[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mít tố nữ

Xe tăng
Dị như Michael jackson là cùng. Rồi con ông ta có sướng không nhỉ.
Em nghĩ như cụ ấy đã nêu chú em cụ nhận thức được chú ấy là người trăng hoa, không có cam kết chung thủy được với cô nào để có hôn nhân bền vững thì chú em ấy đã có lựa chọn tốt nhất cho chú ấy và gia đình rồi.
Còn bọn trẻ con thì cần nhất vẫn là tình yêu thương chứ không phải yêu chiều nhé và sự chăm sóc, thì em mong với những người có đủ bản lĩnh để lựa chọn thì cũng đủ thông minh để nuôi dưỡng lựa chọn của mình.

fadco

Xe container
Bộ trưởng đấy chym có cửng đc quái đâu nên lấy u60 về cho vui cửa vui nhà chứ rước u20 nó lại cho rổ sừng :P
Cũng tính cả rồi đấy chứ ko tự nhiên đâu

Còn nghe chuyện chị tôi, bạn tôi, đồng nghiệp tôi thì đừng tranh luận cho mệt. Giống như chú tôi cậu tôi mới trúng vietlot. Đấy, ra mua đi mà trúng :))
Cụ nhầm rồi, vừa đẻ thêm 1 đứa đấy:)))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Nhà bạn em có ông chú út u40, cao to đẹp zai, tiền nhiều chịch gái trẻ như gà, thay ny như thay áo toàn 2k.

Ông bà giục lấy vợ nhất định ko lấy, kêu tao thấy bạn bè ly hôn nhiều, ly hôn xong con nó theo mẹ thế là mất con, tính tao ko chung thuỷ đc với ai thì lấy làm gì cho khổ.

Vừa rồi bế đâu về 2 đứa 1 zai 1 gái thuê osin chăm nuôi, hoá ra nhờ cty môi giới mua trứng mấy cháu sinh viên trẻ đẹp rồi thụ tinh nhân tạo, thuê người mang bầu. Ổng tính chi phí đẻ 2 đứa hết 2 tỏi.

Giờ ông bà vui như tết có cháu bế mà lại chả lo ly hôn mất con, mất tài sản. Thuê người chăm nuôi từ A-Z, điều kiện con nhà giàu max sướng.

Còn ông kia vẫn ăn chơi đều, du lịch phong lưu với các em u18-20. Đúng số hưởng
Đầy... ông a 5x đang nhà bt riversider LB ở độc thân toàn cặp gái trẻ đẹp chưa ck luôn. Ngồi u beer e kia bảo mai mẹ e xuống, a đừng đến nhé. Ổng bảo để a đến, biết đâu mẹ e lại iu a =)). Lão đẹp trai phong độ, ko cần tiền gái đã theo chứ đây lại giàu và khéo nữa.

Hanoiann202x

[Tịch thu bằng lái]
Nhà bạn em có ông chú út u40, cao to đẹp zai, tiền nhiều chịch gái trẻ như gà, thay ny như thay áo toàn 2k.

Ông bà giục lấy vợ nhất định ko lấy, kêu tao thấy bạn bè ly hôn nhiều, ly hôn xong con nó theo mẹ thế là mất con, tính tao ko chung thuỷ đc với ai thì lấy làm gì cho khổ.

Vừa rồi bế đâu về 2 đứa 1 zai 1 gái thuê osin chăm nuôi, hoá ra nhờ cty môi giới mua trứng mấy cháu sinh viên trẻ đẹp rồi thụ tinh nhân tạo, thuê người mang bầu. Ổng tính chi phí đẻ 2 đứa hết 2 tỏi.

Giờ ông bà vui như tết có cháu bế mà lại chả lo ly hôn mất con, mất tài sản. Thuê người chăm nuôi từ A-Z, điều kiện con nhà giàu max sướng.

