[Thảo luận] Vụ ngã tư trương định

gialinh_nguyễn

Xe buýt
Túm cái váy lại là giống cụ Thịnh như đã có trên OF thôi! Đa số các cụ mồm to giật tít kêu phải cho ra ngô ra khoai đều bị bịt bằng lý do lý trấu đại loại như cái BVS bitj mồm chị em thoai! Chán vãi!

Libor

Xe điện
Túm cái váy lại là giống cụ Thịnh như đã có trên OF thôi! Đa số các cụ mồm to giật tít kêu phải cho ra ngô ra khoai đều bị bịt bằng lý do lý trấu đại loại như cái BVS bitj mồm chị em thoai! Chán vãi!
:)) cụ này phán mới chuẩn này! Em vod cho cụ! :)

vùng ven đô

Xe buýt
Trong cuộc sống của xã hội có những điều bắt ta phải làm trái với lương tâm, mặc dù mình rất muốn.

tunghtd

Xe tải
Các cụ cứ nóng thế, cụ Lý đã xin phép đi nghỉ rồi thì để cụ đấy đi rồi sẽ có chuyện hay mang về. Em tin vậy!

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Sau khi nghe câu chuyện em tủng lơ mơ như sau:

Cụ nào bị bắt ở ngã tư thì cứ yêu cầu lập biên bản . chắc chắn một điều xxx không giám lập, nếu xxx lập biên bản các cụ cầm biên bản đưa cho libor.

Chuyện Libor như sau:

tổ trưởng và đội trưởng gọi điện rất nhiều ( tao éo nghe máy của chúng mày) . Gọi nhều không được xxx tìm theo dấu vết của đăng kí xe và nhờ tai mắt đến tận dinh thự nhà cụ Libor,

xxx bấm chuông
người gúp việc mở cửa, các anh hỏi ai?
xxx chị cho hỏi đây có phải nhà anh......Dũng
gúp việc : dạ phải
xxx : anh có nhà không ?
GV : có ạ
XXX : chị làm ơn cho chúng tôi gặp
Gv: anh ấy trên tầng đang lướt web o to fun mời các anh vào
GV: cậu Dũng có khách
Libor : chào các
xxx: vâng chào anh , bọn em tìm nhà anh khó quá! truóc tiên em có chai chivas 18 + cây thuốc song hỉ nhờ mua tung của, Phong bì trong đó có....+ giấy tời xe :). trình bày zasfbsdfdkf dài quá em không kể hết
Kết:
Libor: các anh biết nhận lỗi là rất tốt nhưng các anh nên làm gì cũng theo văn bản và pháp luật. Người dân họ lên diễn đàn than vãn quá!
xxx;( trong bụng căm lắm rồ nhưng vẫn phải cườii) vâng em về chỉnh lại mấy thằng nó, chúng nó mới vào nganh chưa rõ luật
libor: cho tất chúng nó đi học bổ túc đi
xxx ; khổ lắm anh ạ toàn thành phần con ông ...... cháu ông .... !
Libor: tửong gì, các chú không làm được để anh sử cho
xxx.: thôi anh ạ . Em cảm ơn anh , chúng em xin phép . Hôm nào rãnh anh em mình giao lưu
Libor: cảm ơn

Em xin hết

(em dự)

Chỉnh sửa cuối:

banhchuoi

Xe hơi
Haizzz, ít ra cụ Libor cũng phải có một nhời, để anh em tìm kím vất vả quá cơ [-(

blackpaint

Xe container
Sau khi nghe câu chuyện em tủng lơ mơ như sau:

Cụ nào bị bắt ở ngã tư thì cứ yêu cầu lập biên bản . chắc chắn một điều xxx không giám lập, nếu xxx lập biên bản các cụ cầm biên bản đưa cho libor.

Chuyện Libor như sau:

tổ trưởng và đội trưởng gọi điện rất nhiều ( tao éo nghe máy của chúng mày) . Gọi nhều không được xxx tìm theo dấu vết của đăng kí xe và nhờ tai mắt đến tận dinh thự nhà cụ Libor,

xxx bấm chuông
người gúp việc mở cửa, các anh hỏi ai?
xxx chị cho hỏi đây có phải nhà anh......Dũng
gúp việc : dạ phải
xxx : anh có nhà không ?
GV : có ạ
XXX : chị làm ơn cho chúng tôi gặp
Gv: anh ấy trên tầng đang lướt web o to fun mời các anh vào
GV: cậu Dũng có khách
Libor : chào các
xxx: vâng chào anh , bọn em tìm nhà anh khó quá! truóc tiên em có chai chivas 18 + cây thuốc song hỉ nhờ mua tung của, Phong bì trong đó có....+ giấy tời xe :). trình bày zasfbsdfdkf dài quá em không kể hết
Kết:
Libor: các anh biết nhận lỗi là rất tốt nhưng các anh nên làm gì cũng theo văn bản và pháp luật. Người dân họ lên diễn đàn than vãn quá!
xxx;( trong bụng căm lắm rồ nhưng vẫn phải cườii) vâng em về chỉnh lại mấy thằng nó, chúng nó mới vào nganh chưa rõ luật
libor: cho tất chúng nó đi học bổ túc đi
xxx ; khổ lắm anh ạ toàn thành phần con ông ...... cháu ông .... !
Libor: tửong gì, các chú không làm được để anh sử cho
xxx.: thôi anh ạ . Em cảm ơn anh , chúng em xin phép . Hôm nào rãnh anh em mình giao lưu
Libor: cảm ơn

