[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

kites1

Xe điện
Khởi tố xong thì bao giờ ra toà xử án vậy CCCM .

duongthienly

Xe buýt
Mấy ô bà thầy cúng, cũng đâu có vừa, hù dọa này nọ, thì người ta cũng sợ vãi đái ra quần, chứ đừng nói đến khóc. Chắc lại nói đến phải làm Lễ để cúng để giải hạn, giải sao...Nên Đường nó mới mời về, nghe tưởng ngon cơm phi về TB, giờ nói lắt léo, có việc tiện ghé TB, kiểu như cứ nghĩ về ngon cơm chuyến này, không ngờ bị sập bẫy nó gài.

Nghe mấy ô bà thầy, có mà mang sổ đỏ đi mà làm Lễ cũng không đủ " Phú Quý Sinh Lễ Nghĩa " thường thì mấy đứa kiểu như dạng vợ chổng Đường thì hay cúng bái, mê tín linh tinh...
Sau vụ này thì thày bói này lại lên số, phán chuẩn quá còn gì? 😜😜😜

hoasuu88

Xe tăng
Mấy ô bà thầy cúng, cũng đâu có vừa, hù dọa này nọ, thì người ta cũng sợ vãi đái ra quần, chứ đừng nói đến khóc. Chắc lại nói đến phải làm Lễ để cúng để giải hạn, giải sao...Nên Đường nó mới mời về, nghe tưởng ngon cơm phi về TB, giờ nói lắt léo, có việc tiện ghé TB, kiểu như cứ nghĩ về ngon cơm chuyến này, không ngờ bị sập bẫy nó gài.

Nghe mấy ô bà thầy, có mà mang sổ đỏ đi mà làm Lễ cũng không đủ " Phú Quý Sinh Lễ Nghĩa " thường thì mấy đứa kiểu như dạng vợ chổng Đường thì hay cúng bái, mê tín linh tinh...
thầy phong thuỷ e thấy ok chứ thày bói với sư sãi là ko ổn!!!

hoasuu88

Xe tăng

itgp

[Tịch thu bằng lái]
E thấy ngoài báo PL theo vụ này từ 2018 thì các cq truyền thông khác từ VTV, VTC ,ttxvn đến những tờ báo cả chính thống lẫn lá cải đều là hóng hớt sau khi vụ việc đã được CQ csđt c.a TB khởi tố vụ án. Tại sao họ không cùng báo PL lên tiếng từ đầu, họ không biết hay lại cũng ngại va chạm
Hôm trước mình xem một ảnh lão Đường chụp ảnh rất thân cận một ông già, mà Đường bảo đây là bác Trần Đại Vinh. Các cụ cứ search xem nhà ai mà có 4 anh em tên là Vinh, Quang, Sáng, Tỏ thì biết thế lực của Đường đến mức nào.

nowhereland

Xe điện
Sau vụ này thì thày bói này lại lên số, phán chuẩn quá còn gì? 😜😜😜
Chuẩn gì? Vận hạn luôn cho mình còn không biết, tưởng ngon ăn mò đến để nó đập cho vỡ mặt lại còn chuẩn.
Cơ mà đại ca số 1 ai lại chơi lừa đàn bà đến đất nhà mình để bem thế, lại còn kéo theo đống đàn em và dí súng vào đầu phụ nữ mất hết khả năng chống trả, em thấy hình ảnh nó hơi buồn.

TungThoc

Xe điện
Chuẩn gì? Vận hạn luôn cho mình còn không biết, tưởng ngon ăn mò đến để nó đập cho vỡ mặt lại còn chuẩn.
Cơ mà đại ca số 1 ai lại chơi lừa đàn bà đến đất nhà mình để bem thế, lại còn kéo theo đống đàn em và dí súng vào đầu phụ nữ mất hết khả năng chống trả, em thấy hình ảnh nó hơi buồn.
Bà bói này biết hết cả vận hạn của mình, cả vận hạn của tín chủ. Trong tất cả các trang bìa sách bói toán đề ghi rất rõ: Là phúc thì không là họa, là Họa thì TRÁNH CŨNG KHÔNG ĐƯỢC.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Kẻ cắp gặp bà già thôi, định lừa nó lễ lạt ai ngờ bị nó phang
Bây giờ lại lên Pr tao nói đúng!!
Tao không nói dựa, lúc nó mạnh nhất tao cũng bảo nó gặp đại nạn !
Gà lại vào ào ào!

Xe bọ xít

Xe container

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Xem cho mình còn ko xong, xem cho ai đc nữa Cụ ơi nhất là thì tương lai xa. Thày gì mà vừa đi đã bị đánh sml còn ko biết mà tránh,
Chuẩn Cụ ! Cao tay thì hôm đó đ gọi nhất định ko đi :-j :-j :-j ;)) ,đi gí súng vào chệ ,chệ nghỉ nhá ;)) ;)) ;))

cerato7749

Xe tăng
Xem cho mình còn ko xong, xem cho ai đc nữa Cụ ơi nhất là thì tương lai xa. Thày gì mà vừa đi đã bị đánh sml còn ko biết mà tránh,
Kiểu đó người ta bảo là dao sắc không gọt được chuôi cụ ag

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cũng còn may là nó dí súng này..
Chứ nó lôi súng của nó ra dí rồi bắt vệ sinh sạch sẽ súng đấy bằng mồm thì còn thốn hơn, chắc bây h không lên báo kể được đâu .... :))
Còm của cụ không sạch sẽ. Và chả có gì để cười.
Người ta dù sao cũng là phụ nữ và đã bị nó đánh và cho đàn em xé áo. Đủ tủi nhục rồi.

Có cái nên đùa và có cái *** nên đùa, cụ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng