[Thảo luận] Vụ này cháu chẳng biết bênh ai!

sactimtn

Xe tăng
em thích cái câu " anh đỗ gọn cho em nhờ một tý"
Cái này thể hiện Camry cũng đã rất nhẫn nhục rồi!

haivong

Xe tải
có 1 đôi e xin vượt ko cho vượt và thế là bị giao thông tóm ở ngã tư cát linh - tôn đức thắng đoạn rẽ phải :D

noperation

Xe hơi
đúng là ko cái dại lào = cái dại lào, người ta đã xin xỏ + nhờ vả để được đi qua mà cũng ko cho, lại còn giơ nắm đấm dọa đánh, dzưng mà khổ thân chắc lúc cả 4 cánh cửa mở đã lái ra quần rồi các cụ nhể

anhtho

Xe ngựa
em thích cái câu " anh đỗ gọn cho em nhờ một tý"
Cái này thể hiện Camry cũng đã rất nhẫn nhục rồi!
Kiểu như trước khi bão táp mưa sa là gió hay dừng thổi và trời đẹp hơn !

morning_sport

Xe tải
Oái, vụ này đã từ hai năm trước. Nhưng công nhận cụ chủ thớt có khiếu viết tiểu thuyết, có đoạn dẫn dắt, thắt nút rồi bất ngờ cởi nút rất hay

car-carrier

Xe tải
[Kính xe dược kéo lên.....cả 4 cửa cửa xe camry mở cùng một lúc,6 thanh niên bước xuống..............cháu chứng kiến mà chẳng biết bênh ai.........................[/QUOTE]

xe chở quá số người quy định...

béo_ngố_2310

Xe đạp
Hic em cung bị mọt vụ giống trường hợp này nhưng ở ngã tư Lê Duẩn rẽ vào Khâm Thiên ạ. Thàng 2b đi SH đằng sau chở 1 con bé mặc áo 2 dây chắc là tinh tướng với gái nên em mới còi nó đã quay lại chửi em ngay. Em hạ kính xuống nói chú tiến lên 1 chút cho anh qua cái nó đáp lại em luôn " tao Đ... tiến lên đấy", em chẳng thèm chửi tiến xe mình vào sát xe nó ủi cho 1 cái thằng đó ngã xuống bật lên định chơi em ngay nhưng em mới có 83kg thui nên nó hơi chờn ko dám đánh mà chỉ chửi và gọi điện thoại. Em điên quá nói mày có 5 phút để chờ bạn mày đến nhưng hậu quả là 10 phút sau mấy chú bảo vệ quán bia gần đó gọi taxi cho nó đi bệnh viện ạ chẳng thấy thằng bạn nào của nó đâu. Em là ra đường đi lịch sự ko tinh tướng với ai nhưng mà nó quá đáng thì em quá tay các cụ ạ. (Có lần em bị 1 chú đâm từ phía sau rụng cả biển số nhưng vừa xuống xe cụ kia đã nhã nhặn xin lỗi và ngỏ ý bồi thường em thấy cụ ấy lịch sự quá nên cũng chẳng bắt đền vì xe em có bảo hiểm hết rồi ra đường bây giờ gặp đc một bác lịch sự như thế hiếm lắm các cụ ạ) Ở XH này nhiều khi làm người tốt khó lắm cụ ạ, bác ở cơ quan em 59 tuổi rồi ra đường va chạm với 2 thằng choai choai già bằng bố chúng nó xin lỗi chúng nó rồi mà bác ấy lại đi đúng nhé( theo CA điều tra là vậy) vẫn bị 2 thằng choai choai ấy đánh cho gẫy 2 xương sườn các cụ ạ. Em không ủng hộ đánh nhau nhưng ủng hộ chú CAM vì chú ấy đã làm đầy đủ các thủ tục lịch sự trước khi đánh rồi. Ra đường mẹ em dạy một điều nhịn chín điều lành nhưng em nhịn tận chín điều rồi mà vẫn ko thấy 1 điều lành đâu các cụ ạ

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Đọc chuyện của bác mất cả hứng ...., em là thích nhất cái đoạn sau, khi 6 anh í bước xuống xe , vậy mà bác cứ ... chấm chấm chấm ... bực cả mình. Gặp em là em phang thằng 2B cho máu be bét hết cả người, đọc thấy kinh để mấy cụ khác sợ mà đừng láo.>:/
- Gớm cụ cứ vẽ, để cháu tiếp nhé: "Kính xe dược kéo lên.....cả 4 cửa xe camry mở cùng một lúc, 6 thanh niên bước xuống ... tiến tới bê cả xe cả chú em kia vào sát lề đường rồi tất cả lại lên xe đi tiếp ! :D

