[Funland] Vụ Đang hot mxh

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều bình luận thế này thì đúng là nền giáo dục có vấn đề nhất định. Trong số nhiều người suy nghĩ sẽ có 1 số người thực hiện, và để cho nhiều người suy nghĩ như vậy thì giáo dục có vẻ có gì đó chưa ổn.
Cụ nói đúng và cụ là một minh chứng rõ ràng nhất. Một nền gd sơ sài, có ngọn mà kém gốc.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Nhiều bình luận thế này thì đúng là nền giáo dục có vấn đề nhất định. Trong số nhiều người suy nghĩ sẽ có 1 số người thực hiện, và để cho nhiều người suy nghĩ như vậy thì giáo dục có vẻ có gì đó chưa ổn.
Cụ kết luận vậy thì cũng nên xem lại nền giáo dục có vấn đề đi ạ. Với e thì ngưu cũng tầm ngưu thôi, khi sự vc xảy ra nên nhìn nhận lỗi từ 2 phía. Con cái nhà lành nó k yêu loại đàn ông sẵn sàng cầm dao khử bạn gái như vậy. Loại đàn ông vũ phu thì nó thể hiện trong tính cách, lời ăn tiếng nói, cách hành xử hàng ngày chứ k phải tự nhiên nó cầm dao xỉa người đâu.
E cũng là phụ nữ và e cực phản đối yêu đương lăng nhăng, chưa dừng a này đã yêu a khác, hoặc vừa dừng a này đã vồ a khac ngay. Thiếu đàn ông k chết ngay được, cần xem lại làm sao mà nó hận thù tới mức đó, liệu có phải moi của nó ăn ngập mồm rồi đá nó nó mới điên lên k. Tới giờ e cũng k biết nguyên nhân là gì, nhưng để tới mức nó xuống tay dã man thế thì cần xem lại cô gái đó có làm gì sai k, đời chả có cái gì là tự dưng cả.

Chỉnh sửa cuối:

lai 4 fun

Xe tải
Em chả liên quan nhưng cái cách cmt kiểu bề trên trịnh thượng thế này nghe nó rất khó chịu. Mà mấy thằng đạo lý và lập lờ lại là những thằng dễ đi xiên người nhất hoặc là những thằng hèn nhất. Em thật.

anphudong

Xe tăng
Tình yêu nó biến người thành vật mất rồi, chỉ ko được nối lại chuyện tình cảm mà nó ra tay quá dã man:

Redline5659

[Tịch thu bằng lái]
Link này nói hung thủ tính tự sát nhưng sau đó lại quyết định đi đầu thú. Một chi tiết nữa là thời điểm giết hại bạn gái, về danh nghĩa cả hai vẫn đang quan hệ tình cảm.
P/S: nhìn mặt thèng này trên face và khi lấy lời khai đúng là một 10 một tịt. Phông bạt tút tát cho lắm vào, sống ảo rồi gây án

dichvuflycamhn

Xe buýt
Cụ nói chuẩn quá, cái gì cũng có giá của nó. Hiện tượng này sẽ còn nhiều thêm, cần đc các nhà xã hội học, tâm sinh lí học, tội phạm học thống kê và giải thích. nếu không nhận đúng đc nguyên nhân, bắt đc đúng bệnh thì không ngăn đc. Mấy quả kiểu tra tấn trung cổ của các offer nhằm giải tỏa chứ ăn thua gì, bọn này khi nó mất kiểm soát thì nó sợ gì mấy cái đó.
Thì trước có nhiều vụ thế này rồi các nhà tâm lí học cũng phân tích chán chê rồi đấy thôi cụ. Đại loại thì cũng vẫn chỉ là yêu đương thì tìm hiểu cho kĩ, rồi nghiêm túc với mối quan hệ... Muốn chia tay thì cũng nên khéo léo.
Còn chẳng nói đâu xa, như em đây hồi mới chập chững bước chân vào đời, mới biết yêu lần đầu thì cũng bị cắm sừng. Căn bản là em ở xa, em nó thì là sinh viên nên có thằng khác ở gần nó tán thì cũng dễ xiêu lòng. Mới đó gọi điện nói chuyện với nhau nó còn khóc nức nở trong điện thoại là em nhớ anh lắm ko chịu dc, tuần sau nó đã trả lời lạnh tanh là em có người khác rồi. Hồi ý em cũng trên răng dưới các tút, nghĩ cũng cay cú, với lại cũng yêu thật lòng nên ức. Cũng đã nghĩ đến việc về gặp em nó rồi phá hủy cuộc đời em nó luôn. Nói thế các cụ đừng chửi em vì lúc đó em cũng vẫn còn trẻ người non dạ lắm.
Nhưng rồi cuối cùng thì nỗi sợ cũng đã chế ngự đc em. Rồi thời gian thì cũng dần nguôi ngoai đi.
Sau này em cũng dính phải vài em có tính lăng nhăng nữa. Nhưng phát hiện ra thì em im lặng ko liên lạc gì nữa thôi, lại đi tán gái khác dc luôn chứ ko thấy thù hận gì cả. Chắc do càng lớn tuổi thì càng thấy mỗi lần yêu nó lại nhạt đi 1 ít. Với lại bản thân có nhiều thứ để mất hơn, có cơ hội quen các em xinh hơn ngon hơn...

thanhlam171

Xe tăng
Link này nói hung thủ tính tự sát nhưng sau đó lại quyết định đi đầu thú. Một chi tiết nữa là thời điểm giết hại bạn gái, về danh nghĩa cả hai vẫn đang quan hệ tình cảm.
P/S: nhìn mặt thèng này trên face và khi lấy lời khai đúng là một 10 một tịt. Phông bạt tút tát cho lắm vào, sống ảo rồi gây án
Hoá ra người can ngăn là người yêu mới. Em đọc hiểu thế đúng ko nhỉ?
May cho cậu người yêu mới ko bị thằng kia truy sát.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì nó k điên mới lạ,đúng là cũng nên xem lại bản thân, yêu lăng nhăng vậy...
Đa số các cháu nail hay cắt tóc gội đầu thường máu hơn các cháu khác 1chút, các cháu này được nhiều người thích cũng do cách công việc các cháu làm (cắt tóc, gội đầu làm móng ....), nói "lăng nhăng" hơi nặng nề quá :D

buicongchuc

Xe ba gác
Cách đây 30 năm, anh thanh niên - cử nhân ở làng em yêu cô gái - giáo viên làng bên. Không hiểu lý do gì mà bị ... ngăn cấm. Một tối nọ, anh thanh niên hẹn cô gái ra phía vườn sau nhà cô gái tâm sự... rồi ra tay bằng hàng chục nhát đâm rồi về nhà tự sát bằng thuốc ngủ.
Trưa hôm sau bọn em đạp xe đi học cấp 3 về thấy nhân viên pháp y ra bến sông rửa dụng cụ... còn đầy vết máu, có đứa con gái về không dám ăn cơm.

dheIa

Xe điện
Em chả liên quan nhưng cái cách cmt kiểu bề trên trịnh thượng thế này nghe nó rất khó chịu. Mà mấy thằng đạo lý và lập lờ lại là những thằng dễ đi xiên người nhất hoặc là những thằng hèn nhất. Em thật.
Cái loại bố đời rởm rít đấy lại ko có gan xiên người đâu cụ ^^

Xưa khu tập thể chỗ em cũng có lão học đòi đạo mạo như thế. Ko biết lão có đc giáo dục thật ko mà ko có chuyện thì thôi, cứ có chuyện là chửi đối phương vô học. Mọi người nhịn vì vợ lão giáo viên trường cấp 1 gần nhà, con cái học ở đó nên mọi người ngại va chạm, sợ phiền đến con.
Nhưng đi đêm lắm có ngày gặp ma. Hôm quen thói cũng giở giọng như thế với một nhà mới chuyển đến. Ko ngờ trúng dân Chợ Trời. Bị thằng con nhà đấy nó bẩu nó éo cần học rồi nó vào nhà lôi ra cái quốc, đuổi lão chạy quanh khu tập thể. Phải cầu cứu mấy nhà mà trước suốt ngày bị lão chửi là vô học.
Mẹ, nhục ko để đâu cho hết ^^
Sau vụ đấy ngoan hẳn ^^

Vĩ thanh, lão này sau còn bị trẻ con xóm nó bắt quả tang cái trò đêm đêm mò mẫm vạch lỗ nhìn trộm hàng xóm tắm nữa.
KL, nói chung là mấy cái thứ hay giở giọng đạo mạo thì thường là ko ra cái gì đâu cụ ạ ^^

Chỉnh sửa cuối:

anphudong

Xe tăng
Cô gái này ra đi thật đáng tiếc, em ở lại thì thành người của công chúng rồi:

TONGIA

Xe lừa
Một số đàn ông nhận thức vợ, người yêu là sở hữu của mình.
Và không ít phụ nữ cũng còn nghĩ như vậy ( ở trường hợp người khác )
Tình yêu, hôn nhân nên được ràng buộc bằng tình cảm và đạo đức chứ không phải bạo hành, bạo lực.

