[Thảo luận] Vượt nơi cấm vượt, đấu tranh với x HP

kids0484

Xe hơi
bọn XXX hải phòng đoạn này bố láo lắm. theo em cụ nên đề nghị ông đưa sách nào ghi là đi như này là vượt ra cho tôi xem nào

mttran

Xe hơi
Website
www.doppelherz.vn
Em muốn đưa ra công luận các cụ ạ. Cụ nào giúp em 1 tay. Để giảm các oan sai cho người dân.
Cụ nào có thể pm phát nhé
Vì mục tiêu cao cả ko vì hiềm khích cá nhân

congtuan89hp

Xe tải
Em muốn đưa ra công luận các cụ ạ. Cụ nào giúp em 1 tay. Để giảm các oan sai cho người dân.
Cụ cứ phọt sơ lược cái kết quả lên cho ae đỡ chờ đợi với hóng mãi rồi. :D

Esse blue

Xe tải
Em hóng chuyện của cụ, vì tuần em đi qua đây vài lần nhưng chưa bị tóm phát nào.

Hainn1

Xe tải
Cụ chửi đcm lũ xxx ngu, giả sử xe bên kia đi chậm hoặc gặp sự cố thì toàn bộ các xe làn bên đi qua đều bị lỗi vượt sao? Mình đi đúng tốc độ và phần đường chẳng sợ bố con thằng nào!

Mr. Keen

Xe buýt
Cụ chủ làm ae thấp thỏm quá :-|

pnew

Xe điện
Cụ chửi đcm lũ xxx ngu, giả sử xe bên kia đi chậm hoặc gặp sự cố thì toàn bộ các xe làn bên đi qua đều bị lỗi vượt sao? Mình đi đúng tốc độ và phần đường chẳng sợ bố con thằng nào!
Tại 1 làn đường to đủ 2,3 xe đi song song, có cắm biển cấm vượt. Xe đi trước đi chậm 5km/h và đi sát bên phải của làn được. Khi đó vượt xe đi chậm này có phạm Luật không?
Nó đã cấm thì vượt là sai ngoài trường hợp bất khả kháng (ví dụ trường hợp xe kia gặp sự cố). Nên lý lẽ để chắc thắng là "không vượt xe"

truongson1386

Xe hơi
Ủng hộ cụ, cái này nếu lập luận tốt thì thắng 100%, nếu xxx củ chuối thì bó tay. Kiểu (quê) xxx như thế là tao đúng.
Cụ nên lập luận: Tôi không vượt ai cả, xe bên cạnh nó đi chậm hay dừng lại thì tôi cũng phải đi chậm hay dừng theo nó à. Tôi dứt khoát không công nhận lỗi,
Cụ Nói ChuẩN. nhiềU Khi x bẫY KiểU ĐÓ

Dolla2011

Xe buýt
Cụ chủ bị thủ tiêu rồi hay sao mà lặn đâu mất rồi?
Cụ update kết quả để anh em hay đi qua đây còn biết đường : làm hư xxx hoặc là bắt xxx lập biên bản đây!

Chỉnh sửa cuối:

mttran

Xe hơi
Website
www.doppelherz.vn
Vẫn đang sống đây. Tiêu cai ji mà tiêu. Có âm binh nên em dập dình tí. Các cụ cứ yên tâm. Mà hay là cụ là âm binh đấy?

congtuan89hp

Xe tải
Vẫn đang sống đây. Tiêu cai ji mà tiêu. Có âm binh nên em dập dình tí. Các cụ cứ yên tâm. Mà hay là cụ là âm binh đấy?
Tình hình thế nào thì cụ phọt lên cho ae biết đi. Em cũng rất chú ý tình huống này.

Rua vi vu

Đi bộ
Cụ chủ xuống hp bị xã hội thâm ủ lò hay Sao ma ngậm hột thị thế nhỉ .

yeuem89

Xe máy
Cụ chủ ơi, em đã dành thời gian đọc liền từ trang 1 đến tận trang 12 này đấy.
Cụ giải quyết với xxx đến đâu rồi ạ? Post lên cho tụi em xem với.

