VTC quảng cáo cho dây chuyền lắp ráp Captiva

Lung Roastery

Xe buýt
Các cụ ta xưa vẫn nói:'' Nhà văn nói láo nhà báo nói phét" Em thì em nghĩ các cụ nhà ta đã đúc kết thì cấm có sai. Hôm thứ 6 em có xem chương trình đó và so sánh với những gì với các bác viết trong of, thú thật em chỉ tin các bác thôi chứ nghe gì bọn nhà đài.
Bác Thế giới xe làm chương trình này cũng là một thành viên kỳ cựu của OF, nên chắc thông tin đưa lên chắc là cũng vì người tiêu dùng chứ không vì VAMA. Hãy thu thập thông tin đa chiều và đưa ra lựa chọn chính xác cho bản thân. (b)

godfather

Xe đạp
Nguyên văn từ TUAN DUNG
Các cụ ta xưa vẫn nói:'' Nhà văn nói láo nhà báo nói phét" Em thì em nghĩ các cụ nhà ta đã đúc kết thì cấm có sai. Hôm thứ 6 em có xem chương trình đó và so sánh với những gì với các bác viết trong of, thú thật em chỉ tin các bác thôi chứ nghe gì bọn nhà đài.
Các cụ thảo nào cũng đang cười: "Mịa, có thằng nó đổ oan cho chúng mình. Ngày xưa làm quái gì có nhà báo mà nó dám nhét câu đó vào miệng".

Cái gì người ta làm được thì khen, không làm được thì chê. Thế mới là cân bằng. Em thấy chương trình đó cũng được, có cái nói trúng chỗ các bác đang bức xúc nên phản ứng dữ vậy. Còn bác nào nói đó là bài PR thì e hơi oan cho Thegioixe.

Còn bác TUAN DUNG mà cứ tin vào OF, cỡ như mấy lão thích đùa thì kẻo có ngày cười vài ba ngày không nhịn nổi.

MOTOYA

Xe tăng
Cáp đời đầu đi rất lỗi, đời thứ 2 khá hơn tí nhưng vẫn lỗi.... đời thứ 3 thì báo cáo là em chưa được trải nên không biết thế nào... nhưng nghe lỏm được thông tin vỉa hè là cũng tốt hơn tí,... mà không hay cụ thế giới xe kiến nghị với vidamco cho bọn em lái thử trải nghiệm thử đi... tiền xăng bọn em đổ cho... ha ha