Chi hội VQC - thớt ọp ẹp, chém gió.

Em đang trên đường xuống rồi, chủ tịch xem sáng mai có đi được cùng em 1 lúc ko? Hay lão có thợ máy nào ko cho đi cùng em với. Help me...:))
Ngày mai em chệu rồi, nước trà chém gió còn không nổi ấy chứ!

cuongnv

Xe tải
Chỉ tụt ơi tình hình là thứ 5 em xuống lấy xe, hôm đấy chủ tịch có bận ko ạ?
Em đi xe khách xuống chắc tầm khoảng 11h là đến bến mỹ đình, xong em với chỉ tụt đi taxi đi xem xe nhé. Ưng đc con nào là chuyển khoản múc luôn ạ.
Cụ Thành Trung có máu mua Genesis ới ko? Hôm trc em đi qua Hyundai Long Biên thấy có 1 em Genesis mới nhưng đời 2010-2011 gì đó, họ tồn hàng demo nên bán giá có 900tr. Hình như còn cả thương lượng nữa. Tầm 850tr thì ngon. Em đi Genesis vài ngày thấy sướng lắm. Vào cua, tăng tốc driff cứ như phim ý.

tuyencandymart

Xe đạp
Chào cả nhà. Em chính thức gia nhập hội với 1 em VRC máy xăng đời 2009 mầu bạc. Nhưng đi mấy ngày e có cảm giác khi xe chạy để vô lăng ở vị trí cân bằng thường có xu hướng lệch về phía phải, nên muốn xe đi thẳng phải chỉnh lại vô lăng. Vô lăng cũng thấy hơi nặng hơn bình thường. Các cụ mách cho e hướng khắc phục. Có gara nào uy tín mách cho e luôn để e xử lý. Cảm ơn các cụ nhiều nhiều ạ.

nhacvang

Xe tải
Chào cả nhà. Em chính thức gia nhập hội với 1 em VRC máy xăng đời 2009 mầu bạc. Nhưng đi mấy ngày e có cảm giác khi xe chạy để vô lăng ở vị trí cân bằng thường có xu hướng lệch về phía phải, nên muốn xe đi thẳng phải chỉnh lại vô lăng. Vô lăng cũng thấy hơi nặng hơn bình thường. Các cụ mách cho e hướng khắc phục. Có gara nào uy tín mách cho e luôn để e xử lý. Cảm ơn các cụ nhiều nhiều ạ.
Chào mừng cụ gia nhập hội! Về vụ vôlăng bị lệch thì dễ thôi. Cụ vào gara chuyên về lốp Michelin Đào Tấn họ chỉnh độ chụm cho là ok. Còn về độ nặng thì bản thân Vecu nhà mình thuộc loại nặng rồi. Có cụ khoái cái độ nặng đó, vào cua đằm tay. Riêng e sức yếu tay mềm đã nhờ cụ Top chỉnh cho nhẹ bớt :). Lý do nặng hơn bình thường còn có thể do hệ bơm trợ lực lái nữa. Cụ nên tham gia off để chủ tịch check cho.

myman65

Xe buýt
Chào mừng cụ gia nhập hội! Về vụ vôlăng bị lệch thì dễ thôi. Cụ vào gara chuyên về lốp Michelin Đào Tấn họ chỉnh độ chụm cho là ok. Còn về độ nặng thì bản thân Vecu nhà mình thuộc loại nặng rồi. Có cụ khoái cái độ nặng đó, vào cua đằm tay. Riêng e sức yếu tay mềm đã nhờ cụ Top chỉnh cho nhẹ bớt :). Lý do nặng hơn bình thường còn có thể do hệ bơm trợ lực lái nữa. Cụ nên tham gia off để chủ tịch check cho.
E ko tin như chữ đỏ đâu. Vô lăng nhà E nhẹ đến mức ai cũng phải khen.

ThanhTrung

Xe điện
Cụ Thành Trung có máu mua Genesis ới ko? Hôm trc em đi qua Hyundai Long Biên thấy có 1 em Genesis mới nhưng đời 2010-2011 gì đó, họ tồn hàng demo nên bán giá có 900tr. Hình như còn cả thương lượng nữa. Tầm 850tr thì ngon. Em đi Genesis vài ngày thấy sướng lắm. Vào cua, tăng tốc driff cứ như phim ý.
Em lấy 1 em màu trắng đời 2009 rồi cụ ạ...:D công nhận chạy em này ôm cua phê vật...:)) mỗi tội thấp quá nên chưa quen.

ThanhTrung

Xe điện
Chủ tịch ơi em muốn đặt một số đồ lọc gió, lọc điều hòa, lọc nhiên liệu, và lọc dầu cho Genesis có đc ko ạ?

Chủ tịch ơi em muốn đặt một số đồ lọc gió, lọc điều hòa, lọc nhiên liệu, và lọc dầu cho Genesis có đc ko ạ?
Đương nhiên là được rồi, để anh ad vào lô tới.

Em đã lên list, giờ cụ cho em cái số lượng cái nhể.

ThanhTrung

Xe điện
Em đã lên list, giờ cụ cho em cái số lượng cái nhể.
Ok chủ tịch...:D
Em đặt đồ cho Gen nhé:
1, lọc gió 2 cái
2, lọc điều hòa 2 cái
3, lọc dầu 2 cái
4, lọc nhiên liệu 2 cái
5, gạt mưa 1 đôi
6, nút nhựa mở cửa sổ trời ( cái nút này F1 nhà em làm gãy, nó còn thò 1 đoạn nhựa xuống, nên vẫn dùng mở cửa sổ trời ra vào đc, nhưng nhìn mất thẩm mỹ quá...:D )
Bao giờ có hàng thế chủ tịch ơi?

Chỉnh sửa cuối:

cuongnv

Xe tải
Của cụ chắc hàng khủng có trợ lực điện rồi. Thèm quá!
Xe em thay bơm trợ lực lái xong thấy nhẹ quá, lại không quen b-). Xe cụ nào lái nặng nên thay bơm trợ lực của Genesis nhé!!!

Xe em thay bơm trợ lực lái xong thấy nhẹ quá, lại không quen b-). Xe cụ nào lái nặng nên thay bơm trợ lực của Genesis nhé!!!
Của lão máy xăng thì mới thay được, có thích nặng trở lại không, toại nguyện trong vòng 5 phút.

ThanhTrung

Xe điện
Sao em chạy con Genesis mà tay lái nó nặng như cùm ý, hay dòng spost nó thiết kế như thế phải ko cụ?
Vần vô lăng em Gen xong quay ra vần Vê Cu thấy nó mới nhẹ làm sao...:))

Sao em chạy con Genesis mà tay lái nó nặng như cùm ý, hay dòng spost nó thiết kế như thế phải ko cụ?
Vần vô lăng em Gen xong quay ra vần Vê Cu thấy nó mới nhẹ làm sao...:))
Vậy là lão đã qua vòng qualifying của xe sport rồi đấy! Xe sport tay lái nó ít vòng nên nó nặng thế đấy, tránh cướp lái.

myman65

Xe buýt
Túm lại là hội VQC không có bữa tất niên được rồi. Cụ chủ xếp lịch làm phát khai xuân nhé!

ThanhTrung

Xe điện
Vậy là lão đã qua vòng qualifying của xe sport rồi đấy! Xe sport tay lái nó ít vòng nên nó nặng thế đấy, tránh cướp lái.
Vâng, em đang lo ko biết gấu em đi có kêu mỏi tay ko, và quay đầu em Gen này cũng phải nhiều đỏ, vì quay tý vô lăng đã thấy kịch roài, xe Tuscani của Gấu chủ tịch cũng như thế phải ko?