[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Michael J

Xe điện
Vâng, cu em này cũng bị y thế, cầm mấy tép để dùng, thế là thành tàng trữ đi 2b6t. Giờ ra rồi, hàng ngày đi uống metadol, nói chung cu này vào đấy ăn đòn ít vì nó cũng lành, thêm vào có anh họ cũng làm cán bộ trại khác nên nhờ vả được chân chăn lợn, nếu ko ra đóng gạch hay làm mộc cũng vất phết. À mất thêm 2 tr để ra làm chăn lợn nữa.
Sao ko để nó làm mộc cụ, ra có cái nghề có khi lại hay.

ngoc_phuong

Xe lăn
Đấy là chỗ cụ nhé. Chỗ em quần áo ko phải (đc) giặt đâu. Nhà gửi quà vào, ...còn cái gì thì đưa cho thằng trực sinh buồng, lúc nào nó đổi cho bộ khác
Ở 60 thì mọi thứ nguyễn Văn y.

Soldier331

Xe tải
kịch hay vẫn còn phía trước

transporter3

Xe điện
Riêng các vụ khác thì đúng như cụ nói,nhưng riêng thằng Đường này đến b ố giám thị cũng không dám làm gì nó hay để sơ sẩy một chút gì.
Em nghe cụ nói cứ tưởng Đường Nhựa nó đi Resort. Loại như nó thì ngay cả du côn thì có trăm thằng nể nhưng chỉ cân 5 thằng ghét là xong việc. Còn giám thị thì em chưa thấy phải làm gì ngoài báo cáo sự việc.

lenhaque

Xe tăng
Em nói thật với cụ, ai cụ co cái giọng điệu lấy số. Người nghe nó chịu cực , trước cụ nói em, giờ cụ lại nói người khác. Cụ thấy ai nó cmt , nếu ko ảnh hưởng đến cụ, cụ cứ kệ mẹ nhà nó là xong, cụ nói giọng đó làm gì.
Em bắt tay cụ thật chặt, cụ nói đúng tâm tư tình cảm của em luôn.
Em chả liên quan đến cụ ấy nhưng đọc thấy khó chịu lắm. Cụ bảo người ra rảnh thế cụ cũng cmt nhiệt tình mà, nói chung dịch này ai chả rảnh. Nhưnh đừng lên nói thế, mất hay. Còn em nói thật, ai động đến mình mình hãy nói lại, thậm chí chửi lại, còn không thì thôi. Thớt này trong mục cà phê chém gió cơ mà. Tài nguyên mạng còn nhiều, ai nói kệ, coi như là c ứt, éo thèm chấp là xong..
Đọc đến đây bàn tay em lại hơi lỏng ra, hình như hơi có mùi câu sau phang thẳng mồm câu trước. Hic, sao thế cụ ơi
Em rảnh rỗi, vài nhời mong cụ bỏ qua. Có gì mong cụ ko chấp, coi như cháu là bãi c ứt, mong quay đi
Đến đây em bỏ hẳn tay cụ ra, cụ làm em mất đi 1 thần tượng ban đầu đấy. Chán cụ >:)

Chỉnh sửa cuối:

ngoc_phuong

Xe lăn
Trong đó đinh ko có nhưng có bàn chải đánh răng mài xuống nền nhọn nhé. Thế lên ở trong trại tạm giam, bàn chải đánh răng bị cắt gần đến chỗ lông chải nhé, cụt ngủn cầm đánh buồn cười lắm. Còn trại giam (cải tạo) thì ko thế nhưng có đũa, kinh nhất đánh nhau cả quẫy với quẫy, toàn cầm đũa vót nhọn đâm nhau.
Bọn này thì cái gì trong tay nó có " hữu ích".
Thằng cu em trước học lái xe cùng nằm ở Bố lá. Nhỏm sợi chỉ áo mà nó xe dọc cái bật lửa làm đôi, sắc hơn dao mổ, vào cặp bi cho thằng bạn lái nhanh như điện.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Em bắt tay cụ thật chặt, cụ nói đúng tâm tư tình cảm của em luôn.

Đọc đến đây bàn tay em lại hơi lỏng ra, hình như hơi có mùi câu sau phang thẳng mồm câu trước. Hic, sao thế cụ ơi

Đến đây em bỏ hẳn tay cụ ra, cụ làm em mất đi 1 thần tượng ban đầu đấy. Chán cụ >:)
À, cụ thông cảm, nghe giọng cụ ấy bố đời quá. Cờ mà đến tay phất khéo hơn của Đường Nhuệ này ấy chứ?

thợ xây

Xe buýt
Thấy kể nhiều về thằng Cu Đ này , giả sử nó đụng đến nhà các Cụ . Tay đôi mỗi thằng một dao , liệu có bao nhiêu % là các Cụ chiến tay đôi với nó ?

