[Thảo luận] vụ này hay các cụ a. em thấy xxx nhục quá

lehuuvy123

Xe máy
cụ chủ dất tỉnh, làm xxx phải xin nỗi

Bopbi_hsgs

Xe container
Thực ra, những trường hợp dừng xe do phát hiện trực tiếp ntn rất "nhảy cảm", khó có thể nói ai đúng, ai sai đc. Xxx đã có lời xin lỗi là đc r.

Từ đèn xanh sang đỏ, còn mấy giây đèn vàng nữa, mà vượt đèn vàng thì cũng bị phạt, hoặc vượt đèn vàng khi vào giao cắt đèn chuyển đỏ thì cũng bị phạt. Lx bị dừng thì cứ mạnh mồm mà cãi thôi vì ko cãi đc là mất xiền. :)

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
Là em em cho lập biên bản xong hãy nói có bằng chứng và choạch cả cái biên bản lại..đưa ra vội qúa =D>

xedap668

Xe buýt
Thực ra, những trường hợp dừng xe do phát hiện trực tiếp ntn rất "nhảy cảm", khó có thể nói ai đúng, ai sai đc. Lx 2b nói có thể cm là mình đi đúng thì cũng ko bao giờ cm đc. Xxx đã có lời xin lỗi là đc r, lx cũng đừng vì thế mà tưởng mình đúng hoàn toàn.

Từ đèn xanh sang đỏ, còn mấy giây đèn vàng nữa, mà vượt đèn vàng thì cũng bị phạt, hoặc vượt đèn vàng khi vào giao cắt đèn chuyển đỏ thì cũng bị phạt. Lx bị dừng thì cứ mạnh mồm mà cãi thôi vì ko cãi đc là mất xiền. :)
Nhưng mà Kuj chủ có cam rùi thì Kụ ấy mới dám chắc chắn như vậy chứ, xxx thì ko có bằng chứng mà Kuj chủ thì có thể là phải rùi , cho bọn xxx bớt bật lao đi , k lo điều tiết cụ dình đi ca kiếm $$

Bopbi_hsgs

Xe container
Nhưng mà Kuj chủ có cam rùi thì Kụ ấy mới dám chắc chắn như vậy chứ, xxx thì ko có bằng chứng mà Kuj chủ thì có thể là phải rùi , cho bọn xxx bớt bật lao đi , k lo điều tiết cụ dình đi ca kiếm $$
E xem lại r, lx đèo mẹ đi 2b, khi đi có cam hành trình, ko hiểu cam gắn ở đâu nhỉ? (hay là bà mẹ cầm?). Đường đấy vuông góc với đường vành đai 3 (cao tốc trên cao), r lx rẽ phải. Trong clip thấy có đèn xanh, ko biết đèn xanh đấy có phải là đèn phụ cho đèn chính của hướng lx đi ko!?

Công nhận là lx 2b mà có cam hành trình thì cũng hơi hiếm. :) Cụ này chắc ở tỉnh khác đến HN có việc, cảnh giác với xxx HN nên làm quả cam hành trình cho 2b, để dễ xử lý khi bị xxx vịn!? :)

Chỉnh sửa cuối:

HUNGSMUN

Xe container
Mấy chú xxx làm việc hống hách thật, nếu không rắn chắc mất đôi lít với nó rồi.
Đây là những con sâu mọt khoác áo thi hành pháp luật, càng làm ăn kiểu bẩn càng gây mất lòng tin trong nhân dân mà thôi.

E xem lại r, lx đèo mẹ đi 2b, khi đi có cam hành trình, ko hiểu cam gắn ở đâu nhỉ? (hay là bà mẹ cầm?). Đường đấy vuông góc với đường vành đai 3 (cao tốc trên cao), r lx rẽ phải. Trong clip thấy có đèn xanh, ko biết đèn xanh đấy có phải là đèn phụ cho đèn chính của hướng lx đi ko!?

Công nhận là lx 2b mà có cam hành trình thì cũng hơi hiếm. :) Cụ này chắc ở tỉnh khác đến HN có việc, cảnh giác với xxx HN nên làm quả cam hành trình cho 2b, để dễ xử lý khi bị xxx vịn!? :)

Đứt ĐT vào túi áo ngực là đc mà cụ!

Gửi từ SM-N920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bopbi_hsgs

Xe container
Đứt ĐT vào túi áo ngực là đc mà cụ!

Góc máy quay thay đổi liên tục so với lx, chứng tỏ máy ko ở trên người lx cụ ah, chắc là người ngồi sau cầm máy!? E chưa hình dung ra vệt đen che ống kính là vệt j!? #-o

crvphutho

Xe tải
Thực ra, những trường hợp dừng xe do phát hiện trực tiếp ntn rất "nhảy cảm", khó có thể nói ai đúng, ai sai đc. Xxx đã có lời xin lỗi là đc r, lx cũng đừng vì thế mà tưởng mình đúng hoàn toàn.

Xxx trá hình

BMW_6688

Xe container
có khi đề phòng kiểu chụp mũ như Nài. em cũng làm cái cam HT nho nhỏi gắn ở chỗ kín của cái Bình Bịch nhỉ. lôi thôi e đưa ra cho khỏi chụp mũ em :))

Bopbi_hsgs

Xe container
Trí tưởng tượng của cụ thật tệ! [emoji23]

Uh, có khi đt để ở túi áo thật :) Nhưng sao máy lại quay chéo thế nhỉ? ko thẳng với hướng đi?

Chỉnh sửa cuối:

mabu_210

Xe điện
Góc máy quay thay đổi liên tục so với lx, chứng tỏ máy ko ở trên người lx cụ ah, chắc là người ngồi sau cầm máy!? E chưa hình dung ra vệt đen che ống kính là vệt j!? #-o
Cam hành trình gắn trên mũ bảo hiểm cụ ơi.
Tuổi gì mà đòi bắt mình....kêkke

Sai thi xin lỗi người ta câu có gì đâu. Chả có gì phải nhục cả, em thấy tây lông sorry liên tục

Bopbi_hsgs

Xe container
Cam hành trình gắn trên mũ bảo hiểm cụ ơi.
Tuổi gì mà đòi bắt mình....kêkke
Máy ko phải gắn trên mũ bh, chiều cao của máy chỉ ngang gương thôi, máy quay ngang chứ ko phải quay từ trên chéo xuống.

Máy đặt chỗ nào mà quay chéo sang tay trái nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

cerato7749

Xe tăng
Cụ chủ quả là cao thủ, em đi 4 bánh mà cũng không có cam hành trình như cụ ^:)^