[Funland] Vụ giảng viên Trường Đại học Tôn Đức Thắng bị bắt giữ: Công an phải thông báo ngay cho gia đình sau khi bắt

VNZZ

[Tịch thu bằng lái]
Vợ và con anh Nhớ, trường Hàng hải - người bảo vệ anh Cường, gửi ở Ocean bank 80 tỷ và gần 1 triệu Mỹ kim, hu hu hu.

Thanh-Tra09

Xe buýt
Vì người ta không hiểu hoặc cố tình không hiểu những con số 12,6,9 thể hiện điều gì. Không phải phép tính 6+9 đâu. Dân khoa học nhìn cái biên bản turnitin đấy là hiểu, chả ai thắc mắc gì về phép + đó, chỉ dân ngoại đạo mới lên đồng thôi
Vâng, đúng là khoa học, thống kê rất khoa học mà chỉ dân khoa học mới hiểu còn dân thường như em thì sau khi được một số cụ giải thích thì mới lờ mờ hiểu được tý hóa ra các cột trong bảng đấy chẳng liên quan gì đến nhau

z300

Xe điện
Sợ nhỉ ... Giờ ai dám tố cáo!

Tony_Bui

Xe buýt
Các cụ hơi chủ quan quá.

Tất nhiên e ko cho rằng lv TS của ô Cường là đảm bảo chất lượng, ô CƯờng làm thật hay không...

Nhưng chắc chắn kiến thức về hàng hải của ô Cường hơn nhiều cụ ngồi đây, và tiếng Anh ô Cường nói ok.
Hồi em học thì Mr. Cường là bí thư đoàn trường VMU, em thấy hoạt động OK. Chuyên môn thì được học chuyên ngành chắc không phải bàn. Từ hồi anh ấy tham gia 9 chị thì em chịu. Lót dép ngồi hóng.

VNZZ

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ hơi chủ quan quá.

Tất nhiên e ko cho rằng lv TS của ô Cường là đảm bảo chất lượng, ô CƯờng làm thật hay không...

Nhưng chắc chắn kiến thức về hàng hải của ô Cường hơn nhiều cụ ngồi đây, và tiếng Anh ô Cường nói ok.
Ô, cựu giảng viên Hàng hải mà không hơn Graber thì có mà loạn à? Dưng mà anh ấy lên núi bao năm, giờ còn biết chèo thuyền là may lắm rồi, làm được tiến sĩ thì kinh quá.

Andydo

Xe điện
Bây giờ tất cả các trường đại học của VN đều bắt buộc phải sử dựng phần mềm kiểm tra đạo văn hết. Muốn làm rõ ra có đạo văn không khó, phần mềm nó chạy vài phút là ra. Nhưng thể diện, mạng lưới quyền lực chồng chéo phía sau thì không có phần mềm nào quét nổi.
Bảo sao nền học thuật VN chỉ là nơi hợp pháp hoá giấy tờ !!!

minhvmu

Xe buýt
Hồi em học thì Mr. Cường là bí thư đoàn trường VMU, em thấy hoạt động OK. Chuyên môn thì được học chuyên ngành chắc không phải bàn. Từ hồi anh ấy tham gia 9 chị thì em chịu. Lót dép ngồi hóng.
Ông Cường này xuất thân từ giảng viên Hàng hải, dân điều khiển tàu biển thì chắc kiến thức chuyên môn về hàng hải k phải loại vớ vẩn. Còn sau khi cống hiến sang ngành chính trị, cái luận án đó ok hay k thì em k biết. Nhưng em hiểu, đối với luận án tiến sĩ, thì cái quan trọng là các bài báo khoa học đã được công bố gắn liền với luận án. Đấy mới là điều đáng soi.

El Jefe 2

Xe tăng
Thế cụ là lão làng ở ĐHHH rồi!

Tay Cường có thể chuyên môn ko tệ, tiếng Anh ko tệ nhưng em tin chắc là cái luận văn tiến sỹ của tay này có rất nhiều vấn đề... Thử phân tích đi sâu vài điểm là rõ ngay...

Tony_Bui

Xe buýt
Dân HH cũng chỉ có một vài người theo 9 chị nên em thi thoảng cũng để ý xem các anh í phát triển đến đâu. Có tk bạn thân cùng bàn giờ đang làm bí thở ở 1 thành nọ nhưng cũng chẳng dám ho he với nó vì sợ ảnh hưởng. Haizzzz cứ làm dân off được nói phét lại thích.

Alex.N

Xe buýt
chưa thấy cán bộ công đoan nào thông minh
Đoàn đội hội là 1 con đường để thăng tiến khá sáng sủa, nếu muốn làm chính trị thì theo em cần p cân nhắc đầu tư. Cán bộ đoàn đội hội kỹ năng xã hội hành chính sẽ được rèn giũa rất tốt, Ví như kỹ năng lấy lòng cấp trên, mị dân cấp dưới, tổ chức những hoạt động tên kêu leng keng chụp hình sáng chói, viết báo cáo thành tích xuất quỷ nhập thần..., toàn những kỹ năng cao cấp cho sự nghiệp chánh chệ :D

z300

Xe điện
Túm lại ông bị bắt kia là đúng hay sai hả các cụ?

hoviethung

Xe lăn
Cán bộ phong trào thì giỏi mảng phong trào thôi. Mình cảm nhận đây là quy luật. Mình không hiểu tiến sĩ chân vịt ở miền núi làm đề tài mở luồng Hải Phòng thì tính thực tiễn hiệu quả khoa học thế nào nhỉ?

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
😂😂😂
phần mềm kiểm tra đạo luận án Plagialism được dùng rất nhiều trên thế giới
Khả năng dựa vào phần mềm này em đề nghị đội đỏ Đắk Lắk kiện hãng xuất bản phần mềm.
Kiểm tra cho ra kết quả không chính xác, vu khống lãnh đạo đảng và nhà nước VN.

trungthu2020

Xe tăng
Khả năng dựa vào phần mềm này em đề nghị đội đỏ Đắk Lắk kiện hãng xuất bản phần mềm.
Kiện là kiện dư lào, bắt khẩn cấp ngay và luôn

sthd

Xe lăn
cần gì phải kiện. sang Mẹo khênh về Tây nguyên nhốt luôn chứ