W124 300E, đã có ảnh

dongnat

Xe điện
không, tính em chỉ thích chém gió, động vào việc là em né, từ bé giờ vẫn thế. Các cụ thích hóng với xem thì tự mà thi với nhau, hé hé.
chuyện nhật nheọ nó không sx xe civic nữa mà cụ tiena lại lôi vào thì em hơi e về cách nhìn nhận vấn đề của cụ, cái Civic nó 8 thế hệ rồi cụ à, giờ nó chuyển sang thế hệ thứ 9 là civic hybrid chẳng hạn, chứ nó có hủy hẳn mẫu xe đâu, mà huỷ cũng là bình thường như là giờ w124 không sản xuất nữa ấy mà. còn chuyện đua tranh xe nọ xe kia em nói cho vui thế thôi, chứ nói thực, chuyện xe nào hơn kém thì cả thế giới nó nhìn nhận, chả quan trọng cá nhân mình đánh giá chủ quan nó thế đâu. Nhưng khi em nói chuyênj Mec già đua với MDX, thấy ai cũng tủm tỉm cười, hì hì
mà các cụ không gây với lão Nexus đanh đá cá kềnh, gây với thằng nói phép như em làm gì, he he he
Xe của hãng quái nào chả khác các hãng khác, kể cả Lifan cụ tiena ạ

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
He he, bác thích chém gió thì cũng để em tập chém tí chứ, có gì không nên không phải bác bỏ quá cho nhé, em chỉ định fun chút cho vui thôi.

Ride

Xe tăng
Cafe đúng góc Tây-Nam của hồ các bác nhé (quán ngoài cùng), chỗ đó là Ngã 3 đường rộng, đỗ xe thoải mái

Vậy chốt 14h các bác nhé, ngày thứ 7 (24/7/2010)

Thôi em đi kiếm đồ để sửa xe đây, sắp đến ngày em nó gặp chiến hữu rồi :))

GLPro160

Xe buýt
OK, các bác. Thứ Bảy, 2h chiều, chỗ mọi khi.

boy_xedap

Xe điện
Thứ bẩy em không đi được tiếc quá, chưa được diện kiến bác Tienna :)

SHD

Xe điện
không, tính em chỉ thích chém gió, động vào việc là em né, từ bé giờ vẫn thế. Các cụ thích hóng với xem thì tự mà thi với nhau, hé hé.
chuyện nhật nheọ nó không sx xe civic nữa mà cụ tiena lại lôi vào thì em hơi e về cách nhìn nhận vấn đề của cụ, cái Civic nó 8 thế hệ rồi cụ à, giờ nó chuyển sang thế hệ thứ 9 là civic hybrid chẳng hạn, chứ nó có hủy hẳn mẫu xe đâu, mà huỷ cũng là bình thường như là giờ w124 không sản xuất nữa ấy mà. còn chuyện đua tranh xe nọ xe kia em nói cho vui thế thôi, chứ nói thực, chuyện xe nào hơn kém thì cả thế giới nó nhìn nhận, chả quan trọng cá nhân mình đánh giá chủ quan nó thế đâu. Nhưng khi em nói chuyênj Mec già đua với MDX, thấy ai cũng tủm tỉm cười, hì hì
mà các cụ không gây với lão Nexus đanh đá cá kềnh, gây với thằng nói phép như em làm gì, he he he
Xe của hãng quái nào chả khác các hãng khác, kể cả Lifan cụ tiena ạ
Thế mà cụ không nói sớm, làm chiều nay phải nhờ cụ Tuyên R&F điều con E200 đời 94 để chỉnh chọt lại máy móc sẵn sàng cho cuộc đua, thế mà cụ nát đã give up roài, he he. Lần sau cụ để mặc cho anh em mẹc già chém gió nhá cấm interfere nhá

Ride

Xe tăng

boy_xedap

Xe điện
Em có cái file : Mercedes-Benz W124 (200, 200E, 230E, 260E, 300E, 230CE, 300CE, 260E4MATIC, 300E4MATIC) Owner's Manual
Bác Ride có cần thì qua nhà em mà cóp.

Ride

Xe tăng
Em có cái file : Mercedes-Benz W124 (200, 200E, 230E, 260E, 300E, 230CE, 300CE, 260E4MATIC, 300E4MATIC) Owner's Manual
Bác Ride có cần thì qua nhà em mà cóp.
bác xem dung lượng bao nhiu, mail cho em phát: tmhoangbk@yahoo.com . Thanks bác.

Bác GLpro cứ mang bản cứng cho em nhá

Vekeu

Xe tải
mấy con xe già khú củ chuồi này thì coi như 1 thứ đồ chơi đi, đam mê cũng như mình chơi 4f thôi, lâu lâu thay đổi tí cho nó mới, gớm có bác này coi nó như vợ thế thì bảo sao chẳng cãi nhau, mới đụng vào tý đã trợn ngược cả lên, mà nào vợ có được bóc tem đâu mà phải mất hoà khí anh em vậy. Thôi em té :)) anh Nát cũng té luôn đi, lôi thôi mất cả bộ lazăng mới bây giờ

GLPro160

Xe buýt
Các bác,

Thớt này tôi lập ra chỉ để những ai thích dòng xe này vào đây chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm sử dụng, chứ không phải để nói những vấn đề ít liên quan đến xe pháo. Bản thân tôi cũng đã vô tình châm ngòi cho những chuyện không hay đó khi nặng lời với bác Nexus, tôi sẽ xin lỗi bác ấy ngay sau đây. Với bác Ian tôi cũng đã giải quyết ổn thỏa. Còn các bác doremonmattinh, vekeu, tôi mong rằng sau khi tôi viết những dòng này rồi thì các bác sẽ thôi không viết những lời như vừa rồi nữa.

Xin nhắc lại là những gì tôi đưa ra ở đây dựa trên những gì tôi gặp phải trong quá trình sử dụng 300E, không dựa trên sách vở, hay từ kinh nghiệm của người khác, mong các bác nhớ cho điều ấy.

Bác Nexus,

Hôm nọ tôi quá lời, bác bỏ quá cho, vẫn mong bác chia sẻ những kinh nghiệm về xe cộ mà tôi không có.

------------------

Cuối cùng là buổi cà fe chiều Thứ Bảy này lúc 14h tại hồ Đền Lừ, bất cứ bác nào sắp xếp được thời gian cứ ghé qua. Tôi sẽ mang Owner's workshop manual và OVP cho bác Ride mượn.

GLPro160

AF-1

Xe buýt
Chả hiểu đã bao giờ được ngồi lên MDX chưa mờ phát biểu như đúng dồi !!! ai lại đi vác con Mec đời Tống so với MDX ^:)^ điếu ngửi được b-)

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
Chả hiểu đã bao giờ được ngồi lên MDX chưa mờ phát biểu như đúng dồi !!! ai lại đi vác con Mec đời Tống so với MDX ^:)^ điếu ngửi được b-)
Bác nói thế làm em nghĩ MDX là cái gì cao sang lắm, cho em mượn chắc gì em đã đi. MDX mà không phải của mình thì chạy không phê bằng mer già do mình sở hữu và chăm sóc, em hơi AQ tí. Nếu bác đã chạy Mer đời Tống rồi thì vào anh em trao đổi tiếp, nếu bác chỉ "nghe nói thế" thì thôi nhé.

tienna

Xe buýt
Website
www.newtechcs.com
mấy con xe già khú củ chuồi này thì coi như 1 thứ đồ chơi đi, đam mê cũng như mình chơi 4f thôi, lâu lâu thay đổi tí cho nó mới, gớm có bác này coi nó như vợ thế thì bảo sao chẳng cãi nhau, mới đụng vào tý đã trợn ngược cả lên, mà nào vợ có được bóc tem đâu mà phải mất hoà khí anh em vậy. Thôi em té :)) anh Nát cũng té luôn đi, lôi thôi mất cả bộ lazăng mới bây giờ
Bác Vekeu nên tôn trọng anh em cùng diễn đàn một chút. Bác muốn đi xe gì, coi vợ và 4f như thế nào em không quan tâm, chỉ mong bác tôn trọng sở thích và đam mê của anh em, có gì phát biểu mang tính xây dựng thì tham gia, không thì thôi bác đừng phá thêm nhé.

SHD

Xe điện
Thôi các cụ hạ hỏa đê, châm chích nhau làm giề, mỗi người có 1 thú chơi riêng, và cuối cùng chúng cũng chỉ là phương tiện mà thôi. Các cụ đừng lời ra tiếng vào nữa cho đỡ mất fun. Bức xúc cả ngày rồi vào đây lại bức xúc nữa cho tổn thọ. Cụ GL đã có nhời xin AE chấp nhận đi, ke ke. Nếu cụ nào funy thì chiều thứ 7 mời cà phê đàm đạo ở đền lừ ạ.

themask

Xe hơi
Tìm người cùng sở thích, cùng thích khó quá!!! Toàn mấy thằng nén đá!

Các bác cứ bình luận và chia sẻ như anh em mình vẫn làm, còn bác nào thấy việc so sánh MDX với W124 là bị xúc phạm thì đem MDX đến để thử ai thua mất xe các bác nhỉ!

Civic & Altis thích thì chơi với xe của em w123 200 1982. hê hê

dongnat

Xe điện
Không dưới 10 post nói về chuyện được mất, thắng thua, rồi cá xe này cá xe nọ....sao cứ phải thua đủ thế mới thể hiện niềm đam mê à, đam mê mà hơi tý vác các đam mê của mình ra cá độ à.
Thực ra trên em đã nói khéo tránh đi cái chuyện đua tranh rồi, chả hay gì vác xe của mình ra làm trò hề cho một số người đứng ngoài chắp tay sau *** xem cả.
Em có vài lời vậy thôi, mong các cụ bình tâm lại mà nhìn lại cái đam mê của mình và cả những cái đam mê của người khác nữa, trên đời này có nhiều thứ nó song song với nhau lắm ạ
@SHD: tý nữa em qua cụ sớm, xin tý tiết vì dám cà em, khôn hồn thì dấu mấy cái xe lởm đi không có đừng trách,....................................sợ chưa, kekekek

Chỉnh sửa cuối:

boy_xedap

Xe điện