Truongsonnam_37

Xe tăng
Hic em cung bị mọt vụ giống trường hợp này nhưng ở ngã tư Lê Duẩn rẽ vào Khâm Thiên ạ. Thàng 2b đi SH đằng sau chở 1 con bé mặc áo 2 dây chắc là tinh tướng với gái nên em mới còi nó đã quay lại chửi em ngay. Em hạ kính xuống nói chú tiến lên 1 chút cho anh qua cái nó đáp lại em luôn " tao Đ... tiến lên đấy", em chẳng thèm chửi tiến xe mình vào sát xe nó ủi cho 1 cái thằng đó ngã xuống bật lên định chơi em ngay nhưng em mới có 83kg thui nên nó hơi chờn ko dám đánh mà chỉ chửi và gọi điện thoại. Em điên quá nói mày có 5 phút để chờ bạn mày đến nhưng hậu quả là 10 phút sau mấy chú bảo vệ quán bia gần đó gọi taxi cho nó đi bệnh viện ạ chẳng thấy thằng bạn nào của nó đâu. Em là ra đường đi lịch sự ko tinh tướng với ai nhưng mà nó quá đáng thì em quá tay các cụ ạ. (Có lần em bị 1 chú đâm từ phía sau rụng cả biển số nhưng vừa xuống xe cụ kia đã nhã nhặn xin lỗi và ngỏ ý bồi thường em thấy cụ ấy lịch sự quá nên cũng chẳng bắt đền vì xe em có bảo hiểm hết rồi ra đường bây giờ gặp đc một bác lịch sự như thế hiếm lắm các cụ ạ) Ở XH này nhiều khi làm người tốt khó lắm cụ ạ, bác ở cơ quan em 59 tuổi rồi ra đường va chạm với 2 thằng choai choai già bằng bố chúng nó xin lỗi chúng nó rồi mà bác ấy lại đi đúng nhé( theo CA điều tra là vậy) vẫn bị 2 thằng choai choai ấy đánh cho gẫy 2 xương sườn các cụ ạ. Em không ủng hộ đánh nhau nhưng ủng hộ chú CAM vì chú ấy đã làm đầy đủ các thủ tục lịch sự trước khi đánh rồi. Ra đường mẹ em dạy một điều nhịn chín điều lành nhưng em nhịn tận chín điều rồi mà vẫn ko thấy 1 điều lành đâu các cụ ạ
E mời bác cái vụ này!

chinh_rua

Xe tăng
cháu bênh cam
1- trẻ tuổi mà giàu có
2- có thế lực (5 thanh niên nữa trong xe), nhưng rất nhẫn nhịn, lịch sự (2 lần xin k cho vẫn nhã nhặn kéo kính nói lịch sự) tôn trọng kẻ yếu thế hơn mình
3- quyết đoán (không chửi lại, nhẹ nhàng cùng mở cử xuống xe và nhẹ nhàng tẩn)
thời buổi này tìm được những người như lx cam quá khó:

mido

Xe tải
Cháu ủng hộ bác Cam . bác ý làm nhanh gọn nhẹ ! Bây giờ đỡ đi một thằng dừng láo như thê !

nghienruou

Xe điện
"đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm"

khoi

Xe đạp
Ra đường sợ nhất ba-ba(33) ..Về nhà sợ nhất vợ già...khỏa thân :)))

vihali

Xe container
Em cũng ở 33 đây. Dưng mà em cũng không thể bênh các chú 33 được.
Còn tỷ lệ cao chẳng qua các chú 33 ở quá gần HN thôi.
Còn các loại khác như 17,18,36,37... thì cũng rứa.
Nhân tiện em nói luôn . Không phải chỉ các chú 33 tham gia giao thông mới thế đâu, ngay cả các chú 33 lắp đèn đỏ cũng ngu bỏ ***.
Nếu các bác có dịp đi qua chỗ cầu Hà đông sẽ thấy ngay.
Vì mục đích lắp đèn tín hiệu là để điều tiết giao thông, tránh các luồng xung đột nhau. Các luồng không gây cản trở lẫn nhau.
Thế nhưng ở đầu cầu Hà đông thì ngược lại. Cùng lúc 4 luồng có đèn xanh trong đó 2 luồng có mật độ khá cao( Hướng từ viện 103 tới) .
Còn lại 2 hướng kia thì luồng rẽ trái gây cản trở luồng đi thẳng.
Trước khi lắp đèn ( tháng 7/2008) thì tại đây ít khi xảy ra tắc đường. Sau khi lắp đèn thì có thể bị tắc đường kéo dài tới tận bưu điện.
Thế mà gần 1 năm rồi chả có thay đổi hay điều chỉnh gì hết
Xanh: Ka ka, cụ tự tay bóp phần giữa 2 ngón chân cái rồi. Thế cụ không nghĩ là do Bộ GTVT của anh TW chuyển về Hà Đông nên mới lắp đèn thế à?

Đỏ: em cũng có thể kể hàng loạt vị trí để chứng tỏ các chú 29 lắp đèn đỏ cực ngu.

Hehe, em ứ phải dân 33 hay 29 nên các chả bênh ai cả. Đôi khi nói cũng phải uốn lưỡi. Chữ kí của em, chữ kí của em >:)

Game Over

Xe điện
Những thằng 2b kiểu này ...ăn đòn xong cũng vưỡn chưa hiểu ra vấn đề đâu !

trungnc

Xe điện
Phải nói là chú thanh niên đi cam lịch sự thật:))