Em xin hết

(em dự)
Cụ dự đúng đấy ợ... nhưng em dự kiểu gì cụ Lý chả chửi cho câu: các ông ngu bỏ mẹ... =)) =)) =)). Các cụ khác có thể biết có thể không biết rằng các cụ có làm gì thì xxx vưỡn bắt ở đó nhá. Các cụ có cứng đến mấy cũng không bao giờ làm cho xxx không ăn xiền ở chỗ đó đâu nên tốt nhất là thêm kinh nghiệm cho anh em thôi. Các cụ mà thay đổi được thì em ạ các cụ luôn nhá.

Rickyman

Xe điện
Vụ này xóa có chủ trương, nếu không dính vào câu chửi ngu xxx thì bây giờ có nhiều chuyện để nói ròi. Mà bây giờ ngoài cái tài đối ứng với xxx em còn biết thêm cụ Lý có tài câu view...lấp la lấp lửng, vãi thật!

tranvi

Xe máy
Vẫn hóng các Cụ ạ...

nvthu

Xe buýt
Chắc bác chủ lại bị anh XHT nào đó tẩn cho một trận nên nhờ mod xóa rồi

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cụ dự đúng đấy ợ... nhưng em dự kiểu gì cụ Lý chả chửi cho câu: các ông ngu bỏ mẹ... =)) =)) =)). Các cụ khác có thể biết có thể không biết rằng các cụ có làm gì thì xxx vưỡn bắt ở đó nhá. Các cụ có cứng đến mấy cũng không bao giờ làm cho xxx không ăn xiền ở chỗ đó đâu nên tốt nhất là thêm kinh nghiệm cho anh em thôi. Các cụ mà thay đổi được thì em ạ các cụ luôn nhá.
Em với cụ cá đi . Nếu xxx bỏ luôn khoản bắt láo giám lập biên bản thì mất gì em cũng chơi . Vì vậy cụ nào bị bắt như trên cứ yêu cầu lập biên bản là có chivas 18 để uống nhé :))

moc xit

Xe buýt
bên tay phải trước auto bank có biển cấm rẻ trái, các cụ để ý là sẽ thấy, em nghĩ các anh cảnh sát ko sai đâu ợ

blackpaint

Xe container
Em với cụ cá đi . Nếu xxx bỏ luôn khoản bắt láo giám lập biên bản thì mất gì em cũng chơi . Vì vậy cụ nào bị bắt như trên cứ yêu cầu lập biên bản là có chivas 18 để uống nhé :))
Cá gì cơ cụ? Em chả nói đúng ý cụ còn cá gì nữa. xxx vẫn bắt ở đó, mềm nắn rắn buông, gặp gà vẫn thịt như thường.

Libor

Xe điện
Báo cáo các cụ nhanh thì tối nay, chậm thì tối mai vụ này sẽ lên sóng VTV ạ... thời gian nào phát sóng em sẽ đưa lên để các cụ theo dõi! :)

Đây không phải lần đầu em xử lý tình huống này ở đây, mà ngày 2/3/2009 em đã có bài về chỗ này rồi ạ! Nó đây ... mời các cụ xem lại!

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Báo cáo các cụ nhanh thì tối nay, chậm thì tối mai vụ này sẽ lên sóng VTV ạ... thời gian nào phát sóng em sẽ đưa lên để các cụ theo dõi! :)
Uầy, to dư lày cơ hả cụ, em phải theo hogns cụ rồi 8-}

_Boeing_

Xe buýt
Cụ lại làm ae hồi hộp rồi.sao bảo sau vụ thịt dog hôm qua thì nhận huynh đệ với xxx rồi.thế vẫn chiến à....hihi.

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn

Đây không phải lần đầu em xử lý tình huống này ở đây, mà ngày 2/3/2009 em đã có bài về chỗ này rồi ạ! Nó đây ... mời các cụ xem lại!

Thế chớ, chẳng bõ công cháu rót rịu hầu Cụ.

Cũng chả giải quyết được gì đâu vì đâu phải lái xe nào cũng lên off mà tránh đâu. Các xxx vẫn kiếm như thường. Chẳng ai từ bỏ cái mỏ lộ thiên khai thác tiền tươi như thế :P