[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

STElectrics

Xe lăn
“Chú” có thức được hết ngày này qua tháng khác không? Nó biết “chú” giỏi võ thì ngu gì nó chơi trực diện.
Em đọc báo mạng nhớ láng máng anh Lâm chín ngón cũng dùng nồi nước sôi hạ thủ chú võ sư võ sĩ gì đó thì phải.

Pilota

Xe điện
Khỏi phải thương mấy đứa trẻ ấy bạn ạ. Chửi bậy, láo như ranh,hổ báo cáo chồn lắm. Xem mấy clip là thấy. Con gái xinh đẹp mà văng bậy văng tục trên intragram không ngượng.

Tôi không phải là phường đạo đức giả nên cũng chả cần phải đi thương vay, khóc mướn cho đứa nào. Nhưng việc nào ra việc đó, chỉ trách nhiều cụ suy diễn bần tiện chẳng đáng mặt đàn ông. Việc nhà nó như nào thì kệ nó đi. Nó sai với các cụ ở đâu thì nhân tiện đợt này nó đang bế, cầm dao đến mà xử, hoặc bèo lắm thì đứng ngoài cổng trại giam mà chửi cho chít cụ nó đi cũng được.

Phuclongchau

Xe điện
Tôi không phải là phường đạo đức giả nên cũng chả cần phải đi thương vay, khóc mướn cho đứa nào. Nhưng việc nào ra việc đó, chỉ trách nhiều cụ suy diễn bần tiện chẳng đáng mặt đàn ông. Việc nhà nó như nào thì kệ nó đi. Nó sai với các cụ ở đâu thì nhân tiện đợt này nó đang bế, cầm dao đến mà xử, hoặc bèo lắm thì đứng ngoài cổng trại giam mà chửi cho chít cụ nó đi cũng được.
Nói thật là cụ cũng hơi quá,hôm trước đứa con gái nó đăng gần như chửi hết những ai nhắc đến gđ nhà nó 1 cách rất mất dạy trên FB nên cũng chả oan gì cái loại đó,còn thằng cu con tgì đúng là kg nên nhắc tới,giờ cụ đi từng còm 1 nói kiểu thế người ta thấy không vui âu cũng là lẽ dĩ nhiên

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Đúng thằng giả tạo. Ngta chửi cả nhà nó cũng đc. Hiểu chưa? Cả nhà nó ăn trên mồ hôi, cướp đc của bao người. Giờ bày đặt làm quân tử đểu. Biến đi đừng lên mặt dạy đời.
Muốn vodka cụ mà hết rượu

nguoivanchuyen3

Xe tải
Loại ranh con láo toét ngoài việc đi cắn càn thì không còn việc gì làm à?
Hô hô. Đúng là em ko có việc gì làm vì đang dịch ạ. Em chỉ thấy có thằng đạo đức giả lên mặt dạy đời nên em có trách nhiệm dọn rác thôi.

Phuclongchau

Xe điện
nhiều cụ già rái non hột nhỉ ......................:)):)):))..mới có nói chuyện trao đổi thôi mà đã xun lại :-o:-o:-o:-o
Vấn đề là muốn giữ thớt để đọc cho vui mùa dịch chứ không phải bản lĩnh gì ở cái xứ này,còn ai muốn chính trị thì lập thớt khác mà bàn,mình vì mọi người tý đê

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là muốn giữ thớt để đọc cho vui mùa dịch chứ không phải bản lĩnh gì ở cái xứ này,còn ai muốn chính trị thì lập thớt khác mà bàn,mình vì mọi người tý đê
Chuẩn. Ko đánh lái mát tay.
Cứ đúng thớt mà giã cho em 🤣

khói_lửa

Xe buýt
cụ kg thấy xuyên xuốt thớt này luôn bám vào chủ đề nhà ĐƯỜNG à..các cụ kia chỉ nói thêm theo báo chí nói là ai chống lưng cho nhà ĐƯỜNG thế thôi...chả nói chính trị gì cả..đây kg phải họp chi bộ lên kg nói tình đ.c hoặc tình bần cố nông cả... thớt lập ra thì mọi người trao đổi ..chứ lập thớt ra chả có ma nào viết 1 chữ ..

ldt_tx

Xe tăng
Cụ ko ở đấy ko biết đâu, khởi điểm đã có vài chục tỏi rồi, qua bao nhiêu vụ đấu giá đất giá rẻ bán giá cao sang tay, đất giờ bán toàn lô cả trăm lô cụ nhé, mời cụ về TB lượn xem sao, em chém làm gì.
Cái bọn này có mua bằng tiền của nó đâu. Ai muốn mua suất nào phải cọc trước cho nó. Nó lấy tiền đấy đi đấu + với tiền chênh lệch còn thừa tiền đặt cọc để đấu giá. Đấu xong thằng nào mua nộp tiền vào chứ nó có mất gì. Nhưng nó cũng chả ăn đc hết như mấy ông lều báo tính cua trong lỗ đâu. Ăn chia hết thôi

Noname_2015

Xe tăng
Đoạn đo đỏ hay nhỉ :D

Trên Lao động dẫn lời Trung tá Đào Trung Hiếu (Thạc sĩ, chuyên gia tội phạm học, Bộ Công an) cho rằng qua nắm tình hình dư luận tại chỗ, việc bắt giữ đại gia Đường “Nhuệ”, việc Công an Thái Bình khởi tố bắt giam vợ chồng Dương Đường được người dân Thái Bình ủng hộ và tin tưởng vào quyết tâm trấn áp tội phạm của Ban lãnh đạo mới Công an tỉnh này.

khói_lửa

Xe buýt
Đoạn đo đỏ hay nhỉ :D

Trên Lao động dẫn lời Trung tá Đào Trung Hiếu (Thạc sĩ, chuyên gia tội phạm học, Bộ Công an) cho rằng qua nắm tình hình dư luận tại chỗ, việc bắt giữ đại gia Đường “Nhuệ”, việc Công an Thái Bình khởi tố bắt giam vợ chồng Dương Đường được người dân Thái Bình ủng hộ và tin tưởng vào quyết tâm trấn áp tội phạm của Ban lãnh đạo mới Công an tỉnh này.
ý cụ nói đoạn chữ đỏ này à

thế có nghĩa là ban lãnh đạo cũ ..không được dân tin tưởng à ???? ;;);;);;);;)

3NGU

Xe máy
Ngồi vào lòng thế kia mà ko dị mới lạ! Kể cả bố ruột ở tuổi đó còn ko làm thế, huống chi bố dượng!
Tôi thấy con riêng của vk 20 tuổi rồi mà ngồi trong lòng bố dượng nên cũng bảo hơi dị, vậy mà có tên tay nhanh hơn não nó cứ nhảy ngược sòn sòn đô đô lên, ý như tôi bảo con gái nó ngủ với ông già nào ý, thế mới bực chứ cụ ạ

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Cái bọn này có mua bằng tiền của nó đâu. Ai muốn mua suất nào phải cọc trước cho nó. Nó lấy tiền đấy đi đấu + với tiền chênh lệch còn thừa tiền đặt cọc để đấu giá. Đấu xong thằng nào mua nộp tiền vào chứ nó có mất gì. Nhưng nó cũng chả ăn đc hết như mấy ông lều báo tính cua trong lỗ đâu. Ăn chia hết thôi
Đất đang sốt, có những lô đang rao kia trước giá rẻ bèo, thực lực nhà này có đấy cụ ơi, ko phải tiền xuông đâu, làm ăn cũng phải tính thuận lợi sang ngay đươc ko thuận xác định phải ôm chứ cụ.

Không sợ vợ

Xe tăng
Các đại ca đại muội thâm đen thấy hay có đồng phục mũ và áo, nhìn phát ra ngay. Có cụ mợ nào có biết ly do mở mắt giùm cho em phát, em xin mời rượu đầy đủ

Trạng thái
Thớt đang đóng