Chi hội VQC - thớt ọp ẹp, chém gió.

myman65

Xe buýt
Cụ đi Tây về thì có tổ chức họp báo quốc tế và phát quà như cụ Hardtop không ạ? Để em hô hào anh em off đột xuất luôn...8->
Quà của E ko thể hấp dẫn như của cụ Chủ dc đâu, cơ mà họp báo thì có thể hấp dẫn ko kém.

myman65

Xe buýt
Tuần này chúng ta có thành viên mới, em đề nghị các cụ bố trí cuối tuần OFF kết nạp chính thức nhé!
Cụ chủ thông báo rõ thời gian, địa điểm cho anh em luôn đi ợ

CBR1kk7

Xe tải
Tuần này chúng ta có thành viên mới, em đề nghị các cụ bố trí cuối tuần OFF kết nạp chính thức nhé!
Vầng....
Để em về giặt là bộ comple lên hình cho nó chuẩn...\:D/

Thông báo!

Thứ bảy này, ngày 5 tháng 10, kính mời các cụ OFF tại Hyundai Đông Anh, có mấy lý do: 1 là V2 nhà các cụ đều đã cao tuổi, vậy sang để kiểm tra, thay dầu cầu nếu cần, và quan trọng nhất là dầu hộp số phụ (cái này chống chỉ định với các cụ 2WD), tuy nhiên cung thông qua lần này để kiểm tra các thứ xem có cần phải làm gì không, nếu có thể thì làm ngay, hoặc không thì lên kế hoạch làm sau. Thứ hai, ở đây Café miễn phí nên chúng ta tổ chức OFF ở đây để hưởng ứng phong traò " một năm kinh tế buồn".

Thời gian: 8:30AM, các cụ có thể alo cho thiết bị dẫn đường chạy cơm theo tổng đài: 0987159999

Do trục trặc kỹ thuật nên các cụ có thể ngủ nướng thoải mái vào ngày nghỉ nhé, em dự kiến 10:00 em mới có thể có mẹt được, vụ này em đang dự kiến OFF mặn cùng với bia.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Khoi

Xe tăng
Hic, thứ 7 này E lại có việc phải về quê vợ ở Phú Thọ rồi, tiếc quá giá như chủ tịch lùi lại tuần sau thì tốt quá

myman65

Xe buýt
Hì, thứ bảy thì E lại xin đến muộn chút nhé. Chắc sau các cụ tầm 2 tiếng.

civictau

Xe tăng
Thông báo!

Thứ bảy này, ngày 5 tháng 10, kính mời các cụ OFF tại Hyundai Đông Anh, có mấy lý do: 1 là V2 nhà các cụ đều đã cao tuổi, vậy sang để kiểm tra, thay dầu cầu nếu cần, và quan trọng nhất là dầu hộp số phụ (cái này chống chỉ định với các cụ 2WD), tuy nhiên cung thông qua lần này để kiểm tra các thứ xem có cần phải làm gì không, nếu có thể thì làm ngay, hoặc không thì lên kế hoạch làm sau. Thứ hai, ở đây Café miễn phí nên chúng ta tổ chức OFF ở đây để hưởng ứng phong traò " một năm kinh tế buồn".

Thời gian: 8:30AM, các cụ có thể alo cho thiết bị dẫn đường chạy cơm theo tổng đài: 0987159999
Chào cụ Huy!
Em chưa có xe vê cu nên chưa dám xin vào nhà các cụ mà chỉ dám đứng ngoài nhòm vào thôi ạ. Nhưng ông anh em có con vê cu 3.8, em cũng hay được đi ké. Nay thấy các cụ chuẩn bị có chương trình kiểm tra cho xe. Em mạo muội vào hỏi cụ chút là xe chạy 5 vạn có thuộc diện phải kiểm tra dầu cầu và thay dầu hộp số phụ không ạ? Em đang định chiều nay đến HD GP thay dầu. Nếu cũng thuộc diện kiểm tra thì t7 này cụ cho em bám càng đến HD ĐA kiểm tra và thay dầu luôn ạ. Em cám ơn cụ!

