[Funland] Vụ 6 người trong gia đình chết ở Thái Bình năm xưa

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này để thầy 5 Hậu vào "giải" nha. Những con quỷ chúa tầm 4-500 tuổi Năm Hậu đều giải quyết được hết..

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Lại là bọn vtc nhảm lìn.

Nhạc

Xe container
Cây thì có thể có những loài Nấm độc hay các thực thể chứa chất độc mà mắt không thể nhìn thấy, khi đốn chúng phát tán ra xung quanh, với lại nếu có Tâm Linh thật thì tại sao cả trường chỉ có 3 cháu bị, chưa kể kẻ "Chủ Mưu" phải bị đầu tiên. :)
Nhiễm độc kiểu ý thì về nhà vẫn bị và đi bv phải ra kết quả khám chứ cụ. Đây cháu nó ở nhà ok cứ ra trường thì 8-9h sáng là bị. Nhập vào con bé xưng tên này nọ hẳn hoi.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Ma hay quỷ thì thế giới mất bao công của đi tìm mà thấy đâu. Nhất bọn lông vàng, ưa phiêu lưu, tò mò mạo hiểm thèm gặp chết đi được. \m/
Lác mình đất đắc địa, nên được gặp hoài, tâm sự giao lưu liên tọi :P vd như những câu chuyện trên. :-&
Bọn nó tìm được rồi dựng thành bao nhiêu phim cụ ơi :))

Mưa

Xe buýt
Hôm nào cụ về TB em với cụ đi, em ở gần mà chưa biết

Dan du an

Xe ba gác
Chỗ này để yên độ 100 năm nữa lại thành cái miếu to khổng lồ nhỉ. Vì ai cũng sợ không dám động vào.

MiTa

Xe lăn
Cây thì có thể có những loài Nấm độc hay các thực thể chứa chất độc mà mắt không thể nhìn thấy, khi đốn chúng phát tán ra xung quanh, với lại nếu có Tâm Linh thật thì tại sao cả trường chỉ có 3 cháu bị, chưa kể kẻ "Chủ Mưu" phải bị đầu tiên. :)
Chủ mưu & những nguời lquan lệnh chặt thì ko bị, lại đi bị đứa học sinh ko liên quan gì mà cũng có người tin, bảo sao. Bao nhiêu án giết người, người chết oan uổng sao ko về bẻ cổ thằng thủ phạm hoặc đi. Rồi người mất xác sao ko về gọi người nhà đi tìm đúng chỗ đi. Vớ vẩn.

Keyboard Hero

Xe hơi
Nhảm kiểu thánh vật sông Tô Lịch thôi, có 1 thì bốc lên 10 doạ nhau

detector

Xe tăng
Website
woodsoft.vn
Những gì khoa học giải thích được thì gọi là văn minh, còn chưa giải thích được thì gọi là ma mị
Sống có kiêng có lành, sống thật tâm thì chả lo sợ gì nhiều
Cụ ơi, nhà đấy họ cũng kiêng đủ kiểu, cầu cúng các thể loại, sống thì cũng chỉ làm nông dân với bảo vệ chân chất, thật tâm. Thế mà cuộc đời họ có lành đâu?

muadem

Xe cút kít

hoangduc.sbr

Xe container
Chủ mưu & những nguời lquan lệnh chặt thì ko bị, lại đi bị đứa học sinh ko liên quan gì mà cũng có người tin, bảo sao. Bao nhiêu án giết người, người chết oan uổng sao ko về bẻ cổ thằng thủ phạm hoặc đi. Rồi người mất xác sao ko về gọi người nhà đi tìm đúng chỗ đi. Vớ vẩn.
Vậy mà cái cầu vượt Bưởi có cái cây đa miếu chắn ngay giữa dốc chân cầu. Cái cầu lẽ ra thẳng tắp mà đến đó thì lẹm vào méo mó hẳn. Chưa kể cành lá thấp xà xuống rơi vãi hết xuống đường. Bản thân cái cây đó đứng sừng sững cản mũi ở đấy cũng ảnh hưởng trực tiếp tới ATGT bởi xuống đến dốc mà chẳng may mất lái đâm vào đấy là xác cmnđ.
Vậy mà sao lúc làm cầu chả ai dám chặt nó đi hử các cụ?

