[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

biahoihanoi

Xe lăn
Thái Bình góp hết thanh niên, trung niên đi chiến trường, ở nhà còn toàn cụ già cầm CKC bắn máy bay tầm thấp, nhưng toàn máy bay bay cao bay vào nên đen thôi, không đỏ được như tỉnh nào đấy bắn rơi máy bay hết xăng
Em chả tin máy báy hết xăng. Các cụ TH bắn thật đấy. Máy bay bị ông nào đó bắn trước sắp chét lết đến đó thì rụng. Các cụ ra bắn bồi. Thế là có chuyện để kể. Ha ha

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Dương Đường chốt r, ít nhất 1 in 2 án trên 20 năm.
Em hóng Cao Thái Úy và Thái thú
Cuộc đời thàng này tính ra là tốt tù thật . Đi sang Nga thì tù bên Nga , về VN vừa sướng đc vài năm thì lại tù tiếp . Khổ lại đang bị tiểu đuòng nữa chứ , hy vọng nó sống đc đến khi tự do

Michael J

Xe điện
Tuổi khai linh tinh để đi sang bển kiếm tiền, cũng chả biết được Tý hay Hợi.
Thấy mấy nhà bói toán chắc có xem cho bên này nói Tý -Mùi
Lý luận như cụ thì hắn sinh năm 69 cũng được.

cerato7749

Xe tăng
Thằng này ra ngoài xa hội phông bat thì ghê lắm , nhưng sống ở gần thì mới biết . Rẻ rách lắm . Nợ bạn e coa mấy triệu tiên bóng mà đòi mãi có trả đâu , khất lên khất xuuống .
Thế mà nó bảo mấy lần a Đường dúi tiền vào túi đều trả lại, liêm khiết thế lo mà chẳng nghèo :))

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
bản lĩnh của 1 thằng tự vỗ ngực xưng là võ sư hay đại ca...mà phải dẫn theo 40 thằng chỉ để giữ an toàn cho mình dể đánh 1 người phụ nữ. đúng thằng bá dơ.
Xem cho mình còn ko xong, xem cho ai đc nữa Cụ ơi nhất là thì tương lai xa. Thày gì mà vừa đi đã bị đánh sml còn ko biết mà tránh,
Kiểu đó người ta bảo là dao sắc không gọt được chuôi cụ ag
Mụ này rất cao tay đấy, biết là đi có thể gặp trắc trở nên điều theo 30 âm binh theo. Nhưng Đường huynh còn cao tay hơn đem hẳn 40 anh em đi nên mới áp chế được. Chứ đó dăm bảy ông là đi đứt rồi!!

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Thằng đó là thằng nào vậy cụ :P , nhìn thấy tên kiểu đó là e chuyển kênh rồi thì ruồi muỗi hay vo ve cũng ko ảnh hưởng. E ko trả vé cho kiểu đó.
Du Thiên, Em Du Đãng, cậu Du Côn và cháu Du mục

và 501 người khác

[Tịch thu bằng lái]
Đường và bọn như Đường, rất thường gặp.

1 chút hiểu biết, 1 chút mông muội, kết hợp phim ảnh gắn với ảo tưởng. Cảm giác cơ thể nứt ra nếu không làm điều gì to tát. Cảm thấy thế giới thiếu thốn nếu vắng.

Dẫm lên đôi chaco, khoác cái áo hiệu, chửi được mấy em ăn hại. Cảm giác như mình ban phát, là vua.

victory_1980

Xe điện
Chủ yếu nhắc đoạn kết, để cứu vãn gì gì đó...

"Đạo diễn Đức Thịnh cho biết anh cảm thấy tiếc nuối khi hai vợ chồng Dương Đường vi phạm pháp luật, nhưng khó hiểu ở chỗ không thấy ai nhắc đến rất nhiều chuyến từ thiện từ nam ra bắc của hai vợ chồng cũng như những ngôi nhà tình thương xây khắp nơi cho các hoàn cảnh khó khăn trong xã hội. "
Báo đăng bài này, là đã xếp vào loại báo rẻ tiền. Chắc đăng theo đơn đặt hàng.

wae alpha

Xe tải
Dương Đường chốt r, ít nhất 1 in 2 án trên 20 năm.
Em hóng Cao Thái Úy và Thái thú
Em nghĩ tội của Dương Đường là tội quá lớn phải chịu hình phạt cao như thế ,nhưng có lẽ sẽ như Hưng Kính ở long biên thì sau kết án là anh ấy sẽ có tiền sử về bệnh hểm nghèo nào đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng