[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lonestar

Xe điện
Chắc cụ nhắc đến nhà xe Phiệt Học đúng không? Em vẫn nhớ thời 2010-2011 gì đấy, em đi xe đò của 1 nhà xe mà cứ lẽo đẽo bám đuôi ông PH kia từ quê bác Tiền còi qua tận Big C Nam Định. Xe kia dừng bắt khách là phải dừng theo, đến khổ.
Năm 2017-2018 em THương xuyên phải đi xe khách HN TB, CHứng kiến nhiều quả chèn ép nhau đến kinh hoàng, nghe các Bác tài kể mà thấy khổ thật, nhục hơn chó con nhưng vẫn phải nhịn vì miếng cơm manh áo

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, giờ còn có cái kiểu đặt tên phải kèm tên Tây lông vào nữa chứ.
Cách đây chục năm thì đặt kiểu Trung Quốc như Châu Nhuận Tràng, Ưng Hoành Tráng, Trần Văn Trụi.
Giờ hội nhập WTO rồi, phải lấy tên như thế để giao dịch. Ví dụ tên thế này : Linh Omo, Huyền Toalet, Dương Durex, Hùng Sơlit, Tuấn Padan, Thiện Paracetamol .... Chẳng hạn. Có phải giờ đặt tên cứ phải kèm tên Tây vào cho sang không ạ? Như bạn Kenz ở trên Xế Cưng í, bạn ấy 100 % Việt Nam, bố mẹ quốc tịch Việt Nam mà tên lại thế?
Em tên Thiện, các cụ tư vấn em đặt tên gì cho nó sang, cho nó Việt Kiều, cho nó oai đc ko ạ?

Thiện Lái

là chuân nhất cụ ak

Juhu

Xe buýt
Mấy ông con nợ giờ cũng sướng không phải trả tiền gốc và lãi nữa. Giống vụ Tuấn khi bắn chết một loạt chủ nợ ở Củ chi cũng làm anh em vui vẻ.
Chủ nó tạch thì con vk con gd ae đàn e sẽ đòi tiếp mờ. Cái sổ nợ còn thì chạy đâu cho khỏi nắng

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây chục năm thì đặt kiểu Trung Quốc như Châu Nhuận Tràng, Ưng Hoành Tráng, Trần Văn Trụi.
Giờ hội nhập WTO rồi, phải lấy tên như thế để giao dịch. Ví dụ tên thế này : Linh Omo, Huyền Toalet, Dương Durex, Hùng Sơlit, Tuấn Padan, Thiện Paracetamol .... Chẳng hạn. Có phải giờ đặt tên cứ phải kèm tên Tây vào cho sang không ạ? Như bạn Kenz ở trên Xế Cưng í, bạn ấy 100 % Việt Nam, bố mẹ quốc tịch Việt Nam mà tên lại thế?
Em tên Thiện, các cụ tư vấn em đặt tên gì cho nó sang, cho nó Việt Kiều, cho nó oai đc ko ạ?
Đặt luôn là Thiện White, đọc lên là Thiên oai, nhất rồi còn gì.

le-minh

Xe tải
Thêm bác này nhìn ảnh + tầm nhìn đáy giếng. Điều gì họ sai họ phải chịu, bạn đừng nhìn ảnh rồi bới móc họ, điều này không làm bạn sang hơn, ngược lại đang chứng minh sự hẹp hòi, nhỏ nhen đấy.
Sang hèn hay nhỏ nhen gì ở đây đâu cụ.
Là quan điểm thôi.
Quan điểm tôi giống cụ kia : Con gái (ruột) trên 12t thì người cha cũng cần thận trọng khi thể hiện tình cảm quá gần gũi như vậy.

Taxi-VIC

Xe tải
Một tấm hình của cô ấy khoe được:
- nhà đẹp có thang máy
- xe đẹp Benley trắng
- sổ đỏ cả tập luôn
- quan hệ với chủ tịc.h nước,
- chậu hoa lan đại giữa nhà
- quần áo thời trang hàng hiệu,
- da ngọc dáng ngà tóc dài nhung

Được cái cả nhà nghiện khoe.
Nhìn cái ảnh thấy tên lửa như bắn chủ tiệm nước ý nhỉ. Éo biết thằng nào tư vấn quả cửa thang máy như vậy mà treo ảnh chủ tiệm nước ngay trên. Haizza

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Chưa kể nếu là tuổi trong hồ sơ thì trẻ thêm lên 5 tuổi là ít.
Đợt ăn hỏi cho đứa con đang làm xxx bên Bắc Ninh (em giáp với Bình Trọng) lấy vợ quê Nga Sơn - TH, ông dẫn theo 4 em sv nghệ thuật lúc nào cũng kè kè bên ông ý. Hồi đó năm 2009-2010 gì đó.
trưởng đoàn kịch CA mà, ..ái dùng ko hết
Trưởng đoàn thì chén ác !!!

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói ko sai nhưng có lẽ chuẩn cho tình huống phải là dù chế độ có thối nát thế nào thì xh đen hay băng đảng tội phạm cũng ko qua mặt được giới cầm quyền.

Băng đảng lớn nhất thời phong kiến là: Lương Sơn Bạc mà cọn bị cq phong kiến thối nát nó hạ độc dần và đẩy vào chỗ chết. Trong Nam năm xưa các phe phái du thủ du thực cũng bị cq họ Ngô tiêu diệt. Trùm buôn ma túy bố già El chapo hay Escobar tiền quyền thiều j, trùm Khun Sa cũng vậy. Đối đầu với chính quyền thì dân xh chỉ có chết. Cq đáu chỉ có súng đạn, nó là cả bộ máy chính trị với đủ công cụ mà khi cần xh đen chỉ là mấy con tép thôi.

Xh đen như 5 cam còn toi chứ như ca này nhằm nhò j.
Kinh phết cụ nhỉ.
có phải ty trong kếp hợp với vc D đường để ăn tiền của nhân dân không cụ?

hd-vt

Xì hơi lốp
Thiện Talent nha cụ. Thiện Tàinăng, nghe kêu mà sang nữa.

Cấm cho ai gọi tên cụ nhanh nhé, vì sẽ thành Thiện tai kkk.
Fun hehe.

Trạng thái
Thớt đang đóng