Còn ông kia vẫn ăn chơi đều, du lịch phong lưu với các em u18-20. Đúng số hưởng
Thế này đúng là ước mơ của 99% đàn ông trên thế giới :))

Em có tiền em cũng làm thế. Giờ đang có 100 tỏi, vác em nào về ly hôn cái mất 50 tỏi, con cái thì nó ôm luôn. Thế là vừa mất tiền vừa mất con vừa mất tự do, gái múi mít ko dc chịc xoạc. Thiệt hại đủ đường.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Ôi, Master Kamal hả cụ. Em toàn tập ở nhà theo băng của thày này. Học viên của ông ý toàn cô đẹp lắm.
Em thấy đề là Bikram Choudhury, xem thỉnh thoảng phải tắt đi ra ngoài ban công vuơn vai, nhiều bạn nữ đẹp như trong tranh luôn. :))
Tay này đào tạo chủ yếu ra làm thầy để mở lớp, trong ý ko ít diễn viên nổi tiếng của mĩ cũng tham gia, cô nào cứng quá thì đợi ngày lấy bằng vào phòng riêng của thầy thầy nhắn nhủ thêm. :D

Rồi giờ thớt đi theo hướng nào các bác, từ tình yêu ngôn tình đến cái chết oan uổng tuổi 40 nhảy sang yoga, trường này lớp khác xong rồi thơ thẩn chuyển sang ông bác nọ em gái kia đến cả chuyện nhan sắc chức năng sinh lý của bộ trưởng...
OF đúng là toàn người trên thông thiên văn dưới tường chăn gối.

Antoni

Xe tải
Mợ đúng đấy. Nên tốt nhất cứ ở một mình để có tình yêu đẹp tội gì phải lấy nữa cho mệt. Em đang có cặp có đôi ríu rít đây nhưng em may mắn vì yêu xa thỉnh thoảng mí gặp nhau chứ gặp nhiều quá chắc em cũng bỏ hí hí
Mợ đẹp mà lại yêu xa thế hoài của quá.

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Ronaldo nhớ kg nhầm cũng theo phương án này.
Phụ nữ giờ kg như ngày xưa, thi thoảng thấy các bài của các cô dâu trẻ up lên mà hốt. Toàn ngồi đấy chụp cảnh mẹ ck lau nhà rửa bát gập quần áo nấu cơm. Các mâm cơm mà tôi nghĩ ông bà cũng chưa chắc dc nấu cầu kỳ tâm huyết thế. Trong khi thời gia đấy đáng lẽ phải ở bên cạnh bố mẹ già vì họ cần mình và cũng kg còn nhiều tg nữa.
Tự nghĩ đầu đời làm osin rồi cuối đời tiếp tục … đến lúc nghỉ ngơi thì cũng xấu ỉn ra rồi tiền bạc kg còn ý nghĩa hưởng thụ nhiều mà để lại cho một thế hệ quen dc chiều chuộng tiêu pha tiền kg phải do mình làm ra.
Nhưng giữ họ lại rất khó. Động tý đòi ly hôn chia ts. Vì cái tôi của họ giờ rất lớn luôn.
Tuổi tôi và bạn bè cũng đến lúc đối mặt với cảnh cha già mẹ héo. Mình chưa thấy gì nhưng bạn bè thì có đến ba gia đình bị em dâu lừa chiếm đoạt ts, người thì tý đẩy mẹ ck ra đường, người thì lừa cả nhà ck nhắm mắt mà ký sang tên ts, từ chố ts cả cái phần họ kg định cho. Làm xong giấy tờ rồi mới ngã ngửa.
Chuẩn cụ ạ. Giờ lựa chọn tương lai nó nhiều rồi, gđ đâu nhất thiết cứ phải theo dạng truyền thống mới là hay là tốt.
Ronaldo nó đẻ thuê cả 7 đứa mà có ai dám mở mồm nói gì con cái nó ko? =))

Đầy... ông a 5x đang nhà bt riversider LB ở độc thân toàn cặp gái trẻ đẹp chưa ck luôn. Ngồi u beer e kia bảo mai mẹ e xuống, a đừng đến nhé. Ổng bảo để a đến, biết đâu mẹ e lại iu a =)). Lão đẹp trai phong độ, ko cần tiền gái đã theo chứ đây lại giàu và khéo nữa.
Giờ bỏ 2 tỏi đc 2 đứa con xinh thông minh như mộng, gien xịn vì chọn trứng kĩ càng từ các em sinh viên xuất sắc. Lại chắc 100% con mình ko phải con tu hú.

