[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Noname_2015

Xe tăng
Cái vụ này, bọn Đường Dương không giết người nên cùng lắm tù vài năm. Làm rầm rộ, điều tra chủ yếu để thanh lọc thế lực chống lưng thôi.
Xác định được giá trị thất thoát, kênh giá đất thì mọt gông đó cụ, làm gì có chuyện vài năm.

Trong mớ hồ sơ thu tại nhà, kiểu gì chả có giấy tờ vay nợ, cầm cố , cho vay nặng lãi...

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Đang Bú Vang hằng ngày như nước lã, giờ vào đó uống nước lã cắn răng tưởng mình đang uống Vang, như vậy may ra mới nuốt nổi bát cơm. 8-}
Nước giếng, cơm chó nó ko ăn được thì cụ hiểu ntn rồi đấy, béo ra may có nghẹo là béo ra vì cai được thuốc :))

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Cái vụ này, bọn Đường Dương không giết người nên cùng lắm tù vài năm. Làm rầm rộ, điều tra chủ yếu để thanh lọc thế lực chống lưng thôi.
Vớ vẩn cụ xem vụ khá bảnh bé tý ti mà đi 10 niên kia kìa. Vụ này làm gương thì ra tù chắc tên đường hơn 8 xịch

tindt

Xe tăng
Tù tội đã khổ, sao vào ko thông cảm mà cứ phải làm luật, dạy dỗ và thịt nhau cho thêm khổ nhỉ. Tất nhiên sống trong môi trường chung thằng nào ko ngoan, bật lại thì ok phải dạy. Còn lại mấy chục thằng 1 buồng sao cứ phải đánh đập, tra tấn làm khổ nhau lầm gì, còn số má gì khi mà chục thằng sống với nhau.

Hay dạy dỗ đánh đập nhau để làm trò tiêu khiển cho đỡ buồn trong tù, hay đó là bản tính của những người mà xã c đã thế nên vào tù cũng thế
Như thế thì họ đã ko phải tù tội.

Leolai

Xe điện
Bà Lý có đơn kêu oan TP và cả lên CA tỉnh nữa mà vẫn không đựoc giải quyết hoặc giải quyết không thỏa đáng.

(Ps: đề nghị các cụ mợ không suy diễn nhé :D phải có chứng cứ nhé)

Em nghĩ có tay phó nào bảo kê, các cụ nghĩ xem trưởng tỉnh khác về, thân cô thế cô vây cánh không có, về với dạng ngồi đợi cơ cấu lên TW lên chẳng quan tâm đến tỉnh đâu, kệ mcm muốn làm gì thì làm, tao ngồi tạm lên kệ. A mới này về là cơ hội đập tan ý nghĩ cơ cấu ngồi nhờ này.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
Bà Lý có đơn kêu oan TP và cả lên CA tỉnh nữa mà vẫn không đựoc giải quyết hoặc giải quyết không thỏa đáng.

(Ps: đề nghị các cụ mợ không suy diễn nhé :D phải có chứng cứ nhé)
Lên đến TP rồi là đơn chắc sọt rác, bà này ở Hn mà dốt vãi lái, đơn lên Bộ CA ngay Yết Kiêu thì ko làm :))

Tueminh2626

Xe điện
Em nghĩ có tay phó nào bảo kê, các cụ nghĩ xem trưởng tỉnh khác về, thân cô thế cô vây cánh không có, về với dạng ngồi đợi cơ cấu lên TW lên chẳng quan tâm đến tỉnh đâu, kệ mcm muốn làm gì thì làm, tao ngồi tạm lên kệ. A mới này về là cơ hội đập tan ý nghĩ cơ cấu ngồi nhờ này.
Em nghe bà hàng nước nói to hơn tay bác nói, mới hưu năm ngoái, đáng lẽ thêm 2 năm nhưng vì bị một nhà báo tố nên bị về sớm hơn. Có một đc hình như trong ngành chưởi đc này kinh lắm, nào tham, thủ đoạn, máu gái, v.v... nhưng e ko dám post lên đây sợ bay thớt

wobtda

Xe máy
Sau khi vk bị bắt thì Đường gọi cho đ/c nào để bỏ trốn, làm rõ cái :D
Theo tin chính thức thì Đường trốn từ trước lúc ập vào bắt vợ khám nhà mà cụ, vậy khả năng phải được báo trước, chứ không phải sau ;))

Phuclongchau

Xe điện
Theo tin chính thức thì Đường trốn từ trước lúc ập vào bắt vợ khám nhà mà cụ, vậy khả năng phải được báo trước, chứ không phải sau ;))
Theo thuyết âm mưu thì cái ngày 7/4 trên quyển lịch lúc bắt thằng ck là đúng, chả có lẽ nó bị bắt cùng ngày đó trước và thông báo sau

