[Funland] Vừa có bắn nhau ở Từ Sơn

Cúc cù cu

Xe điện
Kụ đúng là bốc phét, chúa phét , phét ......như thật:-|. Kụ dự là kết sẽ ra sao, ở BN trước có vụ hoa cải nổ điếc tai mà thế quái nào sau lày trong hồ sơ lại ghi nà : " nổ nốp xe oto" cho nó nành ( nổ lốp xe mà vỡ cả 2cửa kính, sợ thật ) . Kụ có tin k, em dự kụ laf chúa phét thì cũng k hài hước đuợc như vậy
nói đến vụ này ko chỉ là hài kịch mà còn là màn chào hỏi. phó xxx lúc đấy đỡ 1 nhát, mấy 2 củ tỏi đấy cụ ạ, vụ này nếu để bg thì coi như xong. nhưng vụ vừa rồi chưa chắc, em dự khả năng có cả xxx ngầm ở phi đội gà bay ở gần đấy. biết trước thời gian bọn XHT kia đến tỉa chuồn chuồn nên mới có 1 cái cờ nhíp rõ lắm cụ ạ:D
Còn vụ bắn chuồn chuồn này chỉ sau 2 phút có tiếng nổ xxx trển đã biết rồi cụ ạ, nên đến em hay hóng hớt xe ôm cùng đinh ba gác mà còn dự đoán già đoán non được. ngay như ô dâm trí hn mới đăng đúng sau 2 ngày bòm nhau:D.hihihi

Chỉnh sửa cuối:

Trang Hiếu

Xe hơi
bg em mới ol được, Thế hoá ra từ hôm nọ tới giờ chém gió bốc phét lại đúng à các cụ?:D
Công nhận là thông tin của nghiệp đoàn xe ôm của cụ CU phủ sóng rộng, thông tin nhanh, chính xác thật=D>

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Ngày trước em có học ở thủy sản 1 thời gian.Thấy tệ nạn mạnh phết nhất là khu chùa dận.Em nói thật dân hải phòng có tiếng thật nhưng từ sơn nó cũng chẳng kém đâu ạ
Cuk học thủy sản năm bnhi ạ. Trườg củ cụ là nhiều con boss ở tỉnh và nghiện cũng nhiều lắm đấy nhé.

Cúc cù cu

Xe điện
E đang ngồi hóng tiếp tập 2, ko biết đến bao giờ mới xuất bản vậy cụ 3C?
sắp có tập 2 rồi đấy cụ ạ, VTV dự báo là 7 ngày sau sẽ có mưa to:D, có thể đang chuẩn bị lực lượng, hình như mới đấy nhất e thấy bảo là có cả từ QN xuống, ghê quá, kiểu này em chả dám bén mảng đến đấy đâu, sợ bòm lắm...huhuhuhuuh

Captiva555

Xe tăng
báo chí đăng cái vụ đi xe lexus truy sát có phải tập 2 hay chỉ là tập 1 hả cụ Cu

khanh.yb.bavi

Xe hơi
ngày càng loạn..ko biết bọn nó mua súng ở đau nhỉ...

khanh.yb.bavi

Xe hơi
từ sơn mấy hôm nay nhiều sacndan quá...ko biết có phải ảnh hưởng của kinh té ko

Captiva555

Xe tăng
em hóng các cụ chém thấy 2 bên dàn trận bòm chíu, nay đọc báo thấy mỗi bên nã còn bên kia chỉ có chạy làm em lại tưởng tập 2 đi trả nợ nhanh thía

