[Thảo luận] Vụ này em thấy hay ghê, không hiểu giờ họ xử lý thế nào rồi nhỉ???

Lete

Xe buýt
Với hành động như này thì dân đen chúng tôi có quyền đặt câu hỏi: Cảnh sát giao thông sinh ra để làm gì? Chẳng lẽ chúng tôi phải bỏ tiền túi nộp thuế để nuôi những loại người như này?
Em ứ thèm cái tiền thuế của nhà bác nhá. Tiền anh em lái xe bồi dưỡng (thương em nghèo) cũng gấp tỉ lần ấy chứ;;):))

Lete

Xe buýt
XXX GT mặc áo vàng mà lủi như quốc đen nhắng thật, cái thùng xe chưa đóng thế kia, xe vi phạm rơi xuống đường ai chịu trách nhiệm nhỉ. Mà sao XXX GT giờ lắm thằng húng chóa thế ko biết, có mỗi cái mũ bảo hiểm ko đội mà cũng mang súng ra bắn chỉ thiên dọa người khác.
Thẳng đùi mà tương bác ạ. Thế mới máu, xứng danh công an THỦ ĐÔ GIÓ NGÀN ^:)^.

Bus_nhanh

Xe điện
Chán...chả biết nói gì nữa !

Equus

Xe buýt
XXX GT mặc áo vàng mà lủi như quốc đen nhắng thật, cái thùng xe chưa đóng thế kia, xe vi phạm rơi xuống đường ai chịu trách nhiệm nhỉ. Mà sao XXX GT giờ lắm thằng húng chóa thế ko biết, có mỗi cái mũ bảo hiểm ko đội mà cũng mang súng ra bắn chỉ thiên dọa người khác.
Chỉ thiên vào đùi, xuyên hàng cụ ạ ^:)^
Em thì em sợ lắm rùi, nếu gặp anh xxx như vậy là em phải bẩu: " Dạ ví em đây ạ, anh cho em nộp (phạt) rồi tha cho em về với vợ con"
Không có lại xơi phát chỉ thiên, mình không có hàng giống em Trà thì ko biết nó vào đâu nữa hic

Phương Nga

Xe lăn
em đi qua chỗ này thấy các chú đứng gác nhiệt tình lắm. Ăn chặn của dân chứ làm được cái giề

xe than

Xe tăng
bị dồn chỗ này ta lại ra chỗ khác hốc tiếp,đang chén ngon.

tuvit77

Xe tăng
Với hành động như này thì dân đen chúng tôi có quyền đặt câu hỏi: Cảnh sát giao thông sinh ra để làm gì? Chẳng lẽ chúng tôi phải bỏ tiền túi nộp thuế để nuôi những loại người như này?
để làm tắc đường thêm ~X(sống ở chế độ này ko có quyền lựa chọn %-(