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
Em nghe bà hàng nước nói to hơn tay bác nói, mới hưu năm ngoái, đáng lẽ thêm 2 năm nhưng vì bị một nhà báo tố nên bị về sớm hơn. Có một đc hình như trong ngành chưởi đc này kinh lắm, nào tham, thủ đoạn, máu gái, v.v... nhưng e ko dám post lên đây sợ bay thớt
A V đúng ko ạ? Em được biết họ hàng thì ko phải, a V này nổi tiếng nâng đỡ họ hàng, con cháu anh ấy dù xa hay gần a lo việc cho hết trong thẩm quyền của a đấy a ko lấy 1 xu. Còn kiểu quan hệ thì em chưa rõ lắm vì thời a V làm cũng phải trên chục năm nay rồi.

Tueminh2626

Xe điện
A V đúng ko ạ? Em được biết họ hàng thì ko phải, a V này nổi tiếng nâng đỡ họ hàng, con cháu anh ấy dù xa hay gần a lo việc cho hết trong thẩm quyền của a đấy a ko lấy 1 xu. Còn kiểu quan hệ thì em chưa rõ lắm vì thời a V làm cũng phải trên chục năm nay rồi.
E nghe nói có quan hệ với nhau từ lâu xưa rồi chứ ko phải gần đây

wobtda

Xe máy
Theo thuyết âm mưu thì cái ngày 7/4 trên quyển lịch lúc bắt thằng ck là đúng, chả có lẽ nó bị bắt cùng ngày đó trước và thông báo sau
Thế nhà cháu mới bẩu là “theo tin chính thức”. Để xem Chuyển động 24h hôm nay có thêm gì mới không ;))

Hieumos

Xe container
Lên đến TP rồi là đơn chắc sọt rác, bà này ở Hn mà dốt vãi lái, đơn lên Bộ CA ngay Yết Kiêu thì ko làm :))
Đơn bình thường lên BCA hay TW thì lại trả về tỉnh thôi cụ ơi, trừ khi đang đấu đá nội bộ. Điển hình nhất là vụ Thủ Thiêm dân vác đơn lên TW 2 chục năm trời đó.

Tradavenduong

[Tịch thu bằng lái]
Thế mà có cụ chơi va vấp, rồi mang gấu làm xxx bên thi hành á n hs và hỗ trợ 4 pháp ra bảo cháu tâng bốc.
Cụ ấy có biết cách đấy 5 -7 trở về trước, ở chại của B ộ trong tỉnh 36 ở bên Lào, p hạ m nhân phải gọi cán bộ, gi ám thị là ông, là bà xưng con ko? Còn có khách hay có người ngoài thì gọi "c án b ộ" xưng "tôi". Còn ko thì cứ " ông ơi", "bà ơi" xưng "con". Không tin cứ hỏi ai đã đi trạ i trong 36 của nào, như " Th anh L âm" " Th anh C ẩm" ... thời gian gần chục năm trở về trước.
Cụ ấy nghĩ mình đang sống ở mấy nước Châu Âu.
Người em kể ở trên, mà xây thư viện í, nói thật, cánh "choang" "chếch" bọn em chẳng dám dây vào. Bởi xe biển xanh tháng nào chả lên thăm hỏi
Viết thì viết cho đúng ngữ pháp, thớt ko bị xoá đâu. đọc khó hiểu quá. bao commnet của ông cứ như ngọng. việc gọi giám thị là ông thì là chuyện quá bt, ko gọi là con nó vả cho ko còn cái răng nào

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Dân TB mong chờ ngày đấy đã quá lâu rồi. Để xhđ vào đánh người ngay tại CA phường (một nơi đúng ra thì phải giữ gìn trật tự và bảo vệ người dân) thì xã hội đúng là mạt vận.
Dân còn mong đưa cả bộ sậu CA phường ra trước ánh sáng PL, nhất là cái ông trực tiếp nói "đánh đâu mà đánh, phường đâu phải cái chợ" thì đúng phải là tận cùng của sự khốn nạn
TB mấy chục năm nay lộn xộn mất trật tự rồi chứ không phải gần đây, là có dấu ấn của bộ sậu tỉnh, CA tỉnh.
Các anh ấy bảo k nghe k biết k thấy này cụ ;))

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Ông Gđ mới với ông vừa về bản chất chỉ đổi chỗ mà cụ tuệ. Đời cụ mới dám làm dám chịu thì mới lên hương. Bác cũ chắc cũng muốn làm nhưng ko kiên định.

Trạng thái
Thớt đang đóng