mái cụ ạ, vấn đề là cụ nhờ người có kinh nghiệm tìm cho e còn ngon thôi. Ở SG thì lại càng thoải mái hơn vì thợ SG tay nghề giỏi hơn, trong đấy cũng nhiều merc già hơn.
Quan trọng là tìm dc xe ngon và gara giỏi thôi

taotran

Đi bộ
200 thì thoải mái cụ ạ, vấn đề là cụ nhờ người có kinh nghiệm tìm cho e còn ngon thôi. Ở SG thì lại càng thoải mái hơn vì thợ SG tay nghề giỏi hơn, trong đấy cũng nhiều merc già hơn.
Quan trọng là tìm dc xe ngon và gara giỏi thôi
Dạ cái em cần là cái này đấy cụ ạ

inochi

Xe điện
Đúng là trông các cụ khoe mấy ông già này nhưng em thấy rằng già nhưng không già trông vẫn đẹp và phong độ.
Đẳng cấp 1 thời sao có thể dễ phai

khoa929

Xe hơi