Việc gì mà phải đánh bạc số phận mình vào tay người khác:))

Thế này đúng là ước mơ của 99% đàn ông trên thế giới :))

Em có tiền em cũng làm thế. Giờ đang có 100 tỏi, vác em nào về ly hôn cái mất 50 tỏi, con cái thì nó ôm luôn. Thế là vừa mất tiền vừa mất con vừa mất tự do, gái múi mít ko dc chịc xoạc. Thiệt hại đủ đường.
Nhiều ông đọc chắc có tý ganh tị ấy mà cụ. Đến giàu như Vượng vin còn bị chúng nó ném đá kéo chân tơi bời nữa là. Sống thế nào tốt nhất cho mình là được chứ sống theo mõ.m thiên hạ có mà toang :))

honda acura

Xe điện
Tưởng vào thớt có thêm thông tin
Ai dè cứ như đọc oét trẻ thơ

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông trên 6 chục vẫn có con bt mà cụ nhưng ngoài khả năng duy trì nòi giống thì hên xui lắm :))
u60 thì xác định hên xui rồi. Chả có gì bằng trẻ cả.

Có dịp họp với anh Vượng vin, cả phòng khúm núm nghe anh ấy chém, em thấy buồn cười vì so với anh ấy em tự thấy chả có lý do gì mà phải mất tự tin. Giàu mà tờ him chả cửng nổi thì chả để làm gì cả :))

Em chỉ thích trẻ mà có tiền chứ già mới giàu thì đã quá muộn, chất lượng cs quá thấp

Hanoiann202x

[Tịch thu bằng lái]
u60 thì xác định hên xui rồi. Chả có gì bằng trẻ cả.

Có dịp họp với anh Vượng vin, cả phòng khúm núm nghe anh ấy chém, em thấy buồn cười vì so với anh ấy em tự thấy chả có lý do gì mà phải mất tự tin. Giàu mà tờ him chả cửng nổi thì chả để làm gì cả :))

Em chỉ thích trẻ mà có tiền chứ già mới giàu thì đã quá muộn, chất lượng cs quá thấp
Giờ trẻ có tiền nhiều rồi cụ. Thời thế đã khác xưa.

Sonnh20

Xe đạp
như này k nghĩ cho 2 đứa trẻ, chỉ nghĩ cho bản thân cụ ạ, cuộc sống có thể nhung lụa nhưng k có mẹ ở bên là thiệt thòi nhiều lắm
Không hoàn toàn đúng mợ à. Em chỉ dựa trên mấy dòng cụ kia kể thôi nhé - thì em thấy cụ U kia suy nghĩ hoàn toàn chuẩn logic, tìm kiếm người phụ nữ đủ bản lĩnh để yêu thương và chịu đựng sự khác biệt của 2 người con mình là hoàn toàn không khả thi, cả hiện tại và hậu quả có thể có tròn tương lai. Nếu là em cũng không đi bước nữa mà dồn tình yêu của mình cho 2 đứa nhỏ, lấy phụ nữ khác về mới là ích kỷ cho họ

hoviethung

Xe lăn
Rồi giờ thớt đi theo hướng nào các bác, từ tình yêu ngôn tình đến cái chết oan uổng tuổi 40 nhảy sang yoga, trường này lớp khác xong rồi thơ thẩn chuyển sang ông bác nọ em gái kia đến cả chuyện nhan sắc chức năng sinh lý của bộ trưởng...
OF đúng là toàn người trên thông thiên văn dưới tường chăn gối.
Hướng lông nhím cụ à. Hướng nào cũng được miễn là đừng xa rời thân. Chém gió tư tung luôn.

Trạng thái
Thớt đang đóng