[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com

luckylac43d

Xe buýt
Hành vị ăn tiền trên xác chết là hành vi tán tận lương tâm. Không có hình phạt nào xứng với bọn này cả

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Còn BT mấy bộ cơ cụ ạ! Ông ấy đưa ra được dẫn chứng là BT bộ GT, em bảo kể tiếp đi nhưng chắc không kể được. Còn em phản hồi là anh Thăng có phải bị khởi tố vì tội danh khi làm BT đâu mà quy là khởi tố BT bộ GT, thế là ông ấy nhảy tưng tưng lên như mấy mợ bên web trẻ ranh ấy. Đến chịu! =))
Cụ muốn mấy bộ em cho cụ mấy bộ. Cụ ko nói dc giờ tính họp chợ than vãn à, hết dịch em tặng thêm con vịt nhé :))

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Làng em đây nhưng cụ nói thì không chuẩn đâu. Vd của cụ thì họ của họ là họ “chí” thì con gái đặt là “chí thị xxxx” còn nguyễn chí thì là sau này gọi chung theo toàn quốc thôi chứ thực ra là họ “chí” và giờ đặt con cũng theo nguyễn chí chứ không còn chí thị xxx
Cụ giải thích hơi bị khó hiểu , em cũng hoài đức , quê em chợ Sấu . Nếu như đúng quê em đặt ( em lấy tên cụ là Vd nhé ) Bố Nguyễn Khánh Hiệp thì các con trai sẽ là Nguyễn Khánh A B C D E , còn gái sẽ là Khánh Thị A B C . E xin sửa thêm chút là đặt theo kiểu này thì em có bà chị họ sn 1975 còn giữ đc kiểu đó , về sau này họ ko cho đki kiểu đó nữa mà các con đều phải lấy theo họ cha là Nguyễn ......

Chỉnh sửa cuối:

nguoibatdau

Xe tăng
Cụ nói đúng 1 phần. Đúng là Vũ nhôm chỉ là phần nổi của tảng băng.
Tuy nhiên Vũ nhôm bị đập chính là chặt vòi bạch tuộc. Thần thiêng phải có bộ hạ, bộ hạ mất hết thần cũng hết thiêng.
Nói về vụ Vũ nhôm, ít nhất cũng vài thứ tưởng CA và 1 ông thứ tưởng QP bị lao lý.
Nó là bài học cảnh tỉnh cho cả phe đập và bị đập. Cho dù kể cả đó là cuộc chiến phe phái thì XH vẫn được lợi, nhân dân vẫn ủng hộ.
Thứ trg QP là thứ trưởng gì?. Nếu quốc phòng thì làm méo gì có liên quan đến Vũ nhôm nhỉ?.

vieteuro

Xe container
Tầm cty này quá bình thường nhưng do chống lưng lên quá hung hãn. Có gậy trong tay mà để nó cắn cả người mình thì sớm muộn nó cũng cắn mình thôi. Thằng này cũng thuộc loại không đầu óc.Dân trí ngày càng cao, mạng xã hội thì ngày càng phát triển kênh thông tin không chỉ qua báo chí nữa giấu sao được.
Vầng cụ, công nghệ giờ hịn lắm, chỉ cần có số imei của điện thoại thì cứ bật máy là dò thấy, kể cả thay sim rác thoải mái luôn. Vụ lời nói chuyển thành text thì em không biết 😂
Rõ phường vô học, cái tên ng ta ko viết được chữ Hoa, tội ông già.
thằng này nó viết đúng chính tả đã tốt rồi
Chắc đi lễ lạt với nhau về nhà đường chơi thôi

MiTa

Xe lăn
Không rõ thế nào anh Đường này lại lang thang quanh quẩn ở Hà Nam làm gì, để bị túm? Chứ anh mà trốn được, thì các quan chức bảo kê lại chả vui quá ấy chứ, vì anh lượn được thì coi như cơ quan điều tra mất đầu mối, còn lâu mới lôi chuyện cũ ra kể được.
Đánh quả này thì từ trước lúc bắt con vợ là 2 vợ chồng nó đi đ.ái cũng có người theo rồi ạ. Muốn bắt hay tha thôi chứ có chạy lên trời.

hoasuu88

Xe tăng
Con cháu cụ ấy mà có nhận thức và trách nhiệm với xã hội thế thì tốt quá. Chứ những cái em đang nhìn thấy là mấy năm nay ông Tô đang đi dọn cái đống bừa bãi của người tiền nhiệm bày ra, dọn mãi chưa xong đấy.
chả biết dọn hay lại bế đồng khác vào thế chỗ :(

luckylac43d

Xe buýt
Cao Cầu hôm nay chắc viêm họng hột , pv liên lạc mà không thấy bắt máy là sao các Cụ ???? Trốn lên mây , Tề thiên đại thánh 720 phép thần thông thì cũng chịu ko giúp đc :-" :-" :-"
Đang đi mua bỉm cụ ei, ra nh quá lót k kip. Khổ cái đang dịch cửa hàng đóng cửa

gacan

Xe tăng
Đội đen thường chết vì tinh tướng. Khi đã có tý số má rồi đi đâu cũng nhe nanh kiểu mày ko biết bố là ai à, có được thêm chỗ dựa từ đội đỏ thì càng như thể 1 tay che trời. Tầm tuổi và tiền tài cỡ anh, chị này đáng nhẽ chỉ rút về sau đi giàn hòa những ân oán của đội trẻ con thôi thì có phải sống mãi không.
Cái lý này nghĩ thì đơn giản nhưng thực hiện cũng hơi khó, vì bản chất con người là thích thể hiện! Đến ngay như nhiều người kiếm tiền sạch sẽ mà lúc giàu còn k kìm chế đc, có khi còn thay đổi hoàn toàn so với trc đây. Thì đội đen như cụ nhận định thì ngang tàng cũng là lẽ thường!

happyhn

Xe container
Yên tâm xử lại hết cụ, đánh người 25% sao khởi tố mỗi gây rối trật tự công cộng được, em tin xử lại, giọt nước tràn ly, chắc tung hê hết cụ.
Hình như chỉ điều tra lại vụ oán trong sở cẩm thôi chứ vụ đánh quaef chân thì thằng kia đi 10thasng rồi còn gì nữa cụ. Em chỉ mong lật lại cả vụ đấy xử lại

toimuondie

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng