[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cóc_Cụ

Xe tải
Đương nhiên những vị chuyển biến sang doanh nhân tích cực đó thì họ phái cố xoá bằng được, con vị nào vẫn làm kiểu đen thì gúc vẫn thấy, ví dụ như Tuấn “thần đèn”
Tuấn thần đèn trùm mafia TH từ cách đây mười mấy 20 năm, giờ thế nào rồi cụ?

gnoudman

Xe tăng
Thế là cụ chưa gặp thôi.
Em là em ko ưa nhưng lại cực nể người Thanh Hoá vì họ rất giỏi kể cả trong giới xhđ. Trùm xhđ một thời quay sang làm doanh nhân, hầu như trong đó họ đều xu hướng theo chiều đó
Anh Đệ bóng bánh là ví dụ cụ nhể :D

Phú Cửng

Xe tăng
Lên đây em thấy nhiều cụ mở mồm chê người ta thế nọ, chai. Kính trọng tôn thờ các anh chị giang hồ kín. Rồi khen Giang hồ nơi đâu chất. Tranh hùng rắm vặt phải là im lìm, dí hoa cải vào đầu... bla...bla...
Em xin các cụ bình chọn tiêu chuẩn, phẩm chất Giang hồ gồm những gì, hiện nay Giang hồ nào các cụ nể trọng nhất ( cứ.t thơm nhất )

vieteuro

Xe container
Thig như anh Người Trắng ở Thủ Đô đó,giờ anh ý có bao giờ thò cái mặt ra đâu trong khi bàn tay anh nhúng khắp cả nước,đội thâm đều phải nể,đó mới là kiểu trùm cuối
Cụ cứ nói tên đi ai bác ý để ý làm gì

Cóc_Cụ

Xe tải
Lên đây em thấy nhiều cụ mở mồm chê người ta thế nọ, chai. Kính trọng tôn thờ các anh chị giang hồ kín. Rồi khen Giang hồ nơi đâu chất. Tranh hùng rắm vặt phải là im lìm, dí hoa cải vào đầu... bla...bla...
Em xin các cụ bình chọn tiêu chuẩn, phẩm chất Giang hồ gồm những gì, hiện nay Giang hồ nào các cụ nể trọng nhất ( cứ.t thơm nhất )
Em bầu Khánh sờ kai 🔥

inova2611

Xe điện
E vừa đọc báo tiền phong, nếu đúng như này lên đề nghị bt công an, tt và tbt cho xét xử nghiêm minh giai đoạn đơn tố cáo, trình tự tố tụng, nếu sai cần khẩn cấp bắt ngay những người làm pháp luật thụ lý vụ án giai đoạn đó, làm guơng!

juve99

Xe cút kít
Giang hồ thật thì thường không dùng MXH, còn lại tick xanh hay lượt like hầu hết là mua đấy ông ạ.
Đúng là mua và can thiệp kỹ thuật nhưng giới ns họ cũng có tiền và có nhu cầu để mua mà :D

sontung89

Xe tăng
Đồng ý với cụ là như vậy. Bên HP bọn em về chơi cũng vui và sống được. Mà thi thoảng lại có vụ ăn quả hoa cải vào đâu. Hỏi ra mới biết là bình thường là thế mà lúc cáu lên phang luôn. Cái này tiêu biểu là cụ Vươn ở Tiên Lãng. Đến kỹ sư mà còn cầm hoa cải phang cả xxx với quân đội khi nóng máu thì em nghĩ thành phần nhiều người ghét như Dương với Đường ở TB chắc éo có đất sống ở HP hay QN. Đm riêng cái khoản gọi lái xe vào nhà mà đánh nó thế mai đi ra đường nó không phang lại mới lạ.
Chỗ em có anh cũng số má hổ báo cáo trồn mà thế nào lại bị 2 ông kẹ mới hết cấp 3 làm phát cũng nhặt bàn tay (cũng chỉ vì chuyện đá đấm chúng nó trước kia) nên là cũng phải ngó nghiêng chứ đất mà có lề quê lại nhiều ac thì độ máu liều nó cũng cao lắm.
E cũng biết vài người tính tình cũng đc cũng chẳng số má gì đâu nhưng mà cách nói chuyện nta cũng nể, không trêu ai cũng ko ghẹo ai chỉ bao giờ nhưng thích là cứ nhích thôi

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Có tí tiền làm màu thôi, đại gia tầm vài trăm tỷ phong cách nó khác nhé.

"Ở Thái Bình, tên tuổi bà Dương gắn liền với Công ty TNHH Dương Đường. Đây là doanh nghiệp được thành lập vào ngày 6/2/2015, đóng trụ sở tại số 366, tổ 22, đường Lê Quý Đôn, phường Kỳ Bá, TP Thái Bình, tỉnh Thái Bình, Việt Nam. Ngành nghề kinh doanh chính là kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê.

Được biết, công ty này có vốn điều lệ 6 tỷ đồng và thuộc sở hữu của bà Nguyễn Thị Dương.

Ngoài ra, bà Dương còn được biết đến có đam mê với xe ô tô. Trong một lần trả lời phỏng vấn từ truyền thông, bà cho biết đã trải qua nhiều chiếc xe khác nhau từ nhiều thương hiệu khác nhau như BMW, Mercedes, Range Rover, Infiniti, Lexus, Porsche và một chiếc Bentley. Được biết vào tháng 4/2018, vợ chồng bà Dương đã thế chấp một xe ô tô con Bentley tại Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam chi nhánh Thái Bình cho khoản vay 5 tỷ đồng. "

Em quê TB nhà e cũng gần nói chung cụ hỏi dân TB sẽ biết vì sao lên nhanh thế cũng sẽ biết cụ nhé

vu nhat hung

Xe buýt
Ko biết vk ck thằng này vào tù có phải chào buồng k các cụ nhỉ?

sontung89

Xe tăng

"Ở Thái Bình, tên tuổi bà Dương gắn liền với Công ty TNHH Dương Đường. Đây là doanh nghiệp được thành lập vào ngày 6/2/2015, đóng trụ sở tại số 366, tổ 22, đường Lê Quý Đôn, phường Kỳ Bá, TP Thái Bình, tỉnh Thái Bình, Việt Nam. Ngành nghề kinh doanh chính là kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê.

Được biết, công ty này có vốn điều lệ 6 tỷ đồng và thuộc sở hữu của bà Nguyễn Thị Dương.

Ngoài ra, bà Dương còn được biết đến có đam mê với xe ô tô. Trong một lần trả lời phỏng vấn từ truyền thông, bà cho biết đã trải qua nhiều chiếc xe khác nhau từ nhiều thương hiệu khác nhau như BMW, Mercedes, Range Rover, Infiniti, Lexus, Porsche và một chiếc Bentley. Được biết vào tháng 4/2018, vợ chồng bà Dương đã thế chấp một xe ô tô con Bentley tại Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam chi nhánh Thái Bình cho khoản vay 5 tỷ đồng. "

Có gì đâu trong tay có trăm lô đất thì cũng dễ đoán tài sản mà, tiền mặt thì có thể ko ở mức vài chục t hoặc vài trăm nhưng tính tổng thì nếu mà dân buôn đất kiểu này thì ts trăm tỷ cũng bt mà có gì lạ
Cái chuyện cắm kí con xe cũng là bài rồi, xe là vật tiêu sản, mua cái về cắm ngay, vừa có xe đẹp đi mà tài sản thì nó cứ khấu hao dần dần, tính giá trị với khấu hao khéo ngân hàng lúc tịch biên con xe ko còn gì, cụ cứ thử search thử giá con xe này sau 5 năm là biết nó ntn, chưa kể có thể tay to định giá trị xe cao hơn giá trị thực mà vay ra, mọi bất lợi đều dồn về phía ngân hàng trong khi chủ vẫn có xe để đi, khấu hao ngân hàng chịu, tiền vẫn có để dồn vào việc khác tội gì

Chỉnh sửa cuối:

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999

Cụ ko ở đấy ko biết đâu, khởi điểm đã có vài chục tỏi rồi, qua bao nhiêu vụ đấu giá đất giá rẻ bán giá cao sang tay, đất giờ bán toàn lô cả trăm lô cụ nhé, mời cụ về TB lượn xem sao, em chém làm gì.

Trạng thái
Thớt đang đóng