[Funland] Vụ khách sạn Công Dung - bao năm tưởng chị đã ngủ yên, nay trở lại và phá hoại hơn xưa

Hổ Con

Xe tăng
Nhớ lại Oasis mà rạo rực hết cả lên các cụ nhỉ !!

Lucky.Cat

Xe buýt
...
Bác 1 hồi ý mới ra đang mạnh tưởng thay được Thượng Thư cơ :))
Bác họ Hoàng này liên quan vụ 5 kam và về âm thầm hay sao ý nhỉ (lâu rồi không nhớ lắm)
Có ông con cũng trong ngành nhưng cũng "quậy" tưng bừng nên sau cũng ra khỏi ngành.

Doônvu2

Đi bộ
Chia sẻ với các bác là nhà em ở khu vực 371 Đê La Thành chỗ chị này đăng ký thường trú. Nói thật là chục năm qua. Nhất và 3-4 năm trở lại đây đặc biệt từ covid vừa rồi. Chỗ nhà bà này toàn cho mấy ông choai choai tổ chức nhạc nhẽo xập xình xuyên đêm. Nhiều khi xuyên ngày xuyên đêm. Cả khu ấy biết, bao năm mà chẳng có ai xử lý. Mà nói thật cái giống đêm mà bật nhạc chơi xập xình cả bầy cả đàn thì chơi gì các bác cũng biết. Chỉ có mỗi mấy anh khu vực bao năm lại không thấy biết, không động đến. Hôm bị bắt mới thấy đi kiểm tra. Bà này cũng thường xuyên đảo qua đấy. Trước chỗ Đê La Thành bà ấy còn thuê thêm căn nữa cho bọn đàn em tổ chức. Rồi các anh điều tra là ra hết.

• Vodka
Reactions: ATZ

TÔN

Xe container
Đào nó đẹp thật. Service chuẩn luôn. Giai đoạn 2006-2010 e hay lê la ở đó. Nhớ ko nhầm thì tăng từ 1 củ 2006 lên 2 củ năm 2010. Mua quần áo 5lít thì phải.
Tiếp khách thì qua đó còn a e bạn bè đông vui thì BTX or lên TNV. Nhiều lúc cao hứng còn phi về HP.
NT nó là đẳng cấp rồi, đâu phải ai cũng biết và ai cũng có thể vào đc đâu

xukthal.

Xe lăn
Ông Hoàng Một cũng mất uy sau vụ đấy, cay lắm mà không làm gì được, sau này còn bị hạ hạt nữa. Ông này có cô con gái chơi bời cũng gọi là rách trời rơi xuống.
Bác họ Hoàng này liên quan vụ 5 kam và về âm thầm hay sao ý nhỉ (lâu rồi không nhớ lắm)
Có ông con cũng trong ngành nhưng cũng "quậy" tưng bừng nên sau cũng ra khỏi ngành.
Bác One dính vụ bảo kê 5C bị KLuat và hạ từ /// xuống // ... ko có cụ Tổng Feel đồng hương đỡ cho thì rũ tù ý :D

Toàn Beck

Xe hơi
Lão đưa thông số "lần chiếc" cứ như B52 oanh tạc ấy :D

Sau 2010 thì siết chặt hơn nhiều, lúc đó đội Hải Sản Sầm Sơn số 2 Cầu Đất tầng 5 bước vào thời kỳ thịnh trị vì mở lối tiên phong trend VIP, Lão nhể
Góp vui nhá. Số 2 cầu đất thì năm 2014 em là sinh viên năm cuối đi chở thuê bình lavie 19lít nên được chủ giao cho đưa nước vào tầng cao nhất của toà nhà này. Ôi chao mở cửa thang máy ra là phòng sinh hoạt tập thể tầm 30 ~ 50 em/bạn (tính theo độ tuổi bản thân bấy giờ). Ai cũng đẹp xinh và loã lồ, giường thì là giường tầng toàn bộ. Mặc cái thể loại tương tự tranh người đẹp vải màn ôm và bình hoa. Nước lavie chính là để phục vụ team này. Hồi đó e sinh viên nên cúi gằm mặt xuống mới ngu. Phòng WC thì lại khá thiếu thốn về diện tích và slg và nằm ngay ngoài cửa phòng “cộng đồng”. Luôn trong tình trạng 1 bạn sử dụng, thì bạn khác phải đợi ở cửa để tới lượt. Nói chung là full công suất. Còn hoạt động lên đồ để thành gái vip trước khi đi diễn thì diễn ra ngay trong phòng cộng đồng, trần chuồng hết trước 50 con mắt, bao gồm cả mắt của thợ giao nước. Cùng với hoạt động lên đồ thì tất nhiên là hoạt động chỉ định nhân sự của điều phối viên (là nam) (ví dụ “nhân viên X đi làm phòng 512…”). Rồi khi ở thang máy thì e nhớ là ae bảo nhau ngon không với có ngon. Và 5 lít là tiền bo hay tiền dịch vụ e không rõ nhưng vẫn nhớ con số 5 lít mà mấy ông bạn trò chuyện. Mình trẻ hơn có vài tuổi thôi mà mình phải đi làm còn mấy ngừoi anh em đi ăn rồi chơi ngay tại đó. Buồn thật đó. Chỗ đó là ăn uống mấy tầng dưới, còn giải trí mấy tầng trên, nơi tập kết của nữ nhân thì tầng nóc. Nữ nhân thì miền tây cả vì e nghe giọng đặc trưng, các bạn còn gọi em “để nước vào đây…rồi ngẩng mặt lên đi anh ơi…”

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Kỷ luật vụ 5cam hạ 1 bậc. Bác ấy hưu hàm có 4*2// thôi. May thời đó mới thế chứ bh thì vô lò giống 2 a thứ vừa rồi