NVM7886

Xe tải
VƯƠNG THỪA VŨ: 1 NGƯỜI PHỤ NỮ TỬ VONG SAU KHI BỊ 🔪 GIỮA ĐƯỜNG

Mới đây tại Vương Thừa Vũ - Hà Nội vừa xảy ra vụ án mạng khi 1 nam nhân dùng vật nhọn tấn công liên tục 1 người phụ nữ, mặc cho người dân xung quanh ra sức can ngăn.

Được biết vụ án này có liên quan đến yếu tố tình cảm và hiện lực lượng chức năng đã có mặt tại hiện trường để tiến hành khám nghiệm.

Tết nhất đến nơi rồi, mà kể cả không Tết thì đừng bao giờ sử dụng vũ lực trong bất kì vấn đề gì, đặc biệt là yêu với đương!

#Beatvn #News
View attachment 7621218
Link cho Video đây. Khuyến cáo: Không dành cho người yếu tim, Tâm lý yếu

Nhimtiu

Xe container
Thế này thì nó k điên mới lạ,đúng là cũng nên xem lại bản thân, yêu lăng nhăng vậy...
Mợ Toét mà có F1 là gái thì cửn thựn mấy bố thơ thẩn nhoé, em trích lại lời hung thủ. :-s

"Em đăng hình chỉ lấy tương tác, chứ không muốn làm tan nát trái tim ai"; "30 mùa khoai sọ, chưa một lần này nọ với ai"; "Son môi thì màu đỏ, cỏ thì màu xanh. Trời bắt đầu trở lạnh, mình yêu nhau dần đi em"...

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Những vụ như này thực tế càng ngày càng nhiều, đúng tầm này năm ngoái bên mỹ đình còn có ô tình địch oan gia, vừa trả ng yêu mới xuống xe thì bị thằng ny cũ nó xiên tại cổng, em gái nghe nói mới dọn ra ngoài sau khi ở 1 thời gian dài vs thằng cũ.
Cái này dễ hiểu,chung quy tại tình yêu hiện đại, hại điện hại nc, yêu nhau là chóng dọn về nhà sống như vợ ck, ít rằng buộc nên dễ giải tán, vì ở vs nhau như vợ ck, khá sâu và đậm, đến khi giải tán thì giống đực thường hụt hẫng nặng hơn, giống cái thì nó nhanh chóng có chú mới, lại thêm mạng, face book ngày đêm nó post hạnh fix mới vs nhau trên face. chú đực vốn hụt hẫng, lên mạng gặm nhấm quá khứ, hình ảnh đập vào mắt, uất hận, cây cú không giải tỏa, kiềm chế dẫn đến gây ra bị kịch. Tất nhiên thêm yếu tố tầng mây nữa.
Cụ lói quá đúng! Con người gồm 2 phần: con + người! Phải thật tỉnh táo đừng bao h thách thức, nó điên lên thì ko nghĩ ngợi nhiều đc!

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Thì trước có nhiều vụ thế này rồi các nhà tâm lí học cũng phân tích chán chê rồi đấy thôi cụ. Đại loại thì cũng vẫn chỉ là yêu đương thì tìm hiểu cho kĩ, rồi nghiêm túc với mối quan hệ... Muốn chia tay thì cũng nên khéo léo.
Còn chẳng nói đâu xa, như em đây hồi mới chập chững bước chân vào đời, mới biết yêu lần đầu thì cũng bị cắm sừng. Căn bản là em ở xa, em nó thì là sinh viên nên có thằng khác ở gần nó tán thì cũng dễ xiêu lòng. Mới đó gọi điện nói chuyện với nhau nó còn khóc nức nở trong điện thoại là em nhớ anh lắm ko chịu dc, tuần sau nó đã trả lời lạnh tanh là em có người khác rồi. Hồi ý em cũng trên răng dưới các tút, nghĩ cũng cay cú, với lại cũng yêu thật lòng nên ức. Cũng đã nghĩ đến việc về gặp em nó rồi phá hủy cuộc đời em nó luôn. Nói thế các cụ đừng chửi em vì lúc đó em cũng vẫn còn trẻ người non dạ lắm.
Nhưng rồi cuối cùng thì nỗi sợ cũng đã chế ngự đc em. Rồi thời gian thì cũng dần nguôi ngoai đi.
Sau này em cũng dính phải vài em có tính lăng nhăng nữa. Nhưng phát hiện ra thì em im lặng ko liên lạc gì nữa thôi, lại đi tán gái khác dc luôn chứ ko thấy thù hận gì cả. Chắc do càng lớn tuổi thì càng thấy mỗi lần yêu nó lại nhạt đi 1 ít. Với lại bản thân có nhiều thứ để mất hơn, có cơ hội quen các em xinh hơn ngon hơn...
Chắc cụ lại fan của Paolo Dicapio rồi, nhưng chắc ko cần yêu cầu <25tui