Vũ khí trên xe ^^!

scorpion_ica

Xe điện
Em có cái này các bác dùng thử xem:

Cắt 1 đoạn ống nước PVC (loại dày dùng cho bình nóng ấy - D ngoài 25 nhé ) rồi tống thanh sắt xoắn D10 vào trong. Vụt thì không chết nhưng hiệu quả cực cao, 141 có hỏi thì bảo đoạn ống làm nhà thừa nên cắt ra, thiếu gì lý do, cứ bảo là tôi dùng cái này làm giàn cây nhưng cắt thừa, không vấn đề gì hết!

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Mang đồ trên xe gặp 141 thì rầy rà lắm !

longmama

Xe điện
Húc đổ xe nó rồi té. Nhớ đè cho xe nó hỏng hẳn k nó lại đuổi theo.

cuongdt86

Xe tăng
Cụ nào mà chẳng mang công cụ hỗ trợ hấp diêm chứ :D

oleolapt123

Xe buýt
cụ cứ làm cái cờ lê mỏ lết dài và to để ở cánh cửa xe ấy thằng nào léng phénh chơi cho nó 1 cái vào đầu

juvefan

Xe tải
hix ra đường bây giờ trẻ trâu sợ vãi, nhưng biết làm sao được nhiều khi đủ đồ vẫn ăn đòn mà ko đồ vẫn chẳng sao, hehe mỗi người một phong cách mà cac cụ cứ tránh đi được là tốt nhất mà tránh ko được thì a lê phang ( nhớ về nhà tập luyện nhiều nhiều để giữ gìn sức khỏe )

giabaomk

Xe tải
1 rùi cui mini loại nhỏ 1 tuýp sắt 60 cm là ok. Nó chặn xe mình mình xuống phải chiến trước không là nó đánh cho hỏng hình đấy các cụ ạ.

ozzfan

Xe tải
Không thấy cụ nào thủ sẵn quả súng cao su với bi sắt trên xe nhỉ!!!

civic2010

Xe buýt
thôi em xin các cụ, thời buổi này chúng nó manh động lắm, cố mà giữ cái thân :P
các cụ sắm vũ khí xong có khi báo chí lại có thêm bài xế xịn mất chủ thì bỏ mợ (phố cổ HN đã có cụ chủ mec xịn mang súng điện bị nó đâm chết, lên báo rồi đới)

akarawa

Xe tải
đồng ý với kụ ợ. Ngày xưa hồi còn ở làng em nghe các anh giai làng oánh một chú vào làng tán gái vì ný do lày ạ:
giai làng: thằng kia mày nhìn đểu tao à.
nạn nhân: dạ em có nhìn anh đâu
giai làng: ơ thế mày khinh tao không thèm nhìn tao à. thằng lày náo.
thế là em giai bị túm oánh cho tơi tả.:(

Chung quy cũng là hên xui thôi. các cụ đừng tàng trữ vũ khí làm gì lại thêm rắc rối với xxx.

gặp phải thằng hấp nó chặn lại đánh cụ và lý do là "tao đẹp trai thế sao mày không nhìn lấy 1 cái?" thì sao ợ?

lau ga gia

Xe buýt
Tránh voi chẳng xấu mặt nào, cứ xin lỗi nó cho xong. Bất khả kháng thì mới phải phải dùng hạ sách thôi. Đây là ý kiến của em các cụ nhé
Ấy cái bon đấy xin lỗi nó vẫn đánh mình ấy mà, theo em tốt nhất không mở cửa xe vào số phi thẳng vào nó 1 phát chắc nó phải chay thôi ạ, thà xe hỏng chút vỏ còn hơn mình mất mạng.:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

TONGIA

Xe lừa
Rút kinh nghiệm lần sau gặp em sẽ nhắm mắt đi qua đoạn đó rồi mới nhìn

hotrang_301974

Đi bộ
Cứ làm nắm tiêu bột và ớt bột để trên xe, đã xác định xuống xe là "chiến" thì mình nắm trên tay, bước xuống là ném vào mặt chúng nó ngay rồi lượn. Xxx chịu chết mà không phạm luật!

HuyArt

Xe lăn
- Cụ làm 1 bình ga mini tự chế thao tác chỉ vài giây là thành vũ khí hủy diệt hàng loạt, ngọn lửa phụt cực mạnh và dài khoảng 40 cm, mục tiêu ưu tiên là chơi vào mắt, đảm bảo loại khỏi vòng chiến đấu ngay từ giây thứ nhất. Trên xe nhà cháu lúc nào cũng có 2 bình(Nhớ kèm thêm bình chữa cháy mini nữa)
- Vót nhọn 1 cặp đũa thửa bằng tre đực, nướng qua lửa mũi nhọn sẽ cứng như thép, khi tác nghiệp mỗi tay 1 đũa mà giáp công. Khả năng sát thương tương đương 2 con lê Mỹ mà nhẹ và dễ cầm hơn nhiều, mục tiêu số 1 là cặp mắt, mục tiêu thứ 2 là mang tai, muốn lên trang nhất báo dâm trí thì chơi vào động mạch cổ, muốn cảnh cáo thì hạ thấp xuống ổ bụng. Nhà cháu có cả bó
- Trong trường hợp đông địch thủ, nhà cháu đã có 1 món ngoại hạng tiếp đón, đó là 1 chiếc xẻng công binh xịn ngắn khoảng 60 cm, được mài sắc 2 cạnh, sắc đến mức độ nào thì tùy độ chăm chỉ của cụ. Khi tác nghiệp cứ cầm chặt cán bằng 2 tay mà lia, dính cạnh nào cũng đi cả chùm. Khả năng sát thương không thể đo đếm. Nhà cháu cũng chơi 1 em trong xe.
Tốt nhất không nên xuống xe, còn đã xuống là phải mang theo đồ. Khi lâm sự nhớ luôn quay lưng lại xe mình, hạn chế bị tập kích đằng sau
Tuy nhiều đồ lặt vặt như vậy, nhưng nhà cháu rất tiết chế, không mấy khi lạm dụng, trên trán xăm dòng chữ: "Em về nhì" nên cũng ít khi bị các anh í bắt nạt. Cái này thì phải trường đời rèn luyện mới dụng công được cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Loidaveco

Xe tải
theo em cụ cứ sắm đôi cái gậy bó chày và một túi gậy gold em e rằng cụ dùng mỏi tay không hết ợ. Khi lâm trận cụ cứ coi chúng nó như nhứng trái bóng ý.

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Cụ ra mấy cửa hàng bán đồ thể thao ở Trịnh Hoài Đức mua một cái gậy đánh bóng chày để sau cốp xe, khi nào có thằng gây sự thì bật cốp ra đằng sau lấy đập chết con m ẹ nhà chúng nó đi, đệt!
Làm cho 2 ống tuýp nước ý, nếu sự có hỏi thăm thì nói là dùng để kích lốp là hết vị !
Quay lại thời ngày xưa đó là quấn dây cao su vào ống tuýp nc mà fang thì phải biết !
Em thấy lấy gậy bóng chày hoặc tuýp nước sắt đơn giản mà khá an toàn khi tự vệ, khi kiểm tra thì có thể giải thích được.