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Bọn này thì cái gì trong tay nó có " hữu ích".
Thằng cu em trước học lái xe cùng nằm ở Bố lá. Nhỏm sợi chỉ áo mà nó xe dọc cái bật lửa làm đôi, sắc hơn dao mổ, vào cặp bi cho thằng bạn lái nhanh như điện.
Đấy nó gọi là "xe" cụ nhé. Râu ria cũng lấy sợi chỉ , 2 tay cầm kéo căng ra, rồi lại để nó xoắn vào râu mà nhổ đc như nhíp lại thế? Rồi có quả đập "buồng" khám ra máy xăm, tìm hiểu ra thì bọn đấy chế từ mô-tơ ở xe ô tô đồ chơi của trẻ con. Miếng mê-ka ở cánh quạt gẫy í, còn làm đc cái nhẫn nhựa đẹp lắm.
Nói chung là khéo tay!

SEKONE

[Tịch thu bằng lái]
Ko có tiền thì làm chân sai vặt . Ví dụ quét nhà , pha chè, đấm lưng, xoa bóp ,,,, nhiều việc vặt lắm. Còn loại có tiền là phải đánh cho ra tiền nếu muốn giữ mạng.
Thế còn ăn uống thì có được bọn kia chia thêm cho miếng nào không hả ông? Hay chỉ ăn cơm rau muống suông theo tiêu chuẩn nhà nước?

Bùi Văn Cường

[Tịch thu bằng lái]
Em nghe cụ nói cứ tưởng Đường Nhựa nó đi Resort. Loại như nó thì ngay cả du côn thì có trăm thằng nể nhưng chỉ cân 5 thằng ghét là xong việc. Còn giám thị thì em chưa thấy phải làm gì ngoài báo cáo sự việc.
Cụ làm giám thị mà tội phạm nguy hiểm nó tự tử hoặc bị thủ tiêu thì cụ nghĩ đường binh nghiệp của cụ sẽ lên hay xuống,chắc cụ làm sếp lên cứ nghĩ báo cáo lên là mình ko việc gì cấp dưới phải chịu hết trách nhiệm:D

thanh3883

Xe buýt

ngoc_phuong

Xe lăn
Đấy nó gọi là "xe" cụ nhé. Râu ria cũng lấy sợi chỉ , 2 tay cầm kéo căng ra, rồi lại để nó xoắn vào râu mà nhổ đc như nhíp lại thế? Rồi có quả đập "buồng" khám ra máy xăm, tìm hiểu ra thì bọn đấy chế từ mô-tơ ở xe ô tô đồ chơi của trẻ con. Miếng mê-ka ở cánh quạt gẫy í, còn làm đc cái nhẫn nhựa đẹp lắm.
Nói chung là khéo tay!
Món này mình bóng gió thôi. Chứ sâu quá, các cụ khác bẩu mình nói phét.
Khú khú.

congngo

Xe điện
Nếu bộ tham gia và chỉ đạo chuyên án thì khác, nhưng đây án xuất phát và giờ vẫn đang làm tại XXX thái bình nên khó chuyển đi gửi tỉnh khác được.
Chỉ mong bộ làm thì quá yên tâm luôn, vì thằng này chỉ cần tạm giam khác tỉnh thì mệt cho nó phết đấy
Anh chánh sở cẩm là cựu cục phó trại giam cụ nhé, cụ ấy thừa kinh nghiệm để dúi thằng tù vào chỗ nào theo ý cụ ấy muốn.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Nhiều cụ có niềm tin quá, suy nghĩ vad nhìn toàn màu hồng. Hay cứ nghĩ mình đang sống ở Phần Lan, đất nước hạnh phúc nhất thế giới. Phải biết hay nhìn thấy mới tin, chứ có nhiều chuyện chả ai nghĩ là thật. Đến ngay cả cơ quan công an, Đường Nhuệ này nó còn xông vào đánh người ta gây thương tích 15% mà Xxx phường còn bảo "đánh đâu mà đánh" mà còn nhìn mọi việc toàn màu hồng xong còn bảo 1 tấc đến giời thì xin lỗi, chắc vừa học hết cấp 3, chưa ra ngoài

Trạng thái
Thớt đang đóng