mttran

Xe hơi
Website
www.doppelherz.vn
Anh T đội trưởng báo em chú cứ xuônga thì gọi báo trước a. Nhưng mà em mới bị cấy chỉ 38 mũi đang nằm nhà nghỉ ngơi. Đội ko gq được đẩy lên phòng, phòng chửi bới ầm ĩ (cái thằng lập bb) bảo em về đội rồi bàn, em éo về. Em bảo là các ông hẹn tôu ở đây giờ đi đâu thì ghi vào giấy này, thế là ghi giới thiệu về đội. Có cô csv lóng ngóng gọi ku kia về nó tránh em hay là nó bận gì đó ko về dc hay sao í... cô ấy bảo bây giờ tôi sẽ đi cùng anh lên trên phòng có cả đồng chí kia lên báo trực tiếp với lãnh đạo phòng và xử lý tại chỗ:
Em: ok, toi đc phòng bảo đến đây thì tôi ở đây bây gườ chị làm gì là việc của chị còn ko gq được hay như nào thì ghi vào đây...
Lai ghi rồi đi lên phòng: nội bộ các đồng hí điện loạn cả lên cả chửi bới cáu bẩn (lẫn nhau) em nhìn mà bynf cười.
Chốt lại đến 4h30 phòng bảo em: anh về đội anh đội trưởng muốn nói chuyện với anh và qiair quyết luôn.... :)
Em về gặp anh T đội trưởng anh em vui vẻ và a ấy đang có khách và chưa xem clip nên ghi lại số đt em và baot giờ muộn (18h với cả ko có giấy tờ của chú ở đây a ko làm hì đươc). Thôi chú về rồi mai kai xuống được gọi trước ho ang...
Từ đó đến nay em chưa xuống, hôm xưa gọi a T anh bảo là a đã họp cả đội về việc của em....
Em xuống đây...

Thì tội 1 chưa ngã ngũ em muốn ý kiến tôuj 2
Sách nhiễu dân đẩy đi đẩy lại
(Hôm đó 12/9 mặc dù đi lại nhưng e ko nản ko thất vọng vì thấy phòng và đội lúng túng đẩy nhau chửi nhau
Em có đủ ghi âm nhưng chưa rảnh để cắt file

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xì hơi lốp
Anh T đội trưởng báo em chú cứ xuônga thì gọi báo trước a. Nhưng mà em mới bị cấy chỉ 38 mũi đang nằm nhà nghỉ ngơi. Đội ko gq được đẩy lên phòng, phòng chửi bới ầm ĩ (cái thằng lập bb) bảo em về đội rồi bàn, em éo về. Em bảo là các ông hẹn tôu ở đây giờ đi đâu thì ghi vào giấy này, thế là ghi giới thiệu về đội. Có cô csv lóng ngóng gọi ku kia về nó tránh em hay là nó bận gì đó ko về dc hay sao í... cô ấy bảo bây giờ tôi sẽ đi cùng anh lên trên phòng có cả đồng chí kia lên báo trực tiếp với lãnh đạo phòng và xử lý tại chỗ:
Em: ok, toi đc phòng bảo đến đây thì tôi ở đây bây gườ chị làm gì là việc của chị còn ko gq được hay như nào thì ghi vào đây...
Lai ghi rồi đi lên phòng: nội bộ các đồng hí điện loạn cả lên cả chửi bới cáu bẩn (lẫn nhau) em nhìn mà bynf cười.
Chốt lại đến 4h30 phòng bảo em: anh về đội anh đội trưởng muốn nói chuyện với anh và qiair quyết luôn.... :)
Em về gặp anh T đội trưởng anh em vui vẻ và a ấy đang có khách và chưa xem clip nên ghi lại số đt em và baot giờ muộn (18h với cả ko có giấy tờ của chú ở đây a ko làm hì đươc). Thôi chú về rồi mai kai xuống được gọi trước ho ang...
Từ đó đến nay em chưa xuống, hôm xưa gọi a T anh bảo là a đã họp cả đội về việc của em....
Em xuống đây...

Thì tội 1 chưa ngã ngũ em muốn ý kiến tôuj 2
Sách nhiễu dân đẩy đi đẩy lại
(Hôm đó 12/9 mặc dù đi lại nhưng e ko nản ko thất vọng vì thấy phòng và đội lúng túng đẩy nhau chửi nhau
Em có đủ ghi âm nhưng chưa rảnh để cắt file
Làm sẵn quả đơi khiếu nại, tội nạm quyền, lập BB bừa bãi, sách nhiễu người dân, yêu cầu bồi thường thiệt hại vật chất cũng như tổn thất về tinh thần. Sắp ĐH12 roài, các bác đang soawns...

dumi

Xe máy
hay quá hóng tin cụ chủ từng ngày, phải ra ngô khoai cho dân đỡ khổ

boymissyou

Xe tải
Website
www.ailatrieuphu.org
Đường không phân làn, đi như cụ là vượt xe khác rồi, mà lại vượt chỗ đường giao nhau, thì là vi phạm rồi. Đoạn ấy nhiều khi còn bị bắt vượt phải nữa ấy lỵ. Sorry cụ nhé.
Cụ nói như mứt! Em thật! Thế cụ đang đi song song với 1 thằng! Thằng kia thấy xxx nó giảm tốc độ vì sợ ( trường hợp này đầy ) cụ thì đek sợ xxx cụ cứ vững chân ga , xxx nó gọi cụ lại do cụ vượt xe , cụ chịu dc ko ?