[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Bemagauvn

Xe điện
Bên voz thâý bảo nữ chính làm đoàn phường, nam chính là CA bên Thành phố, còn Ck nữ chính là CA huyện. Toàn đồng chí đồng đội hại nhau thế này thì hỏng. Haha
Em không tin lắm. Vì LLVT bình thường đều phải luyện tập vũ thuật, kiểm tra bắn súng các thứ các thứ…
Đu dây T11 hơi khó tí dưng đâu làm khó được người có nghề. Mà chắc đu cũng nhiều không tự nhiên dây đâu ra:@)

Sfgs

Xe buýt
Trai tân gái goá thì chơi
Đừng nơi có vợ , chớ nơi có chồng
Các cụ xưa dạy chả sai tý nào các cụ ạ
Xã hội giờ nó thoáng cụ ạ. Công sở thì cũng nhiều lắm. Cái này do đạo đức dạy dỗ của mỗi người thoii

Sfgs

Xe buýt
Em không tin lắm. Vì LLVT bình thường đều phải luyện tập vũ thuật, kiểm tra bắn súng các thứ các thứ…
Đu dây T11 hơi khó tí dưng đâu làm khó được người có nghề. Mà chắc đu cũng nhiều không tự nhiên dây đâu ra:@)
CA quận với phường toàn ăn nhậu là chính cụ ạ, bên cơ động mới là luyện tập nhiều.

Dacia90

Xe tăng
Đúng vậy cụ, chưa kể là mồ hôi tay nó trơn, dây thừng loại gì, nói chung chơi ngu thôi
Làm gì cũng phải tập luyện, chưa nói đến trong lúc khẩn cấp. Coi clip này thấy ngoài cơ tay, dây thừng to, thì cách đặt 2 bàn chân vào dây có tác dụng như cái phanh cũng rất quan trọng.

mrspooky

Xe tăng
Án mạng chứ chả chơi đâu cụ, thẳng này ghen kinh khủng, vì thế hay cãi nhau với vợ. Mà cô vợ lại trẻ, hay tính hướng ngoại.
Phí của giời, em như lão em cứ chén fastf..ck rồi ôm đồ lên cơ quan ngủ với bảo vệ. Khú khú. Đùa chứ lão thế là chuẩn, chả dại gì lao vào 1 trong đệ tam đại kỵ “con thầy vợ bạn gái cty” cụ nhề.

Sfgs

Xe buýt
Làm gì cũng phải tập luyện, chưa nói đến trong lúc khẩn cấp. Coi clip này thấy ngoài cơ tay, dây thừng to, thì cách đặt 2 bàn chân vào dây có tác dụng như cái phanh cũng rất quan trọng.
Đúng vậy cụ,,cái này phải tập luyện thường xuyên.

Roman

Xe điện
tử trận vì ồn.

Vaodoi0087

Xe đạp
E đã từng, nhưng chưa bh e dám về nhà.

Bemagauvn

Xe điện
Phí của giời, em như lão em cứ chén fastf..ck rồi ôm đồ lên cơ quan ngủ với bảo vệ. Khú khú. Đùa chứ lão thế là chuẩn, chả dại gì lao vào 1 trong đệ tam đại kỵ “con thầy vợ bạn gái cty” cụ nhề.
Em chỉnh chút là Cơm Thầy ạ, ý là người dạy mình sau mình có cơ hội thì không cướp cơm cướp mối không có đạo nghĩa… đại khái thế! Cái vợ bạn thì ok, vụ gái cty thì thêm vào sau này, chứ em thấy các cụ ý có né gái cty đâu, tình công sở giờ hot trend 😡.
Sau cứ nói chệch thành hiểu nhầm. Chứ Offer các cụ ý cả con cả thầy ăn được ăn tuốt 😞.

Xe nội lước

Xe container
Sợ quá. Một cái chết lãng xẹt và đáng xấu hổ cho những người thân của 2 bên.
Cá nhân em luôn tránh xa những em đã có chồng, lớ ngớ mang vạ và còn mang nhục luôn.
Tức là cụ đốc tờ rất chịu khod đến gần các em chưa chồng 🤣

Xe nội lước

Xe container
Em hầu cc tí chuyện hài nhá. (Em đọc lâu rồi ).
Ở dưới âm phủ có mấy ông đàn ông ngồi tán gẫu.. ông thứ nhất hỏi ông thứ 2 : sao ông chết ?.
- tôi ngày nào cũng chạy td từ tờ mờ sáng, vẫn con đường quen thuộc. Bỗng hôm ấy 1 cái tủ lạnh rơi từ tầng 5 tòa nhà mặt đường xuống trúng đầu tôi. Thế là tôi xuống đây.
Thế còn ông , sao chết ?
- tôi đi làm về lúc sớm tinh mơ..vợ tôi luống cuống , đầu tóc rối bù ra mở cửa..tôi chạy ngay đến cửa sổ thì thấy 1 thằng cởi trần, quần đùi đang chạy. Tôi vác ngay cái tủ lạnh ném trúng đầu nó..nhưng sau tôi biết mình nghĩ oan cho vợ. Tôi hối hận quá mà chết.
Ông thứ 3 ngồi nghe bỗng hét toáng lên : trời ơi ! Giá như hôm ấy ông mở cái cánh tủ lạnh ra thì giờ này cả 3 ta đều còn sống..
🤣

longtu210

Xe điện

Công an thành phố bảo sao chén mẹ nó vợ của công an huyện :D

pandahn

Xe điện
Cụ nghi có khi chuẩn đấy.
Hồi 5 năm trước có mấy vụ cháy, các nhà đổ xô mua dây+ ròng rọc gắn ban công. Em lên nhà thằng bạn t22 nhìn xuống đã rủn mệ người. Hỏi mày sắm cái đó đã thử trèo phát nào chưa - nó bảo đếu, mua cho có thôi :))
Em đố cụ nào dám thử đấy :)
Thiếu hiểu biết + phi thực tế mới bỏ tiền ra mua cái đấy :))

Trạng thái
Thớt đang đóng