Dan du an

Xe ba gác
Vậy mà cái cầu vượt Bưởi có cái cây đa miếu chắn ngay giữa chân cầu. Cái cầu lẽ ra thẳng tắp mà đến đó thì lẹm vào méo mó hẳn. Chưa kể cành lá thấp xà xuống rơi vãi hết xuống đường. Bản thân cái cây đó đứng sừng sững cũng ảnh hưởng trực tiếp tới ATGT mà bởi đến dốc mà đâm vào đấy là xác cmnđ.
Vậy mà sao lúc làm cầu chả ai dám chặt vậy hử cụ?
Hay cụ nào cùng với em lập công ty chuyên chặc cây thiêng đi. Chắc là đông khách lắm

hm.tuan

Xe điện
Những bài về Tâm Linh này đừng nên mang ra Dọa rồ, chỉ có Dân sợ thôi. Thánh Thần, Trời Phật mà có thật thì.........bao nhiêu nỗi Oan và Nhân Gian đã được bình yên từ lâu rồi, chửa kể lũ Ma Quỷ đội lốt Người cũng chả còn đến ngày nay để mà Bá Tánh sỉ vả nữa. :)
Sống thế nào là do con người, chứ Thần, Phật đâu có can thiệp?

AVANZA

Xe tăng
Chỗ em đang có 1 vụ thế này, cụ phán giúp em bằng khoa học xem sao ạ:

Trường học (cấp 2) chặt 1 cây xà cừ để xây sửa gì đó, thế là 3 học sinh của lớp 8 bị ốp, nhà trường làm lễ vẫn bị, mà cứ tầm 8-9 giờ sáng là bị, về nhà ko bị. Lúc thì người nóng lúc chân tay cứng đờ, bóng nhập vào các cháu nói ra mồm luôn. Sức khỏe các cháu lâu nay bình thường, học hành ok. Giờ các cháu xin chuyển trường trong đó có 1 cháu xin chuyển mà trường bên họ từ chối khéo. Bố mẹ cháu ý ko biết làm nào, đấy xem vào việc lại thấy lăn tăn lắm.
Cụ có video về lúc bóng nhập khg up lên đây, em chỉ cách cho. Và đưa số điện thoại của 3 gia đình cho em để hướng dẫn chuẩn bị.

dealer-ck

Xe tăng
Nói chung cây cổ thụ và miếu mạo cần coi chừng.
Trước 8b lê trục có đường chạy qua cây đa, chắc xén ít cành gioè bị cắt ngọn đấy thây :))

kduc

Xe Cứu Trợ
Khoa học chưa và cũng ko thể biết/giải thích hết mọi sự vật hiện tượng được nên đừng cố mang cái đã biết ra giải thích cái chưa biết và cũng đừng mang cái tất cả ko biết ra để lòe nhau.

hd-vt

Xe container
Khoa học chưa và cũng ko thể biết/giải thích hết mọi sự vật hiện tượng được nên đừng cố mang cái đã biết ra giải thích cái chưa biết và cũng đừng mang cái tất cả ko biết ra để lòe nhau.
Đúng cụ ạ.
Vd như nhà em thì ai mê tín tin ác. Cái sân nhà em tự dưng ùn lên hai cái ụ như hai cái thúng úp, làm em phải lấy búa đập vụn gạch cho phẳng. Với em thì cho là co dãn nền.
Nhưng :-&, sau vài tháng, hai Đại Ca rủ nhau khuất núi liền tù tì, thật là vãi đạn. :((

kduc

Xe Cứu Trợ
Đúng cụ ạ.
Vd như nhà em thì ai mê tín tin ác. Cái sân nhà em tự dưng ùn lên hai cái ụ như hai cái thúng úp, làm em phải lấy búa đập vụn gạch cho phẳng. Với em thì cho là co dãn nền.
Nhưng :-&, sau vài tháng, hai Đại Ca rủ nhau khuất núi liền tù tì, thật là vãi đạn. :((
"Đời việc gì đến sẽ đến" thôi cụ, cá nhân e thì tôn trọng sự khác biệt của mọi người miễn sự khác biệt đó nằm trong chuẩn chung là được.

nguyenhuy2210

Xe điện
Cứ kiêng cho lành. Mà chả hiểu sao hành nặng thế, mất 6 mạng