nha choa

Xe hơi
bây giờ càng ngày càng táo tợn

Kia DVD 5.1

Xe tăng
sắp có tập 2 rồi đấy cụ ạ, VTV dự báo là 7 ngày sau sẽ có mưa to:D, có thể đang chuẩn bị lực lượng, hình như mới đấy nhất e thấy bảo là có cả từ QN xuống, ghê quá, kiểu này em chả dám bén mảng đến đấy đâu, sợ bòm lắm...huhuhuhuuh
Loạn nhỉ.. thế chứng tỏ XHT cũng chẳng coi XX từ trên xuống dưới ra cái gì, chắc cũng mất khá nhiều xiền nuôi các chú ấy mà chẳng được việc gì.. Em nhớ cách đây mấy năm em chạm với mấy chú XHT ở Sầm Sơn, chúng nó kéo nhau đến KS em ở rùm beng lên rồi đòi đập cả khách sạn ra, trong khi chủ KS cũng có máu mặt ở đó ngồi im mặt xanh như ít nhái.. em thấy có biến đành phải gọi ra XX Bộ nhờ can thiệp.. XX Bộ gọi thẳng cho XX Tỉnh đề nghị xuống giải quyết, XX tỉnh gọi cho XX thị xã Sầm Sơn, chỉ vài phút là Trưởng thị xã trực tiêp kéo quân xuống để chỉ đạo.. thế mà lúc đó thằng XHT vẫn ngông cuồng chửi bới các kiểu và vẫn tuyên bố "bọn mày đập nát cái KS này ra, tội vạ đâu tao chịu", thằng Trưởng thị xã đứng đó phải phi thẳng ra chắn trước mặt thằng đó quát "mày coi tao ra cái gì đây?".. và rồi thằng Trưởng thị đó khuyên đoàn của em nên về HN chứ ở đây không đảm bảo an toàn được đâu. M..ịa thằng Trưởng XX của thị mà còn nói thế thì ai dám ở lại nữa và thế là đoàn nhà em đành phải thu dọn đồ đạc về HN dù vừa mới đến lúc chiều.. XX ở đó phải cho xe dẫn đường và khóa đuôi để đưa đoàn nhà em ra khỏi địa phận Hoa Thanh Quế.. Thế mới biết XHT nó chẳng coi XX ra ch..o.. á gì ạ \:D/

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Mà em không hiểu cái vụ trước nó diễn ra khá lâu rồi mà giờ báo chí mới lên tiếng, như thế thì đâu còn là tin hot nữa.. cụ Cu phải cẩn thận đấy, em sợ mấy ông báo chí tìm hiểu OF thấy tin tức toàn nóng hỏi và chém gió toàn đúng thế là quay ra đi săn lùng cụ <:-P

bipboemlaxichlo

Xe điện

ditimemtrongmua

Xe tải
Loạn nhỉ.. thế chứng tỏ XHT cũng chẳng coi XX từ trên xuống dưới ra cái gì, chắc cũng mất khá nhiều xiền nuôi các chú ấy mà chẳng được việc gì.. Em nhớ cách đây mấy năm em chạm với mấy chú XHT ở Sầm Sơn, chúng nó kéo nhau đến KS em ở rùm beng lên rồi đòi đập cả khách sạn ra, trong khi chủ KS cũng có máu mặt ở đó ngồi im mặt xanh như ít nhái.. em thấy có biến đành phải gọi ra XX Bộ nhờ can thiệp.. XX Bộ gọi thẳng cho XX Tỉnh đề nghị xuống giải quyết, XX tỉnh gọi cho XX thị xã Sầm Sơn, chỉ vài phút là Trưởng thị xã trực tiêp kéo quân xuống để chỉ đạo.. thế mà lúc đó thằng XHT vẫn ngông cuồng chửi bới các kiểu và vẫn tuyên bố "bọn mày đập nát cái KS này ra, tội vạ đâu tao chịu", thằng Trưởng thị xã đứng đó phải phi thẳng ra chắn trước mặt thằng đó quát "mày coi tao ra cái gì đây?".. và rồi thằng Trưởng thị đó khuyên đoàn của em nên về HN chứ ở đây không đảm bảo an toàn được đâu. M..ịa thằng Trưởng XX của thị mà còn nói thế thì ai dám ở lại nữa và thế là đoàn nhà em đành phải thu dọn đồ đạc về HN dù vừa mới đến lúc chiều.. XX ở đó phải cho xe dẫn đường và khóa đuôi để đưa đoàn nhà em ra khỏi địa phận Hoa Thanh Quế.. Thế mới biết XHT nó chẳng coi XX ra ch..o.. á gì ạ \:D/
Cụ chắc số má cũng nhiều đới nhỉ? :D

DODuySon

Xe tăng
Vâng chuyện của cụ cũng là chuyện thường ngày ở các Huyện mà, răng với môi mà. Ở BN coffee đen còn đến cả nhà vice XXX tỉnh chửi ,rằn ri &áo giáp oai là thế còn đứng chào cờ có dám nhao vào đâu, sau lại phải gọi cà phê đen để nói chuyện với cà phê nâu hộ. K tin cụ hỏi cụ Ku, em nói sai em k phải làm...mèo.