[Funland] Vừa có bắn nhau ở Từ Sơn

Audi1978

Xe hơi
Bắc ninh bây giờ loạn rồi các cụ ợ

bipboemlaxichlo

Xe điện
em kê dép hóng

DODuySon

Xe tăng
tin mới ạ. Có thêm một băng XHT HP mới nhập vào hiệp hội trả thù TS. Khiếp quá. Góp thêm 200 ong ve và một lượng lớn đồ chơi, nóng lạnh đủ cả. Đang thương lượng ạ. XHT TS vụ này đang lo mưu kế để chống lại. Không biết thế nào, nhưng tại thời điểm lúc này, XHT ở ngoài đường ở TS đang chui đâu hết. Không thấy bóng dáng ai cả. Em đi xe ôm cũng thanh thản ghê. Thế mà lúc đầu còn sợ ạ:D
Em đang ở Từ Sơn đây thưa cụ Ku.

thanhngoc286

Xe đạp
đại ka xht từ sơn giám đối đầu với xht Hp chỉ có ae C và D cư thôi.mẫu thuẫn ngầm khá lâu rồi các cụ a.từ vụ bắn nhau ở baz Zclub,đến vụ bắn vào quán karaoke luna...ko biết có giàn xếp đc k?...

tran van tuan 1

Xe tải
Vưỡn chưa có báo chính thống nào đăng,thua các cụ xe ôm nhà mình rồi.Tin tức của các cụ chém lung tung cả,thế mà trúng!

Cúc cù cu

Xe điện
đại ka xht từ sơn giám đối đầu với xht Hp chỉ có ae C và D cư thôi.mẫu thuẫn ngầm khá lâu rồi các cụ a.từ vụ bắn nhau ở baz Zclub,đến vụ bắn vào quán karaoke luna...ko biết có giàn xếp đc k?...
vụ này đang dằng co nhau. hay lém. Thế nào lòi ra 1 cụ xxx nhận rằng mình có tý mầu:D

Cúc cù cu

Xe điện
Mụ Cu mấy hôm nay không buôn hàng trắng nữa à!:-??
em đợi đến CN, dạo này em hay chạy khắp nơi nên ko có thời gian rảnh lắm, ngày nghỉ thì người ta nghỉ, nhưng xe ôm thì là thời gian kiến xiền ạ:D, Hẹn cụ tối chủ nhật 15 chap nhé:D

Điều hòa và lọc không khí tổng 0923.839.279
Website
dieuhoagiagoc.net
Chết chết.mai e cũng về Bắc ninh.Hận nỗi lại là thuận thành ko e tìm bà bán nước có cái cốc đạn bắn vào ko vỡ hỏi luôn cho các cụ lắm bắt tình hình :))>cụ cúc cu bà bán trà đá bên e ngồi đối diện với bà bán trà đá cụ hỏi đấy.:))

tudi2007

Xe tải
Z club cổ phần chủ yếu là T.C , khoảng 10 tỷ.
Mở được 3 tháng , xxx BN phải van vỉ T.C tạm đóng cửa vì chỉ trong 3 tháng mà có mấy vụ bắn nhau . Cũng chủ yếu vì nó là con gà đẻ trứng vàng , dân chơi đổ về đấy cả , đơn cử : 1 chai nước ngọt giá 200k ...thì đủ hiểu màu mỡ thế nào .

Từ Sơn cách tháng lại có vụ " đòm nhau " . Băng nhóm nhiều như cỏ . Chỉ khổ các xxx trẻ , đứng giữa 2 làn đạn : Sếp và XHT .
Em cũng hóng được chuyện , tết vừa rồi , lãnh đạo 1 phường cắt 1 tổ đứng canh trước cửa nhà 1 XHT ( dạng tép ) vì sợ nó ...đốt pháo . Pháo vẫn được đốt ( 2 bánh ) nhưng ở ...căn nhà khác của tay XHT này , cách đó gần 2 km . Thậm trí , ong ve của tay ấy còn nhăn nhở : bọn tôi không đốt , các ông ngồi chơi cũng chán .

Cũng chỉ mới cách gần 3 tháng , vụ T.Th bắn T.C thủng bụng vẫn còn nóng . Nạn nhân là trùm ở khu Ninh Hiệp - dốc Lã , lại có bà cô làm lớn ở VKS nên coi trời bằng vung . T. Th ( tay súng tồi vì cách hơn mét , bắn 2 phát mà chỉ làm đối thủ bị thương ) tiếng tăm còn có phần nổi trội hơn cả nạn nhân , thậm chí vào thời điểm hiện tại , còn được xếp ngang hàng với bác T. C , chủ Z club . T.Th chính là cháu của bà trùm tín dụng - H.Th - trong vụ bắt bạc chùa Dận ( hiện vẫn nằm khám ) , tuy trẻ tuổi nhưng cực giàu . Tiếng tăm T.Th , XHT vùng Đông Anh , Hải phòng còn phải nể .

Dân tình bị sốc khi chứng kiến vụ đó , cứ nghĩ vận nhà T.Th đã lụi , ai dè sau khi tạm lánh hơn tháng , được xxx " động viên " , nay anh đã về . Còn XHT T. C ( nạn nhân ) thì sau 3 tháng dưỡng thương , dân đen cũng đã thấy anh dùng điểm tâm ngoài chợ dốc Lã .

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
mai em gọi hỏi ông anh bên thị đội từ sơn rùi em hóng các cụ mợ

LandRover_311

Xe tải
Hóng đến 27 trang đọc mỏi mắt mà cụ Cu chưa thêm j cho a e , rồi còn mấy cụ quan hệ rộng hưa hẹn thể hiện quan hệ cũng chưa thêm đc j làm cổ em dài đúng 2,7m rồi......................