Chào cụ Huy!
Em chưa có xe vê cu nên chưa dám xin vào nhà các cụ mà chỉ dám đứng ngoài nhòm vào thôi ạ. Nhưng ông anh em có con vê cu 3.8, em cũng hay được đi ké. Nay thấy các cụ chuẩn bị có chương trình kiểm tra cho xe. Em mạo muội vào hỏi cụ chút là xe chạy 5 vạn có thuộc diện phải kiểm tra dầu cầu và thay dầu hộp số phụ không ạ? Em đang định chiều nay đến HD GP thay dầu. Nếu cũng thuộc diện kiểm tra thì t7 này cụ cho em bám càng đến HD ĐA kiểm tra và thay dầu luôn ạ. Em cám ơn cụ!
5 vạn thì chưa cần thiết phải thay nhưng cũng nên kiểm tra vì có thể bị hở phớt hay gì đó mà bị mất dầu, hoặc bị nước vào qua đường thông hơi... điều này là khá nguy hiểm, việc kiểm tra cũng rất nhanh và đơn giản thôi. Nếu cụ rảnh thì cứ sang chơi với bọn em.

civictau

Xe tăng
5 vạn thì chưa cần thiết phải thay nhưng cũng nên kiểm tra vì có thể bị hở phớt hay gì đó mà bị mất dầu, hoặc bị nước vào qua đường thông hơi... điều này là khá nguy hiểm, việc kiểm tra cũng rất nhanh và đơn giản thôi. Nếu cụ rảnh thì cứ sang chơi với bọn em.
Vâng. Vậy em yên tâm chạy 5 năm nữa rồi. T7 được các cụ cho đi bám càng thì còn gì bằng ạ.... Hôm đấy em cố xin nghỉ để đi off với các cụ. Thanks!!

lac30v

Xe máy
Cụ chủ tịch ơi! em tham gia có được không? em đăng ký vào VQC rồi cụ không cho em lên trang nhất à. Từ ngày em lấy em Vera nay em chưa biết phải làm gì cu giúp em phát.

Cụ chủ tịch ơi! em tham gia có được không? em đăng ký vào VQC rồi cụ không cho em lên trang nhất à. Từ ngày em lấy em Vera nay em chưa biết phải làm gì cu giúp em phát.
Hoàn toàn có thể chứ cụ, em thông báo cho toàn thể anh em mà.
Em xin lỗi cụ, em sửa sai rồi, máy lần online toàn bằng phone nên làm việc ấy không tiện.

CBR1kk7

Xe tải
Cụ Kứng chơi quả này ác quá....:(

Xe em đang thế này thì ọp ẹp check choác gì đc chứ...~X(

Mai em đi ké cafe hóng vậy...<):)

Ái dà, dạo này ăn chơi nhể!!! Thiệt hại thế nào???

Mr_Khoi

Xe tăng

Đổi mầu luôn cho máu lão ơi, E thấy tiếc quá mai có việc đi phú thọ sớm ko tham gia dc hic hic

CBR1kk7

Xe tải
Em định sơn la jante đen luôn... Nhưng mấy anh em ở garage cứ can, bào là sơn xong nhìn ko đẹp như zin....
Cam kết sơn lại như zin nhìn yêu luôn.... Thế là có khi thôi không sơn nữa...

Mai anh đi cho em bám càng hóng hớt với nhé, Anh Huy....:D

Em định sơn la jante đen luôn... Nhưng mấy anh em ở garage cứ can, bào là sơn xong nhìn ko đẹp như zin....
Cam kết sơn lại như zin nhìn yêu luôn.... Thế là có khi thôi không sơn nữa...

Mai anh đi cho em bám càng hóng hớt với nhé, Anh Huy....:D
Màu đen anh cũng thấy có vẻ không hợp với màu xe em, vậy nên hay độ về nguyên bản (top độ rồi đấy).
Sáng mai anh có hẹn nên sẽ sang rất sớm, sợ em chưa ngủ dậy.