Vụ lỗi camera hành trình

videonhadat24h

Xe tải
Có ný ạ, em định kiếm cái thẻ khác thay thử thì chiều nay bên bán cho em qua xem tận nơi cũng chẳng định được là lỗi ở đâu lên đã fix giá chú DR500 xuống rất ngon cho tiện cả đôi bên để em nâng cấp và em đã đồng ý rồi ạ, vote cho thái độ phục vụ của nhà bác này
Cụ thay luôn và ngay cái thẻ nhớ ạ , a bạn E cũng bị . Cứ tưởng hỏng hóa ra cái thẻ hởng , cam cũng hàn xẻng nhé.

videonhadat24h

Xe tải
Lúc nên lúc không thì k phải lỗi này cụ ạ, đã vodka cụ
Cụ chủ xem lại file có bị LOCK do để G sensor thấp quá không nhé, những file bị LOCK sẽ chống ghi, sau một thời gian tràn thẻ nhớ nên CAM không thể ghi đè được.

lai thue

Xe điện
Em cũng bị như cụ, sau mấy lần mày mò thì em kết luận, thỉnh thoảng lôi thẻ nhớ ra format lại, từ đó ko thấy hiện tượng này nữa

ericfang9

Xe tải
Quê cụ chủ thớt ở đâu mà tuyền dùng nên thay cho lên thế :D
Dừng đỗ mấy điểm thì đến điểm cuối cùng thấy Camera không nên dù đã cắm ra cắm vào đổi ổ tẩu đủ kiểu. Em rút thẻ nhớ ra cắm vào điện thoại thì thấy thẻ nhớ đầy phè. Em lại nổ máy thì thấy Camera ( đã rút thẻ nhớ ra ) lại nên kể cả chuyển nguồn sang tẩu mở rộng. Sau đó em xóa mấy File đi và cắm thẻ nhớ vào thì nó lại nên bình thường. Được mấy lần đi lại vẫn ok. Chiều nay có tí việc đi lại nó lại không nên rồi trong buổi chiều dừng đỗ lung tung có lúc nó lại nên rồi không nên. Em thử nguồn tẩu thuốc dây mayso vẫn đỏ lừ, thử sạc điện thoại bằng chân tẩu mở rộng vẫn bình thường. Em pó tay với nó rồi....hix không biết OF có cao nhân nào đã từng bị như em không, hoặc biết được lỗi nó thế nào không? Thẻ nhớ có vấn đề, hay nguồn điện chập chờn khi mở rộng, hay do máy ạ? Em kể chi tiết cho các cụ tiện hỗ trợ. Vodka em rót sẵn để mời ạ!

orbitde

Xe tải
cụ thử kiểm tra thêm 1 tình huống nữa, kiểm tra xem máy có cho ghi theo kiểu lần lượt theo vòng, tức là nếu hết dung lượng thẻ free thì cho phép ghi đè lên file cũ nếu file k bị lock.

Còn máy tự quay về ngày tháng cụ thì em đoán chắc phần nhiều do hết pin ạ, sạc đầy pin lại chắc là lại k sao

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Mondeo nhà em, cũng lắp nhưng dạo này điện không vào cam.

Xin hỏi xam dùng chung với sạc điện thoại có được không nhỉ ?

Antilope

Xe buýt
Mondeo nhà em, cũng lắp nhưng dạo này điện không vào cam.

Xin hỏi xam dùng chung với sạc điện thoại có được không nhỉ ?
Nếu cam của cụ có cổng mini USB để cắm máy tính thì nó dùng điện 5V, cắm vào các loại xạc điện thoại có cổng USB thì chắc là ok.

videonhadat24h

Xe tải
Thưa các cụ, lỗi tại cái bộ chia tẩu thuốc, đã sáng tỏ ạ

khkt_cc2

Xe buýt
Cụ nào có cam lỗi pin hay treo đơ alo em nhé ... Em tư vấn cho ạ:)
Em có con camera cùi bắp, về cơ bản vẫn dùng bình thường, tuy nhiên thỉnh thoảng nó bị đơ - Đã thay viên pin mới nhưng vẫn không hết bệnh hắn. Cụ tư vẫn cho em đi. Thank.

gau ca con

Đi bộ
Các cụ tư vấn giúp em địa chỉ sửa cam hành trình ở Sg với ạ.. em ở quận 3.. mua em Hp được 1 năm mà cam sau giờ không ghi hình nữa..cũng không hiển thị trên màn hình..chỉ còn cam trước hoạt động.. cám ơn các cụ

Thành Doe

Xe máy
Cụ thay luôn và ngay cái thẻ nhớ ạ