[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

cocsku

Xe cút kít
Không biết sau vụ này Trần Nh có bị oảng soi không chứ như xưa là bị kỷ luật đó,dù sao cũng là biên chế ngành mà,thôi kg bàn vụ này nữa kg lại ra đảo bay thớt bây giờ
Không thấy đả động đến vụ phim ảnh của đội này nhỉ. Thấy phim ảnh nổi lắm.

duongthienly

Xe buýt
Trẻ con là sản phẩm giáo dục của bố mẹ, các cụ nhìn nó ngứa mắt nhưng nói về lâu dài thì đứa trẻ này cũng là nạn nhân của bố mẹ nó thôi. Cuộc đời nó từ đây về sau sẽ khó mà yên ổn được. Nhiều cụ cũng có con tầm này, thôi thì không nên chấp một đứa trẻ ạ.
Các cụ ngày xưa để lại những câu: ngưu tầm ngưu mã tầm mã, đời cha ăn mặn đời con khát nước... thâm sâu vô cùng. Cái đám nghệ sĩ bâu lấy vợ chồng lão này cũng toàn là thành phần chả ra gì. Ông Trần Nhương làm cho quân đội, đi kết nghĩa với xhđ mà cũng được NSND thì tội cho những người như cụ Trần Hạnh quá.
Cụ nói đúng. Nhưng với vụ việc này thì còn có thể kéo đến các thế hệ sau.
Đám trẻ con (3-4 đứa) nhà này sống hưởng thụ, khệnh khạng bố đời quen rồi. Mất chỗ dựa thì khó mà sống tử tế. Nhân quả là đây.
Chúng nó sẽ oán hận với gia đình nhà chủ DN kia như là tội đồ đã phá cuộc đời chúng nó. Vậy là vòng xoáy thù hận sẽ còn tiếp diễn.

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]

nowhereland

Xe điện
Cùng là tội phạm nhưng nó Nhôm nó không tín dụng đen, ko ăn tiền ng chết!
Thế thì có tư cách à?
Nên nhớ mấy thằng xht nó chỉ ảnh hưởng đến một số người, gia đình cụ thể. Còn bọn như Vũ al nó làm trì trệ cả hệ thống chính trị, hỏng cả một thành phố, một tỉnh, thậm chí nhiều tỉnh và ban ngành khác nhau. Tội nó với nhân dân còn to hơn nhiều.

Hự.

Xe điện
Anh này là anh nào? có nụ cười trên công đường chất quá.

u2000

Xe tải
Thế thì có tư cách à?
Nên nhớ mấy thằng xht nó chỉ ảnh hưởng đến một số người, gia đình cụ thể. Còn bọn như Vũ al nó làm trì trệ cả hệ thống chính trị, hỏng cả một thành phố, một tỉnh, thậm chí nhiều tỉnh và ban ngành khác nhau. Tội nó với nhân dân còn to hơn nhiều.
Nó làm hỏng thành phố nào thế cụ? Đà Nẵng hỏng cái gì và dân Đà Nẵng khổ ntn trước và sau khi có Vũ AL

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Anh này là anh nào? có nụ cười trên công đường chất quá.
Chẳng cười tươi, cươi cái bọn xử án, 1 thành phần số má số 1, ra tù, vừa bắn nhau có tổ chức, đi tù chưa đến 1 năm chẳng quá tươi, xử xong án hôm sau ra luôn ấy chứ :D

lenhaque

Xe tăng
Nó làm hỏng thành phố nào thế cụ? Đà Nẵng hỏng cái gì và dân Đà Nẵng khổ ntn trước và sau khi có Vũ AL
Em không hiểu cụ hỏi thật hay là troll nữa. Hỏi thật thì em nghĩ cụ chưa tốt nghiệp cấp 3 mà troll thì em cũng không thấy rì vui.

Tuệ Chi

Xe máy
Em nói thật lòng luôn. Nếu em có thù oán gì em thịt cmn thằng nhõi này trước, sau đó ta chiến với bố mịe nó sau. Đơn giản chơi tất tay rồi thì ko việc gì phải cóng, bọn nó cũng chẳng tha cho mình nếu ăn đc mình đâu cụ.
Vâng, trẻ con đứa nào cũng đáng thương, nhưng trẻ con nhà này đúng là không thương nổi. Em chỉ thấy tội bé út, mới 3 tuổi mà đã không được bố mẹ chăm.

nowhereland

Xe điện
Ít nhất có cựu thứ trg BCA và cựu chủ tịch ĐN vướng lao lý vì nó. Hỏng những cái gì chịu khó đọc lại các bài báo luận tội nó ấy. ĐN hỏng cái gì đọc lại facebook nhà báo Dương Hằng Nga.
Không có tội với dân ĐN thì sao có bản án mấy chục năm tù? Án oan à?
Còn lười đọc thì thôi đừng vào hỏi linh tinh.

holland

Xe tăng
Có thùy link không cụ quẳng lên cháu vào xem cỡ nào?
Cụ cứ tìm mấy cái clip chửi hải quan và mẹ nó xử anh hùng bàn phím (em vừa tìm lại không thấy, chắc không biết cách tìm). Nghe rõ giọng thằng cu chửi bậy. Đọc comment phía dưới nhiều người cũng kêu.
THằng cu này chắc chắn 3-4 năm nữa là giang hồ con, không thể khác.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Tuệ Chi

Xe máy
Nhóc con này thì tầm qua án phúc thẩm của b.mẹ xong xuôi thì có khi lại là đại ca nhí trong giang hồ TB rồi cũng nên.
Em edit tí: nếu vụ án phức tạp có khi phải đến 2 năm mí xong phúc thẩm, ku con khi có bố mẹ còn thế này chứ vắng bố mẹ rồi thì tự do nhiều hơn tầm 15 tuổi là biết ăn thua rồi
Hi vọng là gia đình nhìn gương bố mẹ nó mà hướng cho chúng nó con đường tốt hơn. cụ nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng