[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cụ cụ tổ

Xe đạp
các bác xem phim sinh tử chưa bộ máy công quyền thái bình rụng hoặc kỉ luật thuyê chuyển như sung

tieunhilang

Xe điện
Ở Thái Bình như ốc đảo muốn vào ra phải qua cầu phà. Trốn thế nào được! XXX cũng chưa muốn bắt vội, để vờn đã, thằng này nhiều tiền mà chịu chi, em mà là XXX sẽ vờn nó được 1 mớ.
Em mạnh dạn đoán đang trốn trong nhà con bồ của nó. Bắn tin để nó nôn tiền ra đã, tầm nó chi được 100 củ cụ ạ. Nếu nôn đủ thì cho ra đầu thú. Xử tội "gây thương tích" là xong.

dexom

Xe Cứu Trợ
Ra đường lại ăn con virus thì khổ, vào trại ae nó tẩm quất cho ko thích.

Cartoner

Xe điện
CA quản thúc rồi. Cho cách ly mấy ngày cho yên tâm thôi. "Trốn" thì sau chồng thêm tội cho tình tiết tăng nặng.

tuance66

Xe buýt
Nếu cái này mà đúng thật thì không dẹp đúng là không ai sống được ở đó, Ví dụ có mảnh đất ở chỗ đẹp đẹp muốn bán là....
Ko đúng vì quá đúng cụ nhé. Kín đáo chả ăn ai nữa là nổ tanh bành

juve99

Xe cút kít
Giang hồ khó rời lắm,nó ăn vào bản tính con người rồi,lưu manh từ bé,bạn bè và các mối quan hệ dặt 1 lũ lưu manh thì lui vào đâu cơ chứ,chỉ khi về già bắt buộc phải lui cho lứa trẻ nó lên thì lui thôi
Già yếu hay ko còn tiền, nói ít ng sợ mới rút về nghỉ, nó ăn vào máu vào thói quen hàng ngày rồi, đang ăn chơi quen, bằng cấp nghề ngỗng k có, làm ng lao động bình thường thì k chịu dc nên muốn nghỉ cũng khó. Đội xh có điểm chung là thic dùng hàng hiệu, quen bóng bảy, ăn mặc đẹp. Giờ rút về làm cn hay bảo vệ lương cả tháng ko đủ mua cái áo thì có nghỉ vào mắt. Trừ số ít gđ giàu có, định cư nước ngoài gọi sang, nhưng cũng vẫn loay hoay mấy món lô đề bóng bánh.... Khó bỏ lắm, đôi khi nó là số mệnh gắn vào từng người rồi. Kiểu như e với cụ số mệnh bắt phải làm ofer chém gió, trong khi mấy ô Chã cũng như mình, có khi trình độ IT còn mổ cò gà vịt ếch ộp hơn cả e nhưng số các ô ý làm sếp nên dc bổ nhiệm chân Chã siêu Chã thôi

Chỉnh sửa cuối:

samoclan

Xe điện
Vừa xem báo, tóm dc rồi và phanh phui trò bẩn kiểm tiền của nó.

Phuclongchau

Xe điện
Già yếu hay ko còn tiền, nói ít ng sợ mới rút về nghỉ, nó ăn vào máu vào thói quen hàng ngày rồi, đang ăn chơi quen, bằng cấp nghề ngỗng k có, làm ng lao động bình thường thì k chịu dc nên muốn nghỉ cũng khó. Đội xh có điểm chung là thic dùng hàng hiệu, quen bóng bảy, ăn mặc đẹp. Giờ rút về làm cn hay bảo vệ lương cả tháng ko đủ mua cái áo thì có nghỉ vào mắt. Trừ số ít gđ giàu có, định cư nước ngoài gọi sang, nhưng cũng vẫn loay hoay mấy món lô đề bóng bánh.... Khó bỏ lắm, đôi khi nó là số mệnh gắn vào từng người rồi. Kiểu như e với cụ số mệnh bắt phải làm ofer chém gió,trong khi mấy ô Chã cũng như mình, có khi trình độ IT còn mổ cò gà vịt hơn cả e nhưng số các ô ý làm sếp nên dc bổ nhiệm chân Chã siêu Chã thôi
Kkk,cụ bẻ lái hay quá

ubisapro

Xe trâu
A nhanh chân quá :D

Phuclongchau

Xe điện
Có cụ nhé. Ko ít.
Lùi là lùi sân sau bọc hậu cho con cháu lên. Hoặc lùi là tẩy trắng, vù đi nước ngoài.
Trước có Thành Chân, sau có ông vua Lương Sơn.
Thì nói vậy thôi chứ vẫn có chớ,nhưng như cụ dưới nói,có lùi thật hay chỉ ẩn mặt đi nó lại khác,lùi nhưng thế hệ sau vẫn làm thì kg nói là lùi đc,kiểu gì chả dính tý,quen ăn chơi nhảy múa lùi khó lắm

Jackul

Xe tải
Liệu lão già râu dài có phải xxx nằm vùng không các cụ??? Từ hồi đóng phim cùng lão, khối ae được ăn cơm cân, uống nước lã, ngủ xi măng rồi.

transporter3

Xe điện
Ko hiểu thằng này võ sư môn phái vậy? Thấy bài ù té quyền là thuộc.

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Già yếu hay ko còn tiền, nói ít ng sợ mới rút về nghỉ, nó ăn vào máu vào thói quen hàng ngày rồi, đang ăn chơi quen, bằng cấp nghề ngỗng k có, làm ng lao động bình thường thì k chịu dc nên muốn nghỉ cũng khó. Đội xh có điểm chung là thic dùng hàng hiệu, quen bóng bảy, ăn mặc đẹp. Giờ rút về làm cn hay bảo vệ lương cả tháng ko đủ mua cái áo thì có nghỉ vào mắt. Trừ số ít gđ giàu có, định cư nước ngoài gọi sang, nhưng cũng vẫn loay hoay mấy món lô đề bóng bánh.... Khó bỏ lắm, đôi khi nó là số mệnh gắn vào từng người rồi. Kiểu như e với cụ số mệnh bắt phải làm ofer chém gió, trong khi mấy ô Chã cũng như mình, có khi trình độ IT còn mổ cò gà vịt ếch ộp hơn cả e nhưng số các ô ý làm sếp nên dc bổ nhiệm chân Chã siêu Chã thôi
A nói xấu các Chã nhé, em mách Avalon-Bg ;))

wave93nd

Xe hơi
Nghe nói gđ CA tỉnh cũng ko động đc đến sợi tóc của